ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(C69) [M (Amano Ameno)] GAMTZ (Gantz) [Thai] By ไม่ทราบผู้แปล (scat,db hole,mon)

เริ่มโดย ebpbpe, เมษายน 09, 2017, 09:46:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exaram

ตอนแรกก็ได้อารมณ์ดีนะแต่พอมีขี้เท่านั้นหดเลย ข่มขืนกับหนวดยังเฉยๆแต่ขี้นี่ไม่ไหวจริงๆ

Jikkig16

โหดว่ะ มาแนวนี้เลยหรอ แต่ก็ถือเป็นอีกหนึ่งมุมมอง ภาพสวยดีน่ะ
ขอบใจจ้า ::Horror::

snoob101

hchaima

แนวนี้ไม่ชินเลย แปลกๆน่ะ ขอบคุณครับ

633sqd

มีแนวทะลักแบบนี้ด้วย ดีนะไม่ใช่ภาพสี

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าโดนขนาดนี้ไม่เสียสติก็แปลกแล้วหละ โหดเกิน

conx96857

ภาพลายเส้น ไม่ค่อยชอบแนวนี้เท่าไรแต่ก็ขอบคุณครับ

Xcalibur

นี่ก็อีกเรื่องที่ต้องรีบมาตอบก่อนจะเริ่มอ่าน
เพราะเป็นผมแฟนของเรื่อง Gantz น่ะสิ!!!
คือผมหาอ่านแบบรวมเล่มไม่ได้เลย จนกระทั่งยอมไปอ่านจากเว็บแสกนภาษาอังกฤษอะครับคิดดู

::Sobad::

ยิ่งได้เห็นหน้าปกเวอร์ชั่นนี้แล้วแม่มมมมมม หึยๆๆๆๆๆ
ขอบคุณจริงๆครับ ^^

::Thankyou::

kowkow

dikky

แนวผสมพันธ์กับต่างดาวสยองปนเหม็นแต่ก็สยิวไปอีกแบบครับ ขอบคุณครับ

Eromanga

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลย หึหึ โหดดีนะครับ

iam1259