ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำราโยนีศาสตร์

เริ่มโดย zeech, เมษายน 18, 2017, 02:18:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeech

เว็บบอร์ดของเราสมควรมีตำราประเภทนี้สะสมไว้  ให้สมกับที่มีสมาชิกที่นิยมโยนี

สิทธิการิยะ เกจิอาจารย์ กล่าวไว้ ถ้าจะดูของลับหญิงว่า ว่ารูปพรรณสัณฐานและดีชั่วอย่างไร ท่านให้เอาวัน-เดือน-ปี เกิดของหญิงที่อยากรู้นั้นบวกรวมเข้าด้วยกัน เอา 3 คูณ 8 หาร หากได้เศษเท่าใด พึงดูคำทำนายตามเศษ ดังนี้เถิด

วิธีตั้งทำนาย ท่านให้เอา วัน เดือน ปี บวกเข้าด้วยกัน โดยกำหนดนับปีชวดเป็นปีแรกและกำหนดนับเดือนธันวาเป็นเดือนที่ 1 และนับวันอาทิตย์เป็นวันแรกไปจนถึงวัน-เดือน-ปี เกิดของผู้นั้น

ตัวอย่างการคำนวณเช่น  เกิด ปีมะเมีย นับ 7   เดือนมกราคม นับ 2  เกิดวันจันทร์นับ 2  บวกกันแล้วได้ 11  เอา 3 คูณ 11 ก็จะได้ 33 เอา 8 หารหาเศษ ก็จะได้เศษ 1 ก็ไปอ่านคำทำนายเศษ 1  ถ้าใครหารหาเศษไม่เป็นก็ไปเรียนประถมใหม่ก็แล้วกัน
การนับปี  ชวด ฉลู ขาล เถาะ มะโรง มะเส็ง มะเมีย มะแม วอก ระกา จอ กุน
การนับเดือน ธันวาคม มกราคม ไล่ไปถึง พฤศจิกายน นับเลข12
การนับวัน วันอาทิตย์ นับ1  วันเสาร์นับ 7

