ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาดูรูปแบบโหดๆกันบ้าง

เริ่มโดย พัดลม, เมษายน 03, 2017, 04:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

527 รูป ดูกันให้ตาแฉะกันไปเลย
เตรียมจ่ายค่าหน่วยกิจกันแล้วรึยัง 
น้องๆเค้าตามมาทวง ::Oops::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pongsan

ดูแล้ว...สงส้านสงสารน้องเค้า! ::Crying::   คงไม่ค่อยมีเงินมีทอง!....ต้องเขียม ซื้อผ้ามาตัดชุดก็ต้องประหยัด...รัดติ้ว! ::Horror::  จนอึดอัด...อยากไปปลดกระดุม/ตะขอให้! ::Foo:: ::Sweat::   จะขอบคุณอย่างยิ่งยวด!...ถ้าได้address น้องเค้า เผื่อมีโอกาสช่วยเหลือ!! ::Glad:: ::Evil:: ::Confident:: ::Thankyou::

penguinzz

หน่วยกิตหน่วยละเท่าไหร่ เดี๋ยวพี่เทให้หมดหน้าตักเลย

asean

โหดตรงใหนเนี่ยะ...อยากรู้จังเรยย

tuedtue2312

bubeee

น่าสงสารน้องๆเค้าจังเลยครับ เงินทองก็ไม่ค่อยจะมีเสื้อผ้ามันก็เลยต้องเป็นแบบนี้ จะได้ประหยัดเงิน เห็นน้องๆเค้าแล้วอยากช่วยค่าหน่วยกิตกับเค้าด้วยคน  ขอบคุณมากครับท่านสำหรับรูปภาพสวยๆน่ารักๆ น่า.....ของน้องๆนักศึกษา

pinmonkey

พลังทำลายล้างสูงต่อวัวแก่จริง ๆ ขอบคุณมากครับ

benzlt22

จัดมาได้ตรงแนว ถูกใจมากครับ ขอบคุณครับ ถ้าเป็นไปได้จัดมาอีกสักชุดนะครับ

joendless

Iedolas Aldercapt

น้องน่าเห็นใจมากครับ เป็นคนใจบุญปลดปล่อยพวกเรา

Samuu Taies

untimateleo

เอ่อม.. ::Sweat::

โหดสำหรับผม.. มากมาย (ทำร้ายตัวเอง  ::Hunger::)

ขอบคุณมากครับ สวยๆ ทั้งนั้น

zxas

ท่านรู้ได้เยี่ยงไร ว่าผมแพ้เสือขาวกระโปรงดำ(สั้นๆยิ่งดี)  ::Grimace::