ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความคืบหน้าของแฟนผม

เริ่มโดย kpl, ธันวาคม 18, 2020, 02:38:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

วันนี้ผมขอมาอับเดทเรื่องของแฟนผมบ้างนะครับ.จากพยายามอยู่นานอยากเห็นแฟนมีไรกับคนอื่น.อยากให้เธอลองสวิงอะครับ.เพราะประสบการณ์​ของเธอก็ผ่านควยมาหลายควยเหมือนกัน(ย้อนไปอ่านเรื่องแฟนได้จากกระทู้ก่อนหน้านี้อะนะครับ)
    เรื่องก็มีอยู่ว่าผมแอบคุยกับเดี่ยวหรือคนที่ชอบแบบผม.ก็มีทั้งเดี่ยวและคู่อะนะครับที่เข้ามาคุยแลกรูปกันดูแฟนบ้างเพื่อเพิ่มอารมณ์​อรรถรส(สำหรับคู่)​ก็มีหลายคนอาสาชักว่าวแตกใส่รูปแฟนผมส่งมาให้ดู ก็ทั้งภาพนิ่งและคลิปอะนะครับ.. ก็มีหลายคนนะครับแต่สักพักก็หายไป.จนมีน้องอีกคนคุยกันอยู่นานมาก.ก็คุยกันและน้องเขาก็ชักว่าวแตกใส่รูปแฟนผมส่งมาให้เหมือนกับทุกคนก่อนหน้านี้.ผมก็เล่าเรื่องนี้ให้แฟนฟังว่ามีคนชักว่าวแตกใส่รูปมาให้ดู.แฟนตอนแรกก็ไม่เชื่อหาว่าผมโกหกเธอผมเลยเปิดคลิปและภาพนิ่งให้เธอดู.ผลปรากฏ​อารมณ์​เงี่ยนเธอมา.ผลหลังจากนั้นก็น่าจะพอเดาได้นะครับ.ว่าชุดใหญ่แน่นอน.และน้องคนนี้ห็ชักว่าวและส่งภาพคลิปมาให้ทุกวัน.ภาพก็เปลี่ยนไปตามที่ผมส่งให้.ในคลิปก็บรรยายบอกว่าอยากเย็ดแฟนผมยังไงจะทำยังไงกับเธอจนน้ำแตกลาดรูปเธอทำแบบนี้ทุกวันเป็นเวลาเกือบ6เดือน.ผมเลยถามแฟนว่าอยากเจอน้องเขาใหม.ตอนแรกแฟนก็อิดอ๊อดแต่ผมรู้ว่าเธอก็อยากเจอละแต่ไม่กล้าพูดตรงๆผมเลยรวบรัดว่าผมนัดแล้วที่ร้านกาแฟแห่งหนึ่งตอนเย็นนี้(จริงๆผมก็ยังไม่ได้นัดน้องมันหรอก)​แต่หลังจากนั้นผมก็นัดน้องภามว่าสะดวกไหมน้องมันก็อยากเจอแฟนผมอยู่แล้วเลยมาตามที่นัด.
     วันนั้นแฟนผมใส่เสื้อเชิ้ตกางเกงยีนขาสั้นโชว์ขาขาวๆเลยละ.ผมกับแฟนไปถึงก่อนเวลา.น้องเขาที่หลัง.มาถึงน้องก็นั่งฝั่งตรงข้าม.คุยกันปกตินี่ละ.จนแฟนผมไปเข้าห้องน้ำ.น้องผู้ชายก็กระซิบกับผมว่าแฟนพี่น่าเย็ดมากพี่​ ให้ทำอะไรผมยอมหมดเลย.ผมบอกน้องมันไปว่า.ใจเย็นๆก่อนอย่าเพิ่งใจร้อน​ เดี๋ยวจะอด.เอาแบบนี้นะ..ก่อนจะแยกย้ายกันกลับวันนี้แค่มาเจอตัวเป็นๆกันก่อน.พี่จะให้โอกาสน้องอยู่กับแฟนพี่สองต่อสองในรถ.พี่จะทำทีไปเข้าห้องน้ำ.อันนี้แล้วแต่น้องจะทำอะไรแต่แฟนพี่ต้องยอมนะถ้าเขาไม่ยอมน้องห้ามทำอะไรเด็ดขาด...ที่เหลือค่อยว่ากัน.น้องมันก็ตอบตกลงตามนั้น.