เศษ 1 ตำราว่ามี รูปโยนีเท่าใบพลูไม่สู้ใหญ่

หนทางเข้านั้นขยับจะคับไป ขนก็ไม่รกปรกแคมรู

พิเคราะห์ดูสินทรัพย์อาภัพมาก แต่ขันหมากไม่จนมีคนสู้

ชะตาแรงหนักหนาตำราครู จะมีคู่เลือกเอาเองไม่เกรงใคร

เศษ 2 ท่านขยายทำนายว่า โตเท่าฝ่ามือกางอย่างใหญ่

ทั้งขนดำนั้นรกดกกระไร เนื่องขึ้นไปจนบนหนอกดูออกดำ

ทายว่าจะอาภัพอัปลักษณ์ ทั้งยศศักดิ์เสื่อมทรามแม่งามขำ

สิ่งสมบัติต้องหาอุตส่าห์จำ ทรัพย์ที่ทำกว่าจะได้เหงื่อไหลเซาะ

เศษ 3 ท่านทำนายทายทักไว้ ว่าโตใหญ่ขาวโคกดูโหนกเหมาะ

ที่ร่องกลางทางจะทำก็จำเพาะ แต่พอเหมาะไม่สู้กว้างเป็นอย่างดี

อันโลมามีอยู่ไม่สู้มาก เว้นแต่หากดำสนิทดูมิดหมี

แม้นชายใดร่วมรักภัคคินี ต้องคลุกคลีอยู่เคล้าเจ้าร่ำไป

เศษ 4 ตำราท่านว่าถ่อย เหมือนกาบหอยแมลงภู่ไม่สู้ใหญ่

ประการหนึ่งถ้าจะอุปมัย พิเคราะห์ไปแล้วก็ลีบเหมือนกีบกวาง

ทั้งโลมาดำดกดูรกเลี้ยว หนทางเที่ยวทำเลลึกดูกว้างขวาง

ถึงมีคู่คงคิดนอกใจนาง มักรักร้างแรมสนุกไปทุกครา

เศษ 5 ว่าโคกกะเปาะเหลาะ เหมือนตาลเฉาะน่าดูสองพูขาว

พอสมกายกันไม่สั้นยาว ไม่ห่างหาวแคมสนิทมิดชิดดี

ขนก็มีรำไรมิสู้ดก ด้วยเศษตกเบญจเลิศประเสริฐศรี

เป็นมหาสิทธิโชคโฉลกดี ทรัพย์ก็มีมากครันด้วยปัญญา

เศษ 6 โคกขาวยาวสลวย เหมือนกาบกล้วยตานีดีนักหนา

ทั้งโตยาวขาวล้วนชวนวิญญาณ์ เส้นโลมาละเอียดลออมากพอควร

เมื่อสาวยังมีทุกข์ไม่สุขแท้ ต่อเมื่อแก่จึงวายหายกำศรวล

สุขสมบัติสมบูรณ์ประมูลมวล ประเสริฐส่วนเศษโชคโฉลกงาม

เศษ 7 ไม่เท็จถ่อยเหมือนหอยโข่ง กระเปาะโป่งติดตัวชั่วส่ำสาม

ตัณหามากราคะจัดกำดัดนาม มักทำตามใจตัวไม่กลัวใคร

ทั้งก้าวร้าวห้าวหาญในการโลก สาระโกกเกเรเถลไถล

น้ำจิตรักนักเลงโผงเผงไป มีข้อได้พึ่งพาแต่สามี

ลำพังตัวแล้วต้องเที่ยวซ่องแซ่ง ไม่มีแหล่งเป็นหลักสิ้นศักดิ์ศรี

แม้นชายใดได้ร่วมประเวณี ก็เป็นทีมัวหมองเหมือนต้องไฟ

เศษ 0 นูนโหนกเป็นโคกเค้า เหมือนน้ำเต้าผ่าแล่งแถลงไข

โลมารายริมรอบเป็นขอบไป ที่ลานใหญ่มีบ้างแต่บางเบา

น่าสงวนควรสนองประคองคู่ เป็นคนรู้จักเจียมเสงี่ยมเหงา

มักชังชิงสิ่งที่ชั่วไม่มัวเมา ประกอบด้วยเชาว์ปรีชาปัญญายง

ใจประมาณบอกอาการที่เพ่งพิศ เจือนักเลงอยู่สักนิดน่าพิศวง

มีกลเม็ดเด็ดแท้แม่อนงค์ ชายใดลิ้มรสต้องหลงเสน่ห์นาง

plobenet

น่าจะมีรูปประกอบด้วยนะครับ สุดยอดเลย ::Horror::

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

7777777777

ขอบคุณงับผม ผมนิอยากได้รูปตามเลย แหะๆ

johnyred59

ท่านzeechนี่สุดยอดจ้าวยุทธจักรจริงๆ ระดับปรมจารย์เสียวสะท้านบู้ลิ้ม เดี๋ยวต้องกลับไปคำนวนของภรรเมียหน่อย อิอิ

kamint004

เป็นความรู้ที่ น่าขอบคุณมากครับ ::Angry::

joker socool

มาให้ความรู้เพิ่มเติมสำหรับคนที่สนใจครับ

เนื้อหาที่ท่านZeech กล่าวมาอ้างอิงได้จากตำราพรหมชาติ  และสำหรับสาวๆที่อยากดูของชายบ้าง ก่อนหน้าตำราโยนีศาสตร์ก็มีตำราองคชาติชาย ด้วยครับ  ส่วนตัวเนื้อหาผมจำไม่ได้แล้วแต่หาในกูเกิลก็คงเจอครับ
....ส่วนตัวผมมีความหลังกับตำรานี้นิดหน่อยที่ไปถามวันเดือนปีเกิดคนที่เราจีบแล้วมานั่งบวกลบคูณหารแล้วจินตนาการของเธอเอา  ...ปัจจุบันแฟนผมเอาตำราพรหมชาติมาทำนายของผมบ้างแล้วบอกว่าไม่เห็นแม่นเลย5555

kaithai

อ้างจาก: joker socool เมื่อ เมษายน 22, 2017, 02:25:33 ก่อนเที่ยง
  ...ปัจจุบันแฟนผมเอาตำราพรหมชาติมาทำนายของผมบ้างแล้วบอกว่าไม่เห็นแม่นเลย5555....

ไม่เห็นแม่นเลย 
แล้ว ดี หรือ ไม่ดี ละครับ  5555

joker socool

อ้างจาก: kaithai เมื่อ เมษายน 22, 2017, 01:18:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: joker socool เมื่อ เมษายน 22, 2017, 02:25:33 ก่อนเที่ยง
  ...ปัจจุบันแฟนผมเอาตำราพรหมชาติมาทำนายของผมบ้างแล้วบอกว่าไม่เห็นแม่นเลย5555....

ไม่เห็นแม่นเลย 
แล้ว ดี หรือ ไม่ดี ละครับ  5555

ดีไม่ดีไม่รู้ครับรู้แค่อยู่กันสองคนทีไรแฟนชอบจับเราถอดแล้วเอาออกมาเล่นเรื่อยเลย  ไม่รู้ชอบหรือเห็นเป็นของเล่นไปซะแล้ว555

P Eet ✦Diamond✦

Wow, that was pretty good. I think some one else has a male version as well. ตำราองลึงค์ศสาตร์ ... อิอิอิ
Wonder if it's true?
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