ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกที่เห็นไม่คิดว่าเธอจะเป็น “ตัวแม่”

เริ่มโดย pongwut, พฤศจิกายน 01, 2021, 07:00:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอ และนำมาเล่ามาแชร์   และในเหตุการณ์ครั้งนี้ ก็เป็นอีกหนึ่งครั้งที่ผมได้พบเจอกับตัวเอง  ในแบบที่ผมเองก็ไม่เคยคาดคิดมาก่อนว่าจะได้มาเจอ  ทุกๆอย่างที่มันเกิดขึ้นในครั้งนี้  ผมขอเรียกมันว่า "บังเอิญมาเจอตัวแม่"   แม้ว่าจริงๆมันอาจจะเป็นเรื่องราวที่หลายๆคนเคยได้ เจอมา  และส่วนตัวผมก็เคยอยู่บ้าง....แต่ที่มันทำให้ผมรู้สึกว่า มันต่างกว่าครั้งก่อนๆ  ก็เพราะเธอ คนที่ผมเจอ มันเกินที่ผมจะบรรยายได้  (ผมขอเล่ายาว เล่าตั้งแต่ต้น)
  ........... เรื่องราวทั้งหมดนี้ มันเพิ่งเกิดขึ้นเมื่อเร็วๆนี้ ประมาณต้นเดือน 10 ปี64  ในตอนนั้นผมก็ยังทำงานประจำอยู่ที่เดิม เป็นสถาปนิก ฝ่ายอาคาร ของตึกแถวชิดลม และเป็นช่วงเวลาที่บริษัทผม ได้กลับมาทำงานปกติ หลังจากก่อนหน้า wfh  มาหลายเดือน  ซึ่งตัวผมเองก็รู้สึกอยากมาทำงานมากกว่า  เพราะจะได้เจอได้พบปะกับผู้คนผู้คน  และได้เห็นอะไรๆที่คุ้นเคยโดยเฉพาะสาวๆในอ๊อฟฟิศ รวมทั้ง สาวๆบริษัทรอบๆข้าง
   ........จุดเริ่มต้นของเหตุการณ์นี้  เป็นวันที่บริษัทผมเริ่มทำงานตามปกติวันแรก  ซึ่งเป็นวัน ที่1 ของเดือนตุลาคม ผมก็ได้เดินทางมาทำงานปกติทั่วไป  จนกระทั้งเป็นช่วงสายๆ ของวันนั้น ผมก็ได้ลงมาสูบบุหรี่  ที่ชั้นจอดรถตึก เหมือนทุกครั้งๆ ที่เคยทำ  และในตอนนั้นเอง  ก็มีพนักงานขับรถให้พวกระดับผู้บริหาร ของบริษัทผม ยืนอยู่ตรงที่โซนสูบบุหรี่  ซึ่งเป็นพนักงานใหม่  (รู้ชื่อภายแกชื่อ พี่ต้น อายุ51 ปี ) ลักษณะตัวสูงใหญ่ หน้าดูดี ถ้าหนุ่มๆน่าจะหล่อเลย แต่งตัวก็ดูเนี๊ยบ   ดูแทบไม่ออกว่าเป็นคนขับรถ  พี่ต้นเพิ่งเข้ามาทำงานก่อน บริษัท wfh ผมเคยเห็น1-2 ครั้งแต่ผมไม่รู้จัก  และไม่เคยคุยกัน  ในจังหวะนั้นเอง ตัวผมที่กำลังยืนจุดบุหรี่อยู่   พี่ต้นก็เดินมาขอบุหรี่ผมดูด ซึ่งตอนแรกผมก็งงๆ แต่ไม่ได้ติดใจอะไร ผมก็ให้ไป เพราะเห็นเป็นคนบริษัทเดียวกัน 
     ........ในช่วงเวลา ที่ผมกำลังยืนสูบบุหรี่อยู่ พี่ต้นที่ยื่นแถวนั้น ก็พูดแนะนำตัวกับผม และพยามจะชวนผมคุย  และผมเองก็พยามตอบๆกลับไปแบบ ขอไปที  แต่สิ่งที่ผมรู้สึกได้เลยในครั้งแรก ที่คุยกับพี่ต้น  นั่นก็คือ แกเหมือนคนไม่ค่อยจะเต็ม  แต่ไม่เชิงว่าสติไม่ดี  ลักษณะมันเหมือนกับว่า  พี่ต้นแกเป็นคนขี้โม้แบบน่ารำคาญ  โดยที่แกบอกว่า แกเคยเป็นเจ้าของบริษัทแห่งหนึ่ง  ทำเกี่ยวกับ นำเข้าอะไหล่รถญี่ปุ่น แต่เพราะเศรษฐกิจไม่ค่อยดี เลยเจ๊ง เลยมาทำงานขับรถให้คุณโก้ ซึ่งเป็นระดับบอสคนหนึ่งในออฟฟิศ   ในตอนนั้นผมก็แค่ เอ่อเออ ไปกับสิ่งที่พี่ต้นพูด จนกระทั้งแกสูบเสร็จก็เดินจากไป  และในจังหวะคาบเกี่ยวกัน  ก็มีพวกแก๊งคนขับรถของบริษัท 3 คน  เดินมาพอดี ซึ่งกับพวกนี้ผมคุ้นเคยกันเป็นอย่างดี เพราะมักจะเจอที่โซนสูบบุหรี่แทบทุกวัน 