      หลังจากแฟนกลับมาก็คุยกันแบบสนิทสนมละผมสังเกตุ​น้องผู้ชายมองแฟนผมไม่ละสายตาเลยบางทีก็มองและแซวจนทำให้แฟนผมเขิลแต่ก็ไม่ลุ่มล่ามอะไร​ จนผมก็ส่งซิคให้น้องผู้ชายไปเข้าห้องน้ำบ้าง..เพื่อผมจะได้คุยกับแฟน.พอน้องลุกไปผมก็บอกแฟนว่าจะให้แฟนโนบรานั่งในรถและผมจะไปห้องน้ำและให้น้องมันมานั่งเป็นเพื่อนอยากรู้ว่าน้องมันจะกล้าทำไรไหม....แฟนก็ภามผมว่าเอาจริงดิ.ผมก็บอก.ลองดูแต่ให้แฟนกดโทรศัพท์​หาผมและวางโทรศัพท์​ไว้แถวนั้นอย่าให้น้องมันรู้ว่าผมฟังอยู่.แฟนก็ถามผมต่อว่าถ้าน้องมันทำอะไรเธอละ.ผมก็บอกว่าอันนี้ไม่ว่าแล้วแต่แฟนจะยอมขนาดใหน.ผมก็คะยั้นคะยอว่าลองดู.ถ้าเกิดไรขึ้นผมจะรีบมา.แฟนก็โอเค
     ผมก็เลยให้แฟนไปรอที่รถ..สักพักผมก็เดินมากับน้องเขา.ตอนนั้นก็เริ่มมืดแล้ว.ร้านกาแฟวันนั้นคนน้อยรถไม่เยอะและรถผมก็ติดฟิลม์​ค่อนข้างมืดมองจากข้างนอกไม่เห็นข้างในรถแน่นอน.(ทดสอบเองละ).พอถึงรถผมก็เปิดประตูด้านที่แฟนนั่ง(ด้านข้างคนขับ)ผมก็บอกแฟนว่าผมจะไปเข้าห้องน้ำเดี๋ยวให้น้องเขานั่งคุยเป็นเพื่อนก่อน.แฟนก็พยักหน้า.ผมดูเสื้อเธอๆโนบราจริงๆเพราะเห็นหัวนมดันเสื้อเชิ้ต​เธอมาค่อนข้างชัดและน้องก็เดินอ้อมไปนั่งฝั่งคนขับช่วงนั้นละแฟนผมก็โทรศัพท์​เข้ามาผมเริ่มได้ยินการสนทนา
น้องผู่ชาย​ : พี่..สวยมากเลย.สวยกว่าในรูปอีก
แฟน​ : น้องก็ว่าไป.ไม่ขนาดนั้นหรอก.(ได้ยินเสียงแฟนหัวเราะ)​
น้องผู้ชาย​ : พี่ผมถามตรงๆพี่ได้ไหม..ใหนๆก็อยู่กันสองคนละ
แฟน​ : ได้สิ.. ตามสบาย
น้องผู้ชาย​ : พี่เห็นคลิปกับภาพที่ผมส่งให้.. พี่อยากเห็นของจริงไหม.พร้อมกับจับมือแฟนผมไปจับควยน้องเขาผ่านกางเกง(ผมจะเล่ารวบไปเลยนะครับเพราะการกระทำบางอย่างผมฟังจากโทรศัพท์​และแฟนมาเล่าให้ฟังทีหลัง)​
แฟน​ : ร้องอุ้ย..ทำไมมันแข็งแล้วละ
น้องผู้ชาย​ : มันแข็งตั้งแต่อยู่ในร้านกาแฟแล้วละครับตั้งแต่เห็นหน้าพี่ละแล้วน้องก็ปลดตะขอกางเกงยีนรูดซิบเอาควยออกมา.แล้วก็จับมือแฟนผมจับที่ควยเขาและแฟนผมก็จับบีบเบาๆและน้องมันก็ถามว่าเหมือนในภาพไหมพี่
แฟน​ : ดูใหญ่กว่าในภาพอีกอะ.. และแข็งจัง
น้องผู้ชาย​ : พี่จับและเห็นของผมแล้วผมขอจับและดูของพี่ได้ไหม
แฟน​ : อยากดูตรงใหนละ
น้องผู้ชาย​ : ผมขอดูนมพี่นะ.​พูดจบน้องมันก็เอื้อมมือมาจับนมเลยและบอกว่าพี่โนบราเลยรึนี่.และปลดกระดุม​เสื้อเชิ้ต​ออกสองเม็ดบนแล้วเอามือสอดจับบีบนมลูบไล้บี้หัวนมปากก็บอกนมพี่สวยจัง.กลิ่นตัวพี่หอมจัง(ตอนนี้หน้าน้องผู้ชาย​ไปอยู่ที่ซอกคอแฟนผมแล้ว)​
      ซึ่งในโทรศัพท์​ตอนนี้ผมได้ยินแต่เสียงแฟนผมร้องบอกว่า.อย่าสิจั๊กจีนะ.แต่สักพักได้ยินเสียงครางและบอกว่า.. ทำแบบนี้พี่เสียวนะ.และเสียงแฟนครางในลำคอ.
