ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 7.เก็บตกวันไข่ตก(ตอนกลาง)

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 06, 2017, 08:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

น้องบุญท้องไปแล้วหนึ่ง
อยากรู้จริงๆ คับว่าสุดท้ายแล้วน้องข้าวหอมกับเหมยจะเป็นยังไงต่อไป
ดูท่าจะไม่พ้นเป็นรายต่อไปแน่ๆ

dikky

พระเอกของเรื่องได้สาวๆเพิ่มขึ้นตลอดเลยนะครับ ขอบคุณครับ

swss2511

สาวๆมาให้ทำไม่ได้ขาดเลย ข้าวหอมนี่ถ้าได้ต้องเอาให้เข็ดจะได้เลิกปากเสีย

boong

น้องขาวหอมนี้สุดจริงกับคำพูด เป็นผมก็จะจัดหนัก อยากให้น้องข้าวหอมยังไม่มาตอนนี้อยากให้กลับก่อนค่อยแอบมาครับ มันส์กว่าเยอะ

somc217

เขียนได้ลื่นไหลดีมาก
อ่านแล้วมีอารมณ์คล้อยตามไปด้วยเลย
ขอบคุณมากครับ

naitoom

ถ้าเกิดท้องพร้อมๆกันหมด น่าจะมีเฮ...
แต่ต้องหาสต๊อก(สาวๆ)เพิ่ม ช่วงที่สาวๆชุดนี้ท้องไง

pinmonkey

ความซับซ้อนของเรื่องสุดยอดเลยครับ เสียวได้ทุกสถานการณ์จริงๆ พระเอกจะเอาแต่เจ้าชู้ไม่ได้แล้ว ต้องจัดการสาว ๆให้ดีด้วยไม่งั้นงานงอกแน่นอน ขอบคุณมากครับ

review1972

ยอมรับว่าไม่ค่อยเข้าใจเรื่องตัวอักษร อักขระ เท่าไหร่ แต่เรื่องกักขระเนี่ย ถนัดครับ555

e20pat

prsclub

นายชล สายโหดจะจัดหนักกับ น้องข้าวหอม ขนาดไหน อยากรู้จริงเชียว

แล้วนี่ยังได้ฝันน้องบุญอีกนะ

Arwen Uldomiel

tetete

ponggunyuki2527

ัuffa555

ขอบคุณนะครับสำหรับผลงาน
มารับไปเสพต่อด้วยความดีใจ  ::Glad:: ::Glad::

domozaza011