ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttapon rujirathumrong

พยาบาลสาวกับตาเฒ่าเจ้าเล่ห์  แค่แนวเรื่องก็ชวนอ่านยิ่งนัก น่าจะมีตอนต่อให้ได้พยาบาลหลายๆคน อยากดูความเจ้าเลห์ว่าจะจัดหมดโรงพยาบาลได้ไหม

LogHorizon

pokky99

::Glad:: ::DookDig::

•====================================•
2/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 2/12/2560 }

•=====================================•.

M60A3

เนื้อเรื่องอ่านไหลลื่นมากเลยครับ ไม่นึกว่าตาเฒ่าจะมีมารยาขนาดนี้ สาวน้อยผู้อ่อนต่อโลก เลยต้องโดน

Thavarit Singtomas

Waleenuch Nunpukdee

::Doubt::

.........................................................................................
    25//9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป เคยโดนแบน สิงหาคม 06, 2017
แบนตลอดชีพ( 25/9/2560 )

.........................................................................................

taton

หนูนิดนี่จะซื่อเกินไปแล้ว ตามไม่ทันลุงเลยจริงๆ

phaii

จะจำมุขนี้เอาไว้ เผื่อได้ใช้บ้าง 555

nato87

เคยอ่านในเว็บบ้าน เลยขอตามมาอ่าน บอกคำเดียวว่าเด็ดดวงมากครับ ชอบมากแนว ๆพยาบาลกับคนชรา
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Nepkcal13

รูปปรค่อนข้างสวยเลยครับ เก็บไปจินตนาการเลยทีเดียว ส่วนเนื้อเรื่องรู้สึกตอนแรกทั้งคำขอของผู้ป่วยหรือคำปลอบของเพื่อนร่วมงาน มันดูจะไม่น่าจะมีจริง เพราะถ้าเป็นใครๆคงไม่บริการขนาดนี้ล่ะนะ แต่นั่นแหละนิยายเพื่อเติมเนื้อเรื่องให้สมบูรณ์ ขอบคุณครับ

rizzorizzorizzo

::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

10/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 10/10/2560 )

badholy

Wutty Mat

แนวเปิดซิงพยาบาลนี้แหละผมโครตชอบ จัดไปอยากให้เสีย น้ำแตกแน่ๆเลยตู555

รักแท้ ไม่มีจริง

อยากเจ พยาบาลแบบนี้บ้างจะง เจอนะจะจัดให้สาสมเลยทีเดียวเชียว