    .........และพอได้จังหวะทักทายกัน กับแก๊งคนขับรถ  ผมจึงอยู่ต่อ และแกล้งถามเกี่ยวกับพี่ต้น  โดยที่คนขับรถชื่อเป้ ที่น่าจะคุยกับพี่ต้นบ่อยที่สุด ก็เล่าให้ผมฟังว่า  พี่ต้นแกจะดูเพี้ยนๆแถมยังขี้โม้  แต่น่าจะเคยรวยจริง และคนที่รับแกเขามา เป็นคุณโก้(ผู้บริหาร) ที่รับเข้ามาเอง น่าจะรู้จักกันมาก่อน และเป้ก็เล่าต่อมาว่า  ก็ไม่รู้ว่าสิ่งที่พี่ต้นเล่ามา หรือที่ได้ฟังมาจากที่อื่น  เป็นจริงแค่ใหน  เพราะจริงๆพี่ต้นแกทำตัวเหมือนคนไม่มีเงิน  หรือไม่ก็เป็นคนขี้เหนียวมาก  พร้อมกับเตือนผมว่าให้ผมระวังอย่าอยู่ใกล้  เพราะพี่ต้นชอบมาขอบุหรี่สูบ และไม่เคยคิดจะซื้อเอง  จนคนขับรถด้วยกันแทบจะไม่มีใครคบแล้ว  และที่สำคัญก่อนผมจะเดินจากไป เป้เอง ก็ทิ้งทายมาว่า  เมียพี่ต้นสวยเพราะเป้เคยเห็น ตอนขับมอเตอร์ไซค์ ไปส่งพี่ต้นที่บ้านแกครั้งหนึ่ง   แต่ในตอนนั้นผมเองก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร ก็เดินกลับขึ้นตึก ทำงานตามปกติ 
   ...........จนกระทั้งใกล้ๆเลิกงานของวันนั้น ผมก็ได้แวะลงไปสูบบุหรี่อีกครั้งที่เดิม  และที่สำคัญผมก็ได้มาเจอพี่ต้นเหมือนเดิม และยืนที่เดิม  ในตอนแรกๆพี่ต้นแกก็ชวนผมคุย เหมือนครั้งก่อน แต่ไม่กล้าจะขอบุหรี่ผม แต่กลับเป็นผมที่ยื่นให้แกเอง  โดยในตอนนั้นผมก็ได้ทดสอบแก ว่าแกเคยค้าอะไหร่รถจริงใหม ด้วยการถามถึงเรื่องโช๊คอัพ (จริงๆผมก็อยากหาโช๊คใส่พอดี)  และสิ่งที่ผมรับรู้ได้ว่ามันเป็นเรื่องจริง เพราะแกสามารถบอกได้ ทุกยี่ห้อทุกรุ่นรถ อย่างรู้จริง  และที่สำคัญแกบอกว่าแกหาให้ผมได้เลย สภาพดีราคาถูกเพราะแกยังมีพรรคพวก  ขายอยู่ ยิ่งเป็น bmw e90 (ที่ผมเพิ่งได้มา) แกบอกมีแยอะมาก  โดยเฉพาะโช๊คชิ่งและโช๊คเดิมๆ  จนผมคุยกับแกคุยกันเกือบๆครึ่งซม ผมจึงตัดสินใจให้แกหาให้ โดยที่พี่ต้น จะสั่งมา2-3ชุด เพื่อให้ผมไปเลือกที่บ้านแกเลย ผมที่อยากได้ ก็ตัดสินใจ นัดแกวันรุ่งขึ้น ซึ่งเป็นวันเสาร์วันหยุด  ผมจะไปเลือกโช๊คที่บ้านแก ก็ตกลงนัดกัน โดยผมจะไปหาแกช่วงเย็นๆ
   ........พอมาถึงช่วงบ่าย3โมงครึ่ง ผมก็ได้เดินทางไปที่บ้านพี่ต้น แถวโซนตากสินฝั่งธน โดยที่ผมโทรไปก่อน และแกก็เอาโช๊คมารอให้เลือกแล้ว  (ตอนนั้นผมรู้สึกว่าแกคงไม่ได้โม้) พอไปถึงหน้าบ้านแก และจอดตรงหน้าตึก สิ่งแรกที่ผมเห็น บ้านแกจะเป็นตึกแถว3ชั้น 1คูหา ซึ่งจริงๆผมว่าแกคงรวยมาก่อน  และพอผมลงจากรถ ผมมองเห็น พี่ต้น และพี่ตี๋ (รู้ภายหลังเป็นเพื่อนที่อยู่ติดตึกกัน) และที่สำคัญ...สิ่งที่ทำให้ผมตกตลึง นั่นคือแฟนพี่ต้น.....โอ้วววครับ......เธอหน้าตาดูดีจริงๆ เหมือนที่เป้คนขับรถบอก อาจจะไม่สวยขนาด10เต็ม10 แต่ถ้าหน้าตาดูเซ็กซี่ ผมให้8.5 เต็ม10  เห็นแล้วมีอารมณ์ตาม หน้าตาดูแพงและยั่วควยมาก  เธอชื่อฟ้า (รู้ภายหลัง ) อายุ34ปี เป็นน้องผม3ปี ลักษณะเป็นผู้หญิง หน้าเรียวผมยาว จมูกโด่ง (เสริมมา) ผิวขาวเหลือง ตัวสูงน่าจะ163-65 หุ่นดี  มีหน้าอกที่ใหญ่กำลังพอดี แถมยังมีก้นงอนออกมาเป็นลูกๆ  ในตอนนั้นเธอใส่ชุด เสื้อโปโลสีเหลือง ของพนักงานแบงค์ค่ายเหลืองใส่ทับด้วยสูทสีเทา   ด้านล่างใส่ทับเสื้อในโปโล ด้วยกางเกงขายาวขาลอยสีขาว รัดแนบสะโพกเอวสูง โดยที่เธอก็ใส่ดึงขึ้นสูง กางเกงก็ได้รั้งไปที่ง่ามขา เห็นเป็นเป้าทรงสามเหลี่ยมบางๆ แต่สองง่ามก้นเห็นเป็นลูกๆได้อย่างชัดเจน  (รู้ภายหลังเธอเป็นพนักแบงค์เป็นเชลล์สินเชื่อ) 
