ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 12 : ทริปสยิวของลุงชุมพลและหนูเฟิร์น Pt1

เริ่มโดย nato87, เมษายน 17, 2017, 04:55:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitebag

พี่วางแนวเหมืือนแกะโดนเสือขย้ำ แต่พอบทรัก น้องเฟิร์นเป็นนางเสือยั่วสวาทเลย ปรับโหมดไม่ทัน ร้อนนนเกิ้น  ::Ajark::

Nikubou

มาเร็วดีจริงครับ บรรยายซะอยากเป็นลุงเลย อย่างของๆลุงชุมพลนี่ควรจะนับเป็นวัตถุโบราณที่ควรค่าแก่การอนุรักษ์นะครับ ของมีค่าแบบนี้ไม่ควรให้หนูเฟิร์นครอบครองใช้งานเพียงคนเดียว ควรให้หนูโดนัทได้ใช้บ้าง
แต่อยากให้ลุงเป็นคนดีรักเฟิร์นรูเดียวเอิ้ยคนเดียว แต่โดนัทเกิดสืบรู้เข้าเลยเปิดอกคุยกับเฟิร์นขอแบ่งลุงมาใช้บ้างน่ะครับ แต่จะแต่งมาแบบไหนก็อ่านครับ (ขออภัยที่เรื่องมาก)

crazylex

mongk

ตอนแรกๆก็บอกว่าเด็กคนนี้ต้องตายกะกู พอมาไม่นานกลับบอกว่าสงสัยกูต้องตายกะเด็กคนนี้
โด๊ปเยอะๆหน่อย อิอิ

naitoom

555 ผมว่าไว้ตั้งแต่ตอนที่แล้ว อะไรๆหญิงก็ทนได้ แต่มาเสียผัวให้เพื่อนรัก นี่เจ็บนะครับ ยิ่งมามีผัวแก่แล้วยังมีคนมาแย่งอีก

ปล. ถือซะว่าผู้อ่านเป็นผู้ช่วยๆปรู๊ฟงานแล้วกันครับ ถ้าผิดก็จะแจ้งให้ทราบ อย่าโกรธนะครับ

ponggunyuki2527

ความหึงมาจากความรัก ยิ่งหึงมากแสดงว่ารักมาก คงจะเป็นเรื่องจริงที่สุด เลยทีเดียว 

Chanatip Chitrakanee

กลัวว่าจะกินกับตาแก่ไม่อิ่มแล้วจะไปกินกับนักเรียนนายร้อย แล้วติดใจ มีผัวเพิ่มอ่ะสิ

่jk_th_3710

หนูเฟิร์นเป็นสาวร้อนแรวแซงโค้งผัวแก่ไปแล้วส่วนโดนัทก็แอบมีใจให้ลึกๆแต่ลุงเฒ่าจะกล้านอกใจเมียเด็กมั้ยน้อ

Seraphia13

dwarf

ขอบคุณครับ..ลุงพลเจอทุกข์หนักแน่หล่ะครับ เจอน้องเฟิร์นนางฟ้าแฝงไปด้วยนางมารน้อยแบบนี้

holovelove

เหงาๆ