       น้องมันก็ไซร้​ทีคอมือก็บีบนม.ส่วนแฟนผมมือก็จับควยน้องมันไม่ปล่อย.น้องมันไซร์คอจนผ่านแก้มมาประกบปาก.ตอนนั้นแฟนบอกอารมณ์​มาแล้ว.ก็ยอมจูบปากแลกลิ้นกันมือน้องมันก็ลูบบีบหน้าอกทั้งสองข้างตอนนี้กระดุมโดนปลดออกทุกเม็ดละส่วนมือของแฟนตอนนี้ก็จับควยน้องมันจากแค่ลูบบีบตอนนั้ชักควยให้แล้ว.จนจูบกันได้สักพักน้องมันก็ปล่อยละจากปากเลื่อนลงไปดูดและเลียที่หัวนมเลย.น้องมันก็บอก.ผมขอดูดนมนะพี่..แฟนก็บอกได้แค่ว่า..อือ..ปากน้องมันก็ดูดสลับกันสองข้างส่วนมือตอนนี้ลงไปจับหีผ่านกางเกงยีนขาสั้นของแฟน..ตอนนั้นเสียวมากอ้าขาให้เขาจับหีเลยละมารู้ตัวอีกทีคือตะขอกางเกงโดนปลดและมือน้องเขาเลื่อนลงไปจับที่หีข้างในกางเกงแล้วและนิ้วเขากำลังบี้ที่เม็ดหี.แฟนเลยบอกน้องเขาว่า..พี่ยอมให้แค่นี้ก่อนนะวันนี้.น้องผู้ชาย​ก็บอกได้ครับ.ผมจะทำให้พี่เสดคานิ้วผมเลย.น้ำพี่ออกเยอะมาก.และน้องเขาก็สอดนิ้วเข้าไปสองนิ้วปากก็มาประกบจูบกันต่อนิ้วก็ชักเข้าออกจนแฟนเสดคานิ้วน้องมันจริงๆ..แล้วน้องเอานิ้วที่เลอะน้ำแฟนมาดูดเลียกินตอนนั้นแฟนบอกเขินและเสียวมากน้องมันก็บอกให้ช่วยเขาหน่อยตอนแรกเขาขอให้ดูดให้แต่แฟนบอกขอใช้มือชักควยให้แทนแล้วกัน.น้องมันก็โอเค.ตอนนั้นนมก็โดนมือน้องมันบีบปากก็โดนจูบต่ออีก..ตอนนั้นในเสียงโทรศัพท์​ได้ยินเสียงน้องผู้ชายครางเป็นระยะ.. บอกว่าเสียวควย.. จนถึงตอนจะเสดน้องมันบอกว่าพี่ผมจะเสดแล้ว.. แล้วก็เสดแตกคามือแฟนผมไป.และได้ยินแฟนบอกว่าน้ำเยอะจัง.และได้ยินน้องมันตอบแฟนผมไปว่า.ก็พี่น่าเอาขนาดนี้.. และต่างคนก็ต่างทำความสะอาดของตัวเอง..ตอนผมฟังเสียงการกระทำในรถของแฟนและน้องผู้ชายนั้นผมก็ชักควยตามไปด้วยแตกไปหนึ่งรอบเหมือนกัน.เวลาทั้งหมดในรถน่านะราวๆ​ 10​ นาทีได้
     ผมก็ทิ้งเวลาสักพักก็เดินมาที่รถ.น้องมันเห็นผมเดินมาก็ออกมาคุยกับผมนอกรถข้างๆนั่นละกระซิบบอกผมว่า.. พี่ผู้หญิงเด็ดมากพี่.ถ้าพวกพี่พร้อมเมื่อไหร่บอกผมนะผมยอมรับกติกาทุกอย่าง.แล้วเราก็แยกย้ายกัน
ผมก็เข้าไปในรถถามแฟนเป็นไงบ้างน้องมันทำไรให้ไม่ถูกใจไหม.แฟนตอบ.. ก็โอเคนะ.น้องจูบเก่ง.ใช้นิ้วเก่ง.. ผมได้ฟังแฟนเล่าทนไม่ไหวให้แฟนดูดควยในรถเลยและขับรถเข้าโรงแรมแถวนั้นเลยไม่รอถึงบ้านละ.. และจัดหนักกันเลยรู้สึกได้เลยว่าแฟนอารมณ์​เงี่ยนและร่านมากกว่าปกติ.
         เดี๋ยวผมจะมาอัพเดทความคืบหน้าให้ฟังต่อ.. อย่างน้อยนางเริ่มเปิดประตูสู่เส้นทางนี้บ้างละ.

