ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 21

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 17, 2017, 10:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

หนูโจ้ครูคนสวย มาเจอมวยเฒ่ารุ่นคุณอา
เวลาที่โรงเรียนเลิกคงห่างไกลไปอีกนาน

santosan

diaby

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานอยู่ตลอด ไม่ผิดหวังที่รอจริงๆครับ สนุกและเสียวมากเหมือนเดิมครับ

cd13579

โอยยยย หายไปนานแต่คุณภาพไม่เปลี่ยนนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

lucifer99

อ่านครูโจ้ทีไร เหนื่อยทู้กที ต้องสูญเสียน้ำกันอีกเยอะเลย ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย

sschatut

หายไปนาน ต้องขอวาร์ปไปอ่านตอนก่อนหน้าก่อนนะครับ

darkdd1999

มาแต่ละตอน นานแต่คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ 555555555

Petty Pig

acropobia899

ขอบคุณมากๆครับท่าน  ครูโจ้มาแต่ละตอนนี่ ไม่มีคำว่าผิดหวังจริงๆ

ครูโจ้ คงต้องขึ้นสวรรค์อีกกี่ครั้งเนี้ยวันนี้ เหมือนนางฟ้าได้ขึ้นกลับสวรรค์เลย

johnywalker

โธ่ ครูโจ้ เหมาทั้งโรงเรียนแล้วนะครับเนี่ย  ::Orz::

leonado54

Man_On_The_Moon

หายไปนานมากลยครับเรื่องนี้ นึกว่าจะไม่ได้อ่านอีกแล้ว

kamma40

ขอบคุณมากครับที่แต่งเรื่องนี้ต่อ เป็นเรื่องที่อ่านแล้วสนุกสนานเสมอ รออ่านตอนต่อไปนะครับ

jakrasri

ชอบเรื่องครูโจ้มากครับ นางเอกคนเดียวพระเอก(ตัวร้าย)เพียบ