ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 21

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 17, 2017, 10:36:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ มาแล้ว ทิ้งช่วงไปพักใหญ่เลยนะครับ แต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอย  ส่วนเรื่องอื่นที่เคยลง ก็ยังรออ่านเช่นกันครับ

prakitk3

ขอบคุณครับ

............................................................................................
23/4/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/4/2560-23/10/2560 )

.........................................................................................

waveviviann

rayzman

ตอนใหม่มาให้เหนื่อยอีกแล้ว ขอบคุณมากครับ

win2506

banban

รอมานานเลยครับ ขอบคุณมากที่มาเขียนต่อ ผมต้องกลับไปตามอ่านตอนเก่าอีกเพราะลืมว่าล่าสุดเป็นไง แต่รู้ว่าเรื่องนี้สนุกมากครับ

kayzero

ครูโจ้จะโดนผอเล่นท่าไหนบ้างนะ น่าติดตามมากครับ

nisept

ทำไมห้องพักครูมันถึงดูเป็นส่วนตัวเยี่ยงนี้

kokokol

เสร็จครูโจ้กันทั้งโรงเรียนแล้วมั้งเนี่ย55

yoyoman

เรื่องนี้สนุกมากครับ เดี่ยวต้องกลับไปตามอ่านตอนเก่าอีกเพราะลืมว่าล่าสุดเป็นไง

witjung

เดินทางมาถึง21ตอนแล้ว สงสัยตอนไปค่ายอาสา คงเหนื่อยตลอดแน่ครูโจ้ นี้ขนาดยังไม่ไปยังมีเหนื่อยเลย ::HeyHey::

kaijaaaa

ryg123456

ฉลองการกลับมาของบอร์ด ด้วยอาจารย์โจ้นะครับ

akennya

heroman