review1972

มาใกลขนาดนี้..เดี๋ยวก็ต้องสมหวังอยุ่แล้วครับ  ว่าแต่เมื่อไหร่เท่านั้น

1819

ร้อนแรงจริง  บวกกับความตื่นเต้น ที่ลองเสียวในรถด้วย   10นาทีก็เสร็จได้  ครั้งหน้าน้องผู้ชายคงกระหน่ำจนซเำแน่ๆ มาเขียนต่อไวๆนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

vongola9th

เข้าใจกันดีแบบนี้ก็มีแต่มันส์ซิพะยะค่ะ ขอรอตอนต่อไปนะครับ

We love you so much

เด็ด ได้อารมณ์มาก แฟนสาวก็คงอยากแหละแต่ยังไว้เนื้อไว้ตัว

brother1

ถ้าพูดเข้าใจกันทุกฝ่ายแบบนี้ก็คงไม่น่าจะยากแล้วครับ รอผลความคืบหน้านะครับ

devilzoa

น้องผู้ชายก็ท่าทางนิสัยดีด้วยแหละมั้งแฟนพี่ถึงได้คล้อยตามไปด้วย

vigo

เล่าได้อารมณ์แลละคิดภาพตามได้เลยหวังว่าเร็วๆนี้คงสมหวังนะครับ