ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 10 : โดนัท...เธอจะรอดไหมนะ?

เริ่มโดย nato87, เมษายน 14, 2017, 04:26:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

nulongya

dwarf

ขอบคุณครับ..ชอบที่มีการปูพื้นให้ทราบถึงปูมหลังของตัวละคร ทำให้ได้อรรถรสเพิ่มมากขึ้นเลยครับ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ บทจะเรียบง่ายก้อสบายสบายเลยคับรอลุ้นตอนต่อไปคับ

Nikubou

โอ...จบตอนแบบให้ลุ้นซะแล้ว ตอนต่อมาเร็วๆนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

smuity

ขอบคุณมากและดีใจที่กลับมา แถมกลับมาก็ให้ลุ้นเลยว่าใครจะได้จะโดน รอลุ้นกันตัวโก่งละว่าจะเฟิร์นหรือโดนัท

johnywalker

e20pat

แป๊ปๆ ปั๊ปๆ ก็มาถึง 10 ตอนเข้าไปแล้ว
มีมาให้ลุ้นกันอยู่เรื่อยเลย
ขอให้มีพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยเหมือนยัยเฟรินนะ

dikky

เจ้โดนัทตกอยู่ในอันตรายเสียแล้ว พระเอกจะเป็นหนุ่มแบงค์หรือเปล่านะที่มาช่วยเจ้ ขอบคุณครับ

xonly289482

ขอเดาว่าลุงชุมพลจะมาช่วย
และสาวสวยตกหลุมรักและหวั่นไหว
ยอมพลีกายให้ลุงพลอีกคนไป
จะจริงไหมรอดูตอนต่อไปกัน
เดามั่วกันแล้วถ้าดันถูกแบบนี้
สงสัยหวดงวดนี้คงไม่ไหว
เขาว่าเดาอะไรได้แม่นไป
ก็จะไม่ถูกหวยหรือรางวัล

nananews

therasak

โดนัทจะเสียของหรือเปล่าหนอ อย่าเลยนะ ขอให้รอดพ้นปากเหยี่ยวปากกา

leonado54

ลุงๆมาช่วยโดนัทหน่อยเดี่ยวได้เมียเพิ่มอีกหนึ่ง