ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 11 : ฮีโร่ของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, เมษายน 16, 2017, 07:40:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้คุณลุงชมพลสมหวังกับใครในตอนจบมากกว่ากัน

หนูเฟิร์น เนตรชนก ผู้อ่อนหวานและแสนดี
15 (6.7%)
หนูโดนัท ณิชา สาวห้าวแต่แฝงความอ่อนหวานภายใน
4 (1.8%)
ไม่เอาทั้งคู่ได้ไหม เสียดายของ เกลียดลุงมัน 5555+
20 (8.9%)
เบิ้ลสองไปเลย ทั้งหนูเฟิร์นและโดนัท
186 (82.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2017, 07:46:04 ก่อนเที่ยง

leonado54

คนแก่มีเมียเด็กเยอะแยะ ลุงพลมีสักสองคนสุดยอดคนแก่ไปเลย

micky

เก่งจริงคุณลุง จัดหนักไปเลย รอติดตามตอนต่อไปครับ

smuity

ให้ลุงได้จัดทั้งคู่ไปเลยไหนๆก็ดีแตกไปแล้วนี่นะ

Seraphia13

เอิ่ม สงสัยตรงครบเครื่องต้มยำกุ้งเนี่ยแหละ
ปล แค่สาวห้าวนี่นะ ใม่ใช่ทอมซะหน่อย

br007

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

โดนัทหลงรักลุงพลอีกคนแล้ว เสร็จคู่แน่เลย อิจฉาคนแก่จัง 555555 ขอบคุณครับ

gorncp

เยี่ยมเลยครับ ตอนนี้เขียนโยงถึงลุงพลได้เนียนจริงๆ ขอบคุณครับที่แต่งเติมตอนนี้มาให้อ่าน

กำพล

ลุงแกวางแผนไว้เปล่า หนูโดนัทคงไม่แคล้วแน่ๆเลย

volpe

สนุกมากๆครับ ชอบเนื้อเรื่องมากๆ ถึงจะมีการวางเนื้อเรื่องยาวไปหน่อย แต่ก้ทำให้ลุ้นและน่าติดตามมากๆครับ

ขอบคุณที่สละเวลาเขียนเรื่องราวดีดีมาให้พวกผมอ่านครับ

ยังคงรอติดตามต่อเนื่อง งานนี้ลุงพล จะได้ทั้งสองสาวไหมเนี่ยยย ลุ้นๆๆๆ

jabrant

อื็อหือ ปูทางมาขนาดนี้ ตอนต่อไปจะขนาดไหนนะ อยากอ่านไวๆจัง ^^

เคียว

บทตรงนี้ฌิชากับโดนัทนี้คุยกันเอง  ::Dizzy::

ณิชานึกถึงเหตุการณ์เมื่อช่วงตีหนึ่งเศษ ที่ไอ้เฒ่าชุมพลตัดสินใจเข้ามาช่วยเธอเอาไว้ รอยยิ้มปรากฏบนใบหน้าของเด็กสาว เมื่อนึกถึงคำพูดที่เธอพูดกับโดนัทไว้ว่า

"ถ้าเธอจะมีแฟน เธออยากได้แฟนที่เป็นสุภาพบุรุษ เป็นคนใจดี"และที่สำคัญ อีกสิ่งที่โดนัทไม่เคยบอกกับณิชาก็คือ เธออยากได้แฟนที่มีอายุมากกว่าเธอ อาจเป็นเพราะเธอขาดความรักจากพ่อ จึงทำให้ในใจลึก ๆ ของเธอโหยหาความรักจากผู้ชายที่มีอายุมากกว่า เป็นคนใจดีและเป็นสุภาพบุรุษ

nananews

097898117

ดูทรงแล้วไม่น่ารอดแน่ๆ แต่ใจก็อยากให้มีคนเดียวนะ

navy868

yoot2499x

เพื่อนสนิทจะได้สนิทกันยิ่งขึ้นเมื่อใช้สามีร่วมกัน