ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 5.อุ้มบุญ

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:52:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upperbound

เพิ่งมีโอกาสได้อ่านผลงานนะครับ สนุกมาก คงต้องขอกลับไปย้อนอ่านให้ครบซะแล้ว ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องมาให้อ่าน

xvenomz

ลุ้นๆ เมื่อไหร่จะได้ส่งของจริงไปทำหน้าที่แทนนิ้วให้น้องบุญ รอติดตามครับ

verbatim

ขอบคุณมากครับ
แล้วจะได้น้องบุญ ตอนไหน อิอิ

tigereac

มีสาวมาให้พระเอกในเรื่องอีกแล้ว

patkungna01

yumer

จัดมาให้หมด มีกี่คนจัดหนัก จัดเต็มเลยครับ

bomomy

ชอบจิงๆเลยครับลักหลับแตกในเนี้ย
ขอให้รอดมาแต่งต่อนะ

chatjane4234

aoshinobu

มาแนวเย็ดให้ท้องนิ โอโห้ มันสะใจนิดๆเนอะ

ขาวดำ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

มารายงานตัวครับ นิยายท่านแต่งได้เนียนมากๆๆ

ถึงผมจะไม่ค่อยชอบเรื่องที่แอบทำคนอื่นท้องก็เถอะ 555

แต่รวมๆเรื่องราวสนุกมากครับ และบรรยากาศในมหาวิทยาลัยก็ชวนให้ผมนึกถึง มก.กพส. ถิ่นเก่าขึ้นมาทีเดียว ^^
มันก็ไม่แน่

jeemecafe

ขอบคุณนะครับ ชอบมากเลยครับ จัดเพื่อนแฟนหมดทุกคนเลย

KengNaJa

ฟาดเรียบเลยยย
ขอบคุณนะครับ สนุกมากเลยย

darkside

อ่านแล้วนึกถึง  ชล  นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ  ไม่รู้มีตอน 16 มั้ย หาไม่เจอ
แต่ ชล นี้ อ่านแล้ว น่าติดตามมักๆ

2000HP

::HeyHey::ฟาดหมดทั้งรุ่นเลยไหมครับ55555 ขอบคุณครับ

gritkin

จะสับรางไม่ทันเเล้วมั้ง รถถไฟเยอะเกินไปไหมเนี่ย 555