     ........แต่ในช่วงนั้น ด้วยฟ้าเป็นเมียคนรู้จัก ผมก็ยังคุมอารมณ์ได้อยู่ ไม่เตลิดไปมาก และก็เดินไปทักทาย  และพอผมมาดูโช๊ค ที่เราเอามาให้เลือก บอกได้เลยว่า ของจริง  (ใหม่มาก) สวยแทบทุกตัวที่พี่ต้นเลือกมา ทั้งโช๊กแต่งและโช๊คเดิม แต่ตอนนั้นผมเลือก tein  ตอนแรกแกบอกว่าราคา 20k แต่ฟ้าเมียแกบอกว่า ผมอุตส่าห์มาเอง ก็ลดเหลือให้ 18k  (พี่ต้นดูน่าจะกลัวเมียเมียว่าไงว่าตาม) พอได้ของเสร็จ ผมก็กำลังจะขอตัวกลับ แต่ฟ้าก็รีบชวนให้ผม อยู่กินข้าวก่อน เพราะเป็นวันเกิด แม่ของพี่ต้นพอดี  และที่สำคัญทุกคนตรงนี้ฉีด2เข็มหมดแล้ว และตรวจโควิดทุกๆ15 วัน ผมจึงตกลงทันที เพราะอารมณ์ดีที่ได้โช๊คสวยราคาเบาๆ  โดยที่ผมก็ยื่น1พันบาท ให้พี่ตี๋ ที่กำลังจะเดินไปซื้อกำข้าว เพื่อช่วยค่าเครื่องดื่มวันนั้น  แต่ดูเหมือนฟ้าจะไม่ค่อยโอเค เพราะเธอมากระซิบผมว่า พี่ต้นแกกินเหล้าทีไร เสียคนทุกที แต่ด้วยพี่ตี๋ ก็ไม่สนก็รีบเดินไปซื้อ แม้ว่าจะมีเสียงค้านจากฟ้า (อารมณ์ประมาณเรื่องของผู้ชายจะเม้าอย่ามาห้าม) ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่า  อะไรยังไง เพราะตึกติดกันก็คงสนิทกันมาก
..............พอทุกอย่าง มาพร้อมเสร็จ  ทั้งกับข้าวและก็เครื่องดื่ม ก็พากันกิน โดยที่ตอนนั้น มีผม พี่ต้น และฟ้า รวมทั้งแม่พี่ต้น (ตอนนั้น บ้านนี้มี3คนส่วนลูกพี่ต้นอยู่บ้านแม่ฟ้า ที่พระราม2)  และก็มีพี่ตี๋ รวมอยู่ด้วย แต่ก็มีเมียพี่ตี๋และลูกเล็ก ไปๆมาๆ แวะเอาของไปกินที่บ้าน จนกระทั้ง กินข้าว เป่าเค้กและอวยพรแม่พี่ตี๋เสร็จ ประมาณ2ทุ่มกว่า  พี่ตี๋ก็ส่งแม่ไปข้างบน และก็ปิดประตูม้วนหน้าบ้านลง ทั้งหมดก็ย้าย จากโต๊ะลงมาที่พื้นล่าง เพื่อจะตั้งวงเหล้า โดยนั่งกับพื้นกลางโถงล่าง  ซึ่งมีผมนั่งตรงข้ามกับฟ้า และมีพี่ตี๋อยู่ซ้ายพี่ต้นอยู่ด้านขวามือผม  ในช่วงเวลานั้นผมก็ได้หลอกถาม ไปหลายเรื่องเกี่ยวกับพี่ต้น ผมจึงได้รู้ว่า ฟ้าเป็นน้องสาวลูกน้องเก่า ตอนที่แกเคยทำธุรกิจอยู่ อายุห่างเกือบ 15ปี  เห็นฟ้าตั้งแต่เด็กๆจนโต พอเลิกกับเมียคนแรก ก็มาเอาฟ้าทำเป็นเมีย  และพี่ตี๋ก็รู้จักกันมาเกือบ20ปี  และในตอนนั้นเองผมก็กลับบ้านไม่ทัน (ติดล๊อกดาวน์) โดยที่ผมก็ตัดสินใจนอนจะโรงแรมที่นั้นเลย ซึ่งห่างจากตรงนี้แค่3ซอย โดยที่พี่ตี๋โทรไปเครียร์ให้ (เพราะน้องเมียแกทำที่โรงแรมนั้นอยู่แล้ว)
