ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

เสร็จคนชราแน่ๆหนูนิด ขอบคุณครับท่าน

Themis

เป็มุมมองทางด้านผญ.น่าตื่นเต้นมากๆครับ

mikdekdee

mashall

แนวนี้ ดีครับ ถ้าจะมีต่อเป็นเรื่องยาว ๆ ยิ่งดีเลยครับ

mimza12348

เห็นแบบนี้แล้วอยากป่วยเลย อิอิ ขอบคุุณครับ

tong2929

ความฝันของผมเลยครับ ตอน นอนรพ เป็นอาทิตย์ อยากมีอะไรกับพยาบาลสาวๆ เวลาเช็ดตัว มีแต่ป้าพยาบาลมาเช็ดให้ แถม บอกอายทำไม เห็นมาเยอะแระ เล็กแล้วยังมาทำอายอีก

moodumhero

สุดท้ายก็แพ้ลิ้นผู้มีประสบการณ์จนได้ ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ

synivorn

หนูนิดคงไม่รอดลุงเปรมแน่ๆเลย  ลุงนะลุงวางแผนกินเด็กได่ร้ายมาก
จะมีใครมาช่วยหนุนิดไหมนะ

zezebee12

elelle

tungbts

เคยฝันไว้ว่าอยากทำแบบตาลุงคนนีั

tacklove

เป็นเรื่องที่น่าตกใจอย่างมากกับยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้มที่อยู่ก็ประสบฃะตากรรมแบบนี้ จะรอนะครับ.....เกินไปไหมลุงเปรม ลวดลายแพรวพราวจริงเชียว สร้างเรื่่องซะจนได้เอาพยาบาลสาวสวยแถมซิงซะด้วย

sdgundams

นานๆที จะมีแนวพยาบาลมา ขอบคุณไรท์เตอร์ มากๆนะครับ ถูกใจคนอ่าน ที่ชอบคนในเครื่องแบบจริงๆ

Petty Pig

ลุงนี่เก่งจริงๆ อิจฉาสิทีนี้

somc217

เขียนได้สนุกเร้าใจจริงๆ
ชอบครับ
ขอบคุณมาก