ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่4

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 02:02:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sara01

นี่มัน เรื่อง เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด รึเปล่าครับ

err

เสียวแปลบๆเลยเวลาเมียเมียโดนคนอื่นเอาแล้วฟินไปกับพวกมันแบบนี้

wattana2015

แวะมาเป็นกำลังใจนะครับท่าน  แนวเรื่องสนุกและเป็นที่ชื่นชอบของชาวบอร์ด  ขอให้มีความสุขกับการแต่งไปนานๆนะครับ  ::Fighto::

windranger1

เสียดายเนยอ่าาาา แต่งได้สนุกมากครับ ครบทุกรส ขอบคุณมากครับ

teenee4you

สุดยอดมากเลยครับ คุ้มกับที่อ่านมาตลอด และจะติดตาม ต่อไป

luckkung8

ตอนนี้สนุกเร้าใจสุดๆเลย โดนเพื่อนแอบตีท้ายครัวได้ ตอนหน้าสงสัย
สามารถ คงโดนจัดหนักแน่ๆ เลยครับ

prsclub

กรรมตาสทันแล้ววะ โจ้ มีเมียหลายคน นอกใจเมียไปเอากันเพื่อนเมีย

สุดท้ายเมียมึงก็โดนเพื่อนเอาจนได้วะ

araiwaaa

::Horror:: ค่อนข้างลุ้นเล็กน้อย ไม่รู้ว่าถึงขั้นไหน หรือว่าเป็นแค่ความฝัน
ขออ่านก่อนละกันนะครับ

lolGoodดีย์

เฮ้ยไงมันเปลี่ยนแนวเรื่องซะอย่างนั้นเเหละเนี่ย

ultrasonic

Zzllr

ตอนนี้เปลี่ยนแนวเลย เพื่อนร้าย เมียก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน

yumer

banknung