...........ตลอดช่วงเวลานั่งดื่มเหล้ากัน ตัวพี่ต้นเอง ก็เลือกที่จะดื่มเพียว และดื่มหนัก (แบบน่ากลัว) โดยไม่ผสม จากที่คุยกันรู้เรื่อง ก็เริ่มจะไม่ค่อยรู้เรื่อง (แทบจะกินแต่เหล้าไม่กินกับแกล้ม)  และมีอาการโยกตัวเรื่อยๆ รวมทั้งพี่ตี๋ก็ ยกบ่อยๆ ผมรู้สึกว่าเริ่มจะไม่สนุก แต่ก็มีฟ้าที่ช่วนผมคุยอยู่ แต่ตอนนั้นผมก็รู้สึกเกรงใจ ยิ่งเวลาผ่านไปเรื่อย ผมรู้สึกนิดๆในตอนนั้น ว่าพี่ตี๋ที่นั่งอยู่ตรงซ้ายมือผม ค่อยๆจะขยับตัวเองไปชิดที่เข่าฟ้า แม้มันจะไม่แนบชิดแต่ก็ขยับไปไกลกว่าตอนแรกๆ แต่ฟ้าเองก็ไม่มีท่าทีจะขยับห่าง ก็ยังนั่งขัดสมาธิอยู่ที่เดิม  (คงอาจจะเป็นเพราะเขาสนิทกัน) และฟ้าเองก็ได้พยามบอกพี่ต้นเลิกดื่ม แต่พี่ต้นที่เมา ก็พยามอยู่ต่อ จนกระทั้งในที่สุดพี่ต้นก็เริ่มโน้มตัวลงไปด้านหลัง แล้วแล้วก็ทรุดตัวลงนอนตรงนั้น พี่ต้น
น๊อกคาวง  (ลงไปนอนแบบดื้อๆตรงนั้นเลย) จริงๆผมก็ไม่แปลกใจเลย เพราะจำนวนเหล้าที่หมดกลมแรกแกยกคนเดียว70% และเป็นการยกเพียวด้วย  และจังหวะเดียวกัน ฟ้าเองที่ขอตัวขึ้นไปอาบน้ำแล้วบอกว่าจะมาใหม่  ยิ่งทำให้ผมหมดสนุก. ยิ่งพี่ตี๋ก็เริ่มเมาตามพี่ต้นด้วย และเหล้ายังเหลืออีกหนึ่งกลม ผมก็ได้แต่นั่งเซ็งๆ กะจะรอฟ้าลงมาแล้วผมจะได้บอกลากลับบ้าน
............หลังจากผ่านไปซัก20กว่านาที ฟ้าก็ได้เดินลง...วินาทีนั้น....โอ้วววแม่เจ้า.....นอกจากกลิ่นน้ำหอมที่อบอวนจากตัวเธอ.....สิ่งที่ผมเห็นฟ้าใส่ชุดนอนเซ็กซี่มาก  โดยที่เป็นชุดนอนสองชิ้น เสื้อกางเกง  ส่วนบนเป็นเสื้อสายเดี่ยวสีม่วงผ้าบางๆผิวลื่นๆมันๆ ตรงบริเวณขอบบนเสื้อเหนือหน้าอกเป็นลายลูกไม้ ส่วนด่านล่างเป็นกางเกงขาสั้นจู๋ขอบกางเกง เป็นลายลูกไม้และเนื้อผ้าแบบเดียวกับเสื้อ และที่สำคัญมันบางมากๆ...จนเห็นทะลุภายในชุดนอน ทั้งกางในและยกทรง....วันนั้นเธอใส่ชุดชั้นในสีดำ ทั้งกางเกงในและยกทรง......และที่ตอกย้ำความตะลึง ของผมขึ้นไปอีก.....ภาพรอยสักของฟ้าเต็มไปหมด....ไล่จากช่วงล่าง ลายสักที่ต้นขาทั้งสองข้าง(สูงเหนือเข่าขึ้นไปสัก10ซม) เป็นรอยสักสี  ซึ่งเป็นรูปลายดอกไม้และใบไม้เป็นสีเขียวสีแดงเต็มไปหมด (แบบไม่มีพื้นที่ว่างเลย) และสักยาวขึ้นไปจนสุดโคลนขา ส่วนด้านบนที่แขน เหนือข้อสูงขึ้นไป (ประมาณ10กว่าซม. ที่เหนือเสื้อแขนสั้น)  ก็เป็นลายสักกราฟฟิกสีพันขึ้นเต็มหัวไหล่ รวมไปถึงบริเวณแผ่นหลังก็สักสีเต็มพื้นที่อีกเช่นกัน   
.............โอ้วววครับ....ตอนนั้นผมแทบไม่เชื่อจริงๆ ตอนนั้นที่เห็นเธอครั้งแรก ที่อยู่ในชุดฟอร์มทำงาน    ผมยังรู้สึกมาโดยตลอด ว่าเธอเป็นผู้หญิงปกติทั่วๆไป แถมหน้าตายังดูสวยดูแพง และที่สำคัญเธอดูเป็นคนสะอาดสะอ้าน  แต่พอถอดชุดออก กลับกลายเป็นรอยสักเต็มตัว แบบหน้ามือเป็นหลังมือ มันเซอร์ไพรส์และเหลือเชื่อมาก สำหรับผม  ในห้วงเวลานั้นผมสับสนมาก ไม่รู้ควยโด่งเพราะเงี่ยนจากตัวฟ้า หรือควยผมจะหดเพราะลายสักของเธอ  ด้วยเพราะผมเป็นคนแอนตี้ลอยสัก มากถึงมากที่สุด  โดยที่ผมก็นั่งดูควยโด่มากไม่หดบ้าง ซึ่งส่วนใหญ่จะโด่ เพราะอย่างน้อยโดยรวมๆฟ้าก็น่าเย็ดมาก
