ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 5.อุ้มบุญ

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:52:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winds

เก็บกวาดหมดทุกคนเลยหรอครับ คงเพลินน่าดู

ziggy2

dikky

ผมว่าเป็นเรื่องจริงเกือบทั้งหมดครับ มีแต่งเพิ่มเพื่อความลื่นไหลของเนื้อเรื่องครับ ขอบคุณครับ

yessuresure

แหม พ่อนักแตกในในตำนาน น่าอิจฉาจริงๆ ได้น้องมุกเป็นคู่ขายังแอบกินน้องบุญอีก
โอ้ยยยยย อยากโชคดีแบบนี้บ้างจริงๆ

poraset

ยังติดตามอยู่ครับ ว่าแต่มีปนๆเรื่องจริงด้วยเรอะนี่

เคียว

ขอบคุณครับ ลุ้นยาวๆ ไป ความดีไม่มี ความชั่วเริ่มปรากฎ

ponggunyuki2527

ใจเย็นครับ อย่าเพิ่งหยุดเขียนกันไปก่อนนนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

jjhj1988

ลักหลับแบบนี้ก็เสียวไปอีกแบบนะคับ
อยากรู้จริงๆ ว่าสุดท้ายแล้ว น้ำยาหนุ่มชลจะดีแค่ไหน 555+

pain12

hokhak

เรื่องอยากให้ท้อง ถ้าคิดตาม มันก็เสียวเหมือนกันนะ..แต่อีกใจนึงก็เหมือนทำบาปทำกรรม
สับสนในอารมณ์

larvi

ไม่ผิดหวังหับผลงานท่านจริงๆครับ ปล.อย่าลืมเรื่องอักขระนะครับ -0-

star_war

สุดยอดครับ คุ้มค่าที่รอคอย
มาตรฐานความเสียว ทะลักทะลายเลยครับ...

kvachira

รอบสองนี่น้องบุญแกล้งหลับป่าวนะ  555

tummaba

ซ่อนยังไงก็ตอบคับเพื่ออ่านจนจบเจียนมาเรื่อยๆน่ะคับเป็นอีกกำลังใจให้