ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่ปิดตาย (4)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 25, 2017, 10:37:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

โครงเรื่องใหญ่ น่าจะยาวเป็น 10 (หรือมากกว่า) ตอนนะครับ พระเอกซ้อมยิงปืนแล้ว ฉากบู๊คงใกล้มาแล้ว คงเป็นเมืองไทยที่ไม่มีบอดี้การ์ด แต่อีกฝ่ายจะเป็นใคร รัฐมนตรี?

wattana2015

ไม่รู้ว่าอัปษรจะได้กินหนุ่มยูของเราไหม  แต่ถึงได้กันจริงก็คงไม่มีเสน่ห์อะไรที่จะมัดใจนายยูของเราหรอกผมว่าระดับความเก๋าส์ผิดกันอยู่นะ  ก็ผู้ประพันธ์บรรยายว่ายูผ่านสาวมาเยอะ   ::Reader:: แต่ก็คงมีบทเข้าพระนางให้ผู้อ่านมีความสนุกพอเป็นกระษัยรึเปล่าผมขอเดาใจผู้แต่งแค่นี้นะครับ  ::Hmmm:: ผมว่าคนที่จะมาแรงคงเป็นหนูแพงซะละกระมัง  เพราะเท่าที่บรรยายมาน้องแพงดูเป็นนางเอกและยังไม่มีข้อเสียกับหนุ่มๆอยู่คนเดียวนี่ครับ  ::HoHo:: ผมว่านางนี่แหละตัวเอกฝ่ายหญิงของเรื่อง  ::Grimace::

::ChuChu:: แต่เรื่องของเรื่องกำลังเปิดตัวหนุ่มยูคนเดียว 4 ตอนเข้าไปแล้ว  ฟากฝั่งผู้ร้ายนี่จะเป็นใครเปิดตัวมากันหนอ  ::Sweat:: เท่าที่มีเข้าแก็บก็หัวหน้าคณะเจรจาการค้าที่ไม่ได้ความที่เป็นผู้ช่วยรัฐมนตรีนั่นแหละหนึ่งคน  คนอื่นยังไม่เห็นแววผู้ร้ายซักคน 555+  ::Evil::

thanee

"เออจริงของไอ้รินมัน  แล้วแม่อัปษรนี่เป็นใครวะ  ต้องไปหาข้อมูลซะแล้วจะได้หาทางหนีทีไล่ไว้ก่อน โว้ยกลับบ้านดีกว่า  ฤกษ์ไม่ดีแล้ว"( ผมชอบตรงนี้แหละครับ มีอุทานออกมาด้วย ว่าแต่หนุ่มยูหรอเรา หรือ จูเนีย จะรอดจากอับษรไปได้มั้ยน๊า ละจะเป็นใครกันที่จะมาเปิดประตูรักที่ปิดตายของยูได้ รอติดตามอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับผู้แต่ง )

therasak

อยากเห็นเจ้าสาวของยูจังเลย จะเก่งเทียมทันกันไหมหนอ

Tom525218

อยากรู้จังว่าคนไหนนะ ที่จะเป็นคนเปิดประตูหัวใจของพระเอกยูของเราได้ คงต้องตามตลอดแล้ว ขอบคุณมากครับ

naitoom

อะไรคือความสูญเสียทีเกิดขึ้นกับชายหนุ่ม ที่ชายหนุ่มไม่สามารถสลัดความเศร้าไปได้?
ในเมื่อชีวิตก็ออกเพียบพร้อมขนาดนี้

xonly289482

น้ำหยดลงหินทุกวันมันยังกร่อน
นับอะไรกับใจคนที่อ่อนไหว
เพียงแค่จะใช้เวลานานเท่าใด
จึงจะเปิดหัวใจรักที่ปิดตาย
ปล ขอตัวไปอ่านตอน 1 2 3 อีกทีก่อนนะครับ

P Eet ✦Diamond✦

Episode 3 ...

Let's see... I really really don't want to be "HOOKED" but I AM soooooo hooked to this story.
No... I have to upgrade it into a novel... This is worthy to call a novel and I do really really hope that this novel will have H.E.A. 

Dearest writer, please please... don't make it into a Thai drama ( lakorn , after the news ) !!!
I only have one question to writer... These are billionaires level that we read about their life style ... 2 private leer jets and a slew of cars that will leave most guys drool ... With a life style like that... the difference between the hero & heroine are astronomical !!! How will it ever be work out ?? 
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

mamy

สงสัย น้องแพง คงจะได้ไปครอบครองแน่ แต่จะเจอกันยังไง อยู่กันคนละทวีปเลย

ขอบคุณมากครับ ท่าน

xonly-1013

บรรยาตัวพระเอกได้น่าติดตามมาครับกึ่งจะเปิดเผยกึ่งจะปิดบัง ::Shy::

ติดตามครับ ::Confident::

suriyamahajit

จะมีสาวคนไหนเข้ามาทลายกำแพงได้

9toulek

ยูมีหญิงให้ระบาย ปลดปล่อยทุกที่เลย
อ่านเพลินมากครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจทุกตอนเลย มาอ่านตามลิ้งค์ไม่ผิดหวัง

dodam

เนื้อหาที่มีดราม่า แต่อย่างน้อยขอให้จบด้วยความเข้าใจกันก็ดีแล้วครับ