............ในช่วงเวลาที่ผมและพี่ตี๋รวมถึงฟ้า ก็นั่งดื่มต่อ โดยพี่ต้นก็สลบไปนอนกรนแบบไม่มีสติ สิ่งที่ผมรู้สึกได้ นั่นคือปฏิกิริยาของพี่ตี๋ เริ่มจะชัดเจนขึ้น กับฟ้า ด้วยการรุกคืบแบบชัดเจนขึ้น โดยการขยับไปนั้งชิดตัวฟ้า แถมยยังใช้มือซ้าย ยกไปจับต้นขาอ่อนฟ้า เป็นระยะ แถมยังมีจังหวะ ใช้มือซ้ายไปโอบตัวฟ้า แม้จะทำไปตามจังหวะการเล่าเรื่องฮาๆ ก็ตาม และที่สำคัญ ซึ่งที่ตี๋ทำโดยตลอดตอนนั้น ก็คือการ ใช้นิ้วมือซ้ายจี้ไปที่เอวฟ้าตลอด  และที่สำคัญจับ และทั้งลูบ ทั้งตีไปที่หน้าท้องฟ้า (ทำเหมือนแกล้งกันเล่น ) แต่มันชัดเจนคนปกติก็ดูออกว่ามันคือการลวนลามชัดเจน แต่ที่น่าตกใจกว่านั้นตัวฟ้าเอง แม้ว่าจะปราบๆด้วยการจับมืออก หรือทุกครั้งจะมองหน้าผม แล้วบ่นพี่ตี๋ แต่ด้วยการนั่งให้ทำตลอด ผมว่ามันแปลกเกินคำว่า เพื่อนบ้าน  แม้ว่า ทุกคนจะเริ่มเมา โดยเฉพาะพี่ตี๋ ในบางครั้งผมก็พยามตามน้ำทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อน
............จนกระทั้งมาถึงจุดพีก ในจังหวะที่ตัวฟ้าเองกำลังจะลุกเพื่อเก็บด้วยกับแกล้มบางส่วนไปไว้ที่ครั้งหลังบ้าน  จังหวะฟ้าลุงยืนแล้วหันหลัง อยู่ๆพี่ตี๋ก็ยื่นมือขวาขึ้นตาม โดยใช้นิ้วชี้รูดสอดไปที่ง่ามขาตรงฟ้าเป้าหีแล้วรูดนิ้วไปตามร่องตูด จังหวะฟ้าสะดุ้งตัว พี่ตี๋รีบใช้มือขวาจับไปที่กางเกงชุดนอนสีม่วงฟ้า แล้วกระซากลงมา........โอ้วววแม่เจ้า....จังหวะวินาทีนั้น....เต็มๆ กางเกงในสีดผิวผ้ามันๆ มีลวดลายดอกไม้เป็นด้ายสีทอง ที่ห่อหุ้มทั้งหมดของเป้าเธอ  รวมไปถึงสองแก้มก้นขาวๆ  เปิดมาให้ผมเห็นเต็มสองตา......ควยผมโด่ขึ้นแบบ สิ่งที่เห็นทันที. โดยที่ฟ้าเองรีบใช้มือซ้ายรีบดึงขึ้น ต่อด้วยใช้มือซ้ายตีไปที่หลังพี่ตี๋เบาๆ พร้อมกับพูดขึ้นว่า " นี่พี่จะบ้างรึไง  ฟ้าว่า พี่เมาแล้วก็กลับไปเลยนะ อายน้องเขาบ้างทำตัวแบบนี้ "   ตอนนั้น ผมรู้ได้เลยว่า สองคนนี้ต้องมีอะไรมากกว่าที่ผมคิดไว้จริงๆ
...........ก่อนที่ผมจะบ้า และมีอารมณ์ฟุ้งซ่านไปกับสิ่งที่เห็นอยู่ตรงหน้า ไปมากกว่านี้ จังหวะที่ฟ้าเดินไปหลังบ้าน พี่ตี๋ก็นั่งยิ้มกรุ้มกริ่มอยู่ ผมก็ได้ลุงขึ้นไปเปิดประตูเล็กหน้าบ้าน เพื่อไปสูบบุหรี่  จังหวะที่ผมกำลังจุดบุหรี่และดูดไปซักสองสามซู้ด โดยที่มีพี่ตี๋เองเดินออกมา จุดบุหรี่สูบตาม  และยิ่งสะเทือนใจผมไปมากกว่านั้น พี่ตี๋ที่อยู่ในอาการ เมาหน้าแดงก่ำ ได้เรียกผมเข้ามาใกล้ๆ แล้วกระซิบเบาๆว่า. " เอ็ง เห็นอะไรวันนี้ เหยียบไว้เลยน่ะ อย่าไปบอกไอ้ต้น  ถ้าเองอยากเห็นอะไรมันส์ๆวันนี้" ตอนนั้นผมก็ตกใจแล้วถามกลับไปว่า " อะไรรึครับพี่"  พี่ตี๋ก็กระซิบอีกว่า " พี่จะบอกเอ็งให้ ถ้าเองยังไม่รู้  ไอ้ฟ้า  มีแค่หมากับแมวเท่านั้นที่ยังไม่ได้เย็ดมัน  " วินาทีนั้นผมอึ่ง แบบพูดไม่ออกเลย กับสิ่งที่พี่ตี๋พูดมา  โดยที่แกยิ้มแล้วเอามือจู่ๆที่ปาก พร้อมกับพูดว่า " เอ็งไปถามคนแถวนี้เขารู้ดี มีแต่ต้นมันไม่รู้หีรูแตดเรื่องเมียมัน แล้วหัวเราะ" 
...........พอผมสองคนสูบบหรี่ คุยกันเกือบจะเสร็จในขณะเดียวกันนั้น.อยู่ๆเมียพี่ตี๋ก็เปิดประตูตึกข้างออกมาแล้ว  ด้วยความโมโหที่พี่ตี๋เมา และไม่ยอมเข้าบ้าน  ก็เกิดการต่อว่ากัน สุดท้ายพี่ตี๋ที่เมาอยู่ก็โดนเมียลากเข้าบ้าน โดยที่ผมยังยืนงงๆ อยู่  และในตอนนั้นผม ก็คิดว่าจะกลับเลย แต่จะเข้าไปบอกฟ้าซักหน่อย พอผมปิดประตูเล็กแล้วเดินเข้าไป ฟ้าก็ยังนั่งที่เดิม พร้อมกับถามว่าพี่ตี๋กลับแล้วใช่ใหม?    ผมก็ตอบว่าใช่ ในขณะเดียวกันฟ้ากับบอกให้ผมมานั่งดื่มต่อกันอีก เธอให้เหตุผลว่า เหล้าขวดที่สองใกล้หมดและให้ผม ช่วยดื่มให้หมด วินานั้นฒคิดในใจว่า มันต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆ
