ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประกาศ จะไม่มี การซ่อม สร้าง ปรับปรุง ในช่วง ต้นเดือนเมษายน

เริ่มโดย kaithai, เมษายน 03, 2017, 11:13:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

เนื่องด้วย ในตอนต้นเดือนเมษายนนี้
พนักงาน ลูกจ้าง แรงงาน ได้ขอลาแบบต่างๆ ดังนี้

1-2 เม.ย.=เสาร์อาทิตย์
3-5 เม.ย.=ลาพักผ่อน
6-9 เม.ย. =หยุดยาววันจักรี+เสาร์อาทิตย์
10-12 เม.ย.=ลาป่วย
13-17 เม.ย.=หยุดเทศกาลสงกรานต์
18 กลับมาทำงาน

ดังนั้น  จะไม่มี การซ่อม สร้าง ปรับปรุง ในช่วงดังกล่าว
ในส่วน ดังต่อไปนี้

1. ทางด่วน ชวนเสียว ฯ
2. ทางลัด สู่หอคัมภึร์ ฯ
3. ประตูหนอน ฯ

ช่างใหญ่ นาย kaithai  ผู้ประกาศ 

tacklove

ว้า ถ้างั้นก็อดอ่านผลงานของหลายๆท่าน ในช่วงนี้อีกละซีเนี่ย เกี่ยวกันมั้ยหนอ

kaithai

อ้างจาก: tacklove เมื่อ เมษายน 03, 2017, 11:47:01 หลังเที่ยง
ว้า ถ้างั้นก็อดอ่านผลงานของหลายๆท่าน ในช่วงนี้อีกละซีเนี่ย เกี่ยวกันมั้ยหนอ

ทุกท่านยังลงผลงาน ตามปรกติ
แต่ต้องไปหาผลงานตามวิธีธรรมดา
จะใช้ ทางด่วน  ทางลัด  หาเรื่องใหม่ไม่ได้แค่นั้นเอง(ก็ไม่ได้อับเดทนิ) อิอิ

pongsan

เที่ยวให้สนุก...พักผ่อนให้สบายนะครับ! ::Glad::  ขอบคุณอีกครั้งที่ช่วยอำนวยความสะดวกให้พวกเราเสมอมา! ::Thankyou::

HypN♥s

areja

เฮียไก่ จะพาภรรยาและครอบครัวตะลอนทัวร์เด่ ไปไหนขอให้พระคุ้มภัย เที่ยวไหนขอให้ธรรมรักษา
ไปไหนขอให้เทวดาพิทักษ์พา ขอให้ความดีรักษาตลอดการเดินทาง

review1972

มองโลกในแง่ดี เราก็ถือโอกาสพักผ่อนร่างกายยาวๆไปเลยครับ

dikky

ได้พักผ่อนยาวๆสักที เที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยครับ ท่านไก่ไทยและทีมงานทุกท่านครับ

zeech

ขอให้บุญกุศลที่ท่านไก่ ได้อำนวยความสะดวกให้พวกเราได้เสียวกันได้อย่างราบรื่นหัวร้างข้างแตก
ประดุจมีประตูวาร์ปมหัศจรรย์ประจำบอร์ดแห่งนี้ จงช่วยคุ้มครอง ท่านไก่และครอบครัวจงเดินทางไป
หาความสำราญได้อย่างมีความสุข ปลอดภัยไร้กังวล และกลับมาโดยสวัสดิภาพ พร้อมกับ
ได้รับความซ่านเสียวอย่างเต็มอิ่มด้วยเทอญ....

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

(จิ๋ว)

อิจฉาคนได้เที่ยว ..เพราะเราไปไหนไม่ได้  เฝ้าบ้าน + รถเสีย 
ทำได้แค่นอนร้อน ๆ เพลีย ๆ กลิ้งไปกลิ้งมา

ขอให้ลุงไก่เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยนะคะ ::Yes!::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

swbkk

ขอให้พักผ่อนให้สนุก เดินทางปลอดภัย ชาร์จไฟให้เต็มที่ เพื่อที่จะได้กลับมาเป็นกำลังสำคัญของบอร์ดนะครับ........::Thankyou::

kaithai

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 04, 2017, 07:00:05 ก่อนเที่ยง
หยุดเยอะแบบนี้ ไปถึงไหนลุงไก่  ::HeyHey::

ก็แค่ส่วนหนึ่งของทางใตัเอง

นครศรีธรรมราช
สุราษฎร์ธานี
พัทลุง (แค่ผ่านอิอิ)
หาดใหญ่
สงขลา
ปัตตานี

อิอิ