.........และก็เป็นแบบนั้นจริงๆ ตอนผมนั่งลงไป เป็นฟ้าเองลุกขึ้นยกแก้ว แล้วชากกระติกน้ำแข้ง แชะขยับตัวมาที่ใกล้ผม เข่าชิดเข่าในท่านั่งขัดสมาธิ โดยมีพี่ต้นสลบอยู่ข้างขวาผม  วินาทีนั้นผม ตื่นเต้นมาก เพราะจากที่ได้เห็นกับตา และสิ่งที่พี่ตี๋บอกก่อนโดนลากกลับ.....ด้วยอารมณ์ที่ผมมี และความอยากลอง...และที่สำคัญโอกาศเปิดแบบสองต่อสอง  ในขณะผมสองคนกำลังนั่งคุยทั่วๆไป  โดยเฉพาะเกี่ยวกับเรื่องเงินกู้ เพราะเธอเป็นเรื่องที่เธอรู้ดี เพราะเธอเป็นพนักงานแบงค์  และซักพักใหญ่ๆผมได้คัดสินใจ มองไปที่รอยสักต้นขาฟ้า แล้วพูดขึ้นว่า " ขอโทษนะครับคุณฟ้า คุณฟ้าสักลายอะไรที่หลังครับ "  พอเธอได้ยิน เธอก็เลือนตัวหันหลังให้ผม แล้วเอาสองมือยกขึ้นผ่านไหล่แล้วค่อยๆถลกเสื้อขึ้นให้ผมดู ในท่านั่ง  โอ้วครับ....ภาพลายสักที่หลังฟ้า เป็นสักสีรูปกราฟฟิก รูปยากูซ่าถือดาบโดยมีก้อนเมฆ สีฟ้ารอบตัวๆ เต็มพื้นที่แผ่นหลัง  โดยที่ผมเองก็ขยับตัวไปลูบที่ลอยสักที่หลังเธอ  เบาๆ วนฝ่ามือไป-มา และก็เอ่ยปากชมว่ามันสวยมาก (ทั้งที่จริงผมไม่ชอบ แค่อยากสัมผัสเธอ)
........ต่อเนื่อง ด้วยผมขอดูทึ่ต้นขาเธอต่อ โดยที่ฟ้าก็ขยับเอียงตัวมาที่ตรงหน้าผม พร้อมกับยกขาขวาเธอตั้งขึ้นชั้น แล้วดึงกางเกงชุดนอนสีม่วงเธอลง จนกระทั่งทั้งเห็น กางเกงในสีดำลายดอกไม้ด้ายสีทองเธอ เกือบๆครึ่งตัว โอ้วววครับ ทั้งขอบรอยย่นโคลนขา ทั้งกางเกงในโชว์ต่อหน้าผม....ผมแทบจะคุมตัวเองไม่อยู่  โดยที่เธอก็ยังคงค้างท่านั้นอยู่พร้อมกับเล่าเกี่ยวกับลายว่าเป็น คนชอบสักอยู่แล้วและเธอบอกว่าเพิ่งสักมาได้ไม่กี่ปี  แต่ในห้วงเวลานั้น ผมแทบจะไม่ฟังที่เธอพูดมา เพราะอารมณ์เงี่ยนที่ผมมี มันเกินจะห้ามใจ จนผมได้ยื่นมือขวาผม ไปลูบ(ทำเหมือนลูบแผ่นหลังก่อนหน้า) ในขณะที่เธอกำลังเล่าอธิยาย. ผมก็ค่อยๆลูบต้นขาเธอ ทำฟอร์มจับพลิกขาไปมาเพื่อที่จะดูลาย  จนกระทั้งความเงี่ยนผมก็บังเกิด  โอกาสที่ผมมี. ผมได้ลูบลงไปเรื่อยๆ จนเกือบจะสุดโคลนขา ฝามือขวาผมแทบจะไปสกิดขอบกางเกงในสีดำเธอ   และที่สำคัญฟ้าเอง  ไม่มีท่าทีแม้แต่จะพูดทัก หรือห้ามมือผม  เธอยังเล่าเรื่องลายสักเธอต่อ 
............และจนกระทั้งวินาทีเสี่ยงตายผม  ก็มาถึง ภาพที่ผมเห็นตรงหน้า  รวมทั้งกลิ่นหอมจากตัวเธอ....มันอดไม่ไหวจริงๆ..ในจังหวะที่ฟ้าเองกำลังจะปล่อยมือ ออกจากขากางเกงที่ถลกให้ผมดู.  ผมจึงรีบตัดสินใจใช้มือขวา ที่ลูบโคลนต้นขาเธออยู่ ผมเลื่อนฝามือสอดสวน เข้าขากางชุดนอนสีม่วงเธอเข้าไปทันที  โอ้วครับ.....ฝามือขวาผม ลูบไปที่เป้าหีฟ้าแบบเต็มๆ (เต็มๆ) ในขณะที่ฟ้ากำลังนั่งเล่าเรื่องรอยสัก....จนหยุดพูดแล้วมองมาที่ผม  โดยที่ผมลูบหีเธอขึ้น-ลง  แบบไม่สนใจอะไร แม้แต่พี่ต้นผัวเธอที่นอนสลบอยู่ข้างๆ   ฝามือผมสัมผัสถึงเส้นขน และรอยแยกสองแคมหีของเธอ  ผ่านกางเกงในสีดำผิวผ้าลื่นๆ.....(โครตฟิน)...และในขณะเดียวกัน ตอนนั้นฟ้าก็มีสีหน้าเคลิ้ม จ้องตามาที่หน้าผมตลอด แบบตาไม่กระพริบ พร้อมกับเธอเริ่มอ้าปากครางออกมาเบาๆ "โหยย.....ซื้ดดด....เสียว.......ฮื้มมม...ซื้ดดด....เสียววว...ฮื่มมม...โหยย...เสียวว ."  วินาทีนั้นปล่อยให้ผมนั่งลูบหีเธอ  แบบง่ายๆ  เหมือนกับว่า เธอรออยากจะให้ผมทำแบบนั้น อยู่แล้ว และมันตอกย้ำกับสิ่งที่พี่ตี๋แกเล่ามา เกิน70%เป็นเป็นเรื่องจริง
..........ด้วยอารมณ์ที่ฟ้าที่กำลังมา รวมไปถึงความเงี่ยนในตัวที่ผมมี นาทีนั้นผมกับฟ้าต่างคนต่างหน้ามืดไปหมดแล้ว ผมจึงได้โน้มตัวลงไป ใช้มือขวาที่กำลังลูบเป้าหีเธออยู่ ยกขึ้นแล้วจับถลกเสื้อชุดนอนสีม่วงเธอขึ้น พร้อมกับจับยกทรงสีดำเธอลงมา   ภาพที่เห็น....โอ้วววครับ....สองเต้าใหญ่ๆของฟ้า หัวนมเม็ดเท่านิ้วโป้งสีคล้ำๆตัดผิวขาว  ได้เปิดออกมาหมด  แม้ว่าจะหย่อนไปบ้าง และบริเวณหน้าจะท้องลาย  แต่ส่วนด้านหน้าไม่มีรอยสักใดๆทั้งสิ้น  ผมไม่รอช้า ผมรีบก้มหน้าเอาปากไปเลียที่หัวนมด้านขวาฟ้าทันที พร้อมมือขวาก็จับหน้าอกอีกข้าง ทั้งนวด ทั้งบีบ ทั้งเค้น แบบเบาๆ  สิ่งที่ผมรู้สึกได้เลยในทันที นั่นคือฟ้าตัวอ่อนไปหมด แทบจะนั่งไม่อยู่ แทบจะเอนตัวลงนอนอยู่ตลอด ผมต้องคอยประคองตัวเธอในขณะที่กำลังเลีย และเธอก็ครางเบาๆตลอด ที่ผมเลีย" โหยยย.....โหย....อื้มมม.....โหยยย.....อื้มมม...."
..........พอผมเล่นหน้าอกฟ้า  ทั้งเลีย ทั้งบีบ จนผมรู้สึกไม่ไหว อารมณ์ผมอยากมาก ผมก็ได้มองไปที่พี่ต้นที่ยังนอนอยู่  จนผมแน่ใจว่าแกหมดสติ และไม่หน้าจะตื่นมาในทันที  ผมจึงตัดสินใจ หยุดทุกอย่าง และยืนขึ้นปลดเข็มขัดแล้วกระซากกางเกงยีนส์ลงค้างที่หัวเขา พร้อมจับควยที่โด่แข็งออกจากบ๊อกเซอร์  แล้วผมก็ลงไปนอนราบลงที่พื้น บริเวณใกล้ๆปลายขาต้นที่นอนสลบอยู่  โดยที่ตัวฟ้าเองที่เห็นควยผมที่แข็งตั้งโด่  เธอไม่รอช้าคลานตัวมาด้านสีข้างซ้ายผม แล้วจับท่อนควยผมขักขั้นลง 3-4 รอบ จากนั้นก็ตามด้วยไล่ลิ้นเลียไปที่ลำควยผม ทั้งเลียควย ทั้งเลียไข่......โอ้วววครับ......วินาทีนั้น  ผมขนลุกซู่ไปทั้งตัว  จากนั้นไม่นานฟ้าก็ได้เอาปากรูด อมควยผมเข้าไปทั้งลำ  เธอพะงกหัวรูดขึ้นลงช้าๆ โดที่ที่สองมือก็ลูบไล้ไปตามลำตัวผม ช้าๆ....สิ่งที่เธอทำ ผมเหมือนคนโดนสกดจิต มันช่าง เสียวจริงๆ ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน รวมทั้งผ่อนคลายมาก ในสิ่งที่เธอทำ
............ข่วงเวลาที่ฟ้าโม๊กควยผมอยู่นานหลายนาที (น้ำผมเกือบแตก) จนกระทั้งเธอได้ลุกขึ้นมา ก้มกระซิบที่หน้าผมว่า " สอดกันเถอะค๊ะ ฟ้าไม่ไหวแล้ว " ตอนนั้นผมได้ยิน ผมกลับมาตั้งสติใหม่ เพราะใจจริงๆผมไม่อยากสอด ด้วยเหตุผลที่มา มันง่ายเกินไปจนดูน่ากลัว รวมไปถึงรอยสักตัวเธอที่ตัวผมเอง อคติกับมันอย่างมาก  แต่อารมณ์นั้นก็อยากพอๆกัน ผมจึงตัดสินใจพูดขึ้นว่า "ผมไม่ได้พกถุงมา ผมไม่อยากเอาสด งั้นผมช่วยคุณฟ้าแล้วกัน" (จริงๆถุงผมมีเต็มกระเป๋า) ในตอนนั้นเธอก็งงว่าช่วยยังไง วินาทีนั้นผมลุกขึ้นใสบ๊อกเซอร์กลับ  แล้วจับตัวฟ้าให้นอนหงายลงนอน ซึ่งแทบจะติดกับร่างพี่ต้นผัวเธอที่กำลังนอนกรนอยู่.  โดยที่ผมจับถลกเสื้อนอนและยกทรงเธอออก พร้อมกับถอดกางเกงชุดนอนขาสั้นเธอลงมาที่ปลายเท้า เหลือแค่กางเกงในสีดำ จากนั้นผมก็เข้าไปนั่งที่หว่างสองขาเธอ แล้วจับสองขาฟ้ามาพาดคอแล้วโน้มตัวคล่อมที่ตัวเธอ ต่อด้วยผมเอาท่อนควยที่แข็งโด่ ในบ๊อกเซอร์ผมแนบไปที่เป้าหีฟ้า โยกเอวเอาควยถูควยไปกับร่องหีเธอ ผ่านกางเกงใน
.........โอ้วววครับ.  ในจังหวะที่ผมเอาควยถูไปที่หีเธอ แม้ว่ามันจะไม่ใช่การสอดจริง แต่ผมทำเน้นโยกควยถูไปช้าๆ  มันได้ผลฟ้าถึงกับเคลิ้มพร้อมทั้งครางออกมา " โหยยยย...เสียววว....เสียววว....เสียววว....โหยยย....ซื้ดดด...เสียววว....ซื้ดดดด...ฟ้าเสียวว...ซื้ดดด..โหยยย...เสียววว......."  วินาทีนั้น ภาพที่ฟ้าโดนควยผมถูที่หี เธอหลับตาอ้าปากครางว่า"เสียวตลอด" สลับกับซื้ดปากยาวๆ....มันช่างได้อารมณ์จริงๆ  เวลาหน้าสวยๆเธอมีอารมณ์ และยิ่งไปกว่านั้น. ข้างๆตัวเธอยังมีพี่ต้นผัวเธอนอนสลบอยู่ข้างๆ โดยที่ผมยังนอนทับร่างฟ้า ยกขาเธอพาดคอ และเอาควยถูหีเมียแกอยู่ ภาพบรรกาศ ทุกอย่างตรงนั้น ผมเองกั้นไว้ไม่ไหว ควยผมที่ถูหีฟ้าอยู่ ก็ปล่อยน้ำพุ่งออกมา แบบเยอะมากเต็มกางบ๊อกเซอร์ผมหมด ตอนนั้นผมผ่อนคลายมาก
..........หลังจากนั้น ผมได้ลุกขึ้น  แล้วมองมาที่ฟ้าที่นอนหงายอยู่ วินาทีนั้น ผมเห็นฟ้าจ้องหน้าผม อารมณ์เหมือนเธอยังอยาก ให้ผมทำแบบนั้นต่อ (เหมือนเธอกำลังมันส์ต่อ) และตอนนั้นผมคิดได้อย่างเดียวว่า ต้องช่วยเธอด้วยนิ้ว ผมติดสินใจ จับตัวฟ้าขยับออกมา แล้วขยับตัวฟ้า โดยให้ขาสองข้างฟ้าหันไปทางที่ หน้าพี่ต้นกำลังนอนพอดี  แล้วจับขาฟ้าที่นอนหยายตั้งเข่าขึ้น แล้วจับแบะถ้างขาเธอออกกว้าง  พร้อมกับดึงกางเกงในสีดำฟ้า ที่เปียกชุมออกตาม.....โอ้วววครับ....วินาทีนั้น...ผมเพิ่งได้เห็นหีเธอแบบเต็มๆ(ทั้งๆที่ถูหีจนน้ำผมแตก).....ลักษณะหีเธอ มีน้ำไหลแฉะเต็มกลางแคม  และสองแคมก็สีคล้ำ มีขนหมอยดกดำ บริเวณเหนือแคม และที่สำคัญแคมหีเธอยาวมาก  (แคมหียาวแถบจะชนรูตูด)
........... จากนั้นผมไม่รอช้า ผมรีบยกมือขวายื่นไปที่เป้าเธอ พร้อมทั้งแหย่3นิ้วเข้ารู พร้อมกันกับมือซ้ายผมเขี่ยไปที่หัวนมเธอ  ในตอนแรกผมก็แหย่เข้ารูช้าๆ จากนั้นผมก็เริ่มรัวนิ้วสามนิ้วเร็วๆ ....โอ้วครับ.....ฟ้าถึงกับครางออกมาเบาๆ  "โอ้ยยย....เสียววว....โอ้ยยย.....เสียววว.....เสียวววว....เสียววว......โอ้ยยย....เสียววว....เสียววว...." นาทีนั้นฟ้าครางเพราะเสียว ยิ่งเธอแสดงออกว่าชอบผมก็ยิ่งมันส์ไปด้วย  ผมจากที่แหย่เข้าออก ผมเปลี่ยนมาเป็นหมุนควงนิ้วในรู พร้อมกับใช้สามนิ้วผมงัดไปที่รูหีเธอแบบรัวๆ....เร็วๆ....แรงๆ.....โอ้ววววครับ.....วินาทีนั้น ฟ้าถึงกับโกงตัวยกเอวยกหีลอยสูงตามสิ่งที่ผมทำ ลอยสูงมาก จนผมคิดว่า ถ้าปกติคนเรานอนเฉยๆ คงจะยกลอยขนาดนั้นไม่ได้ ถ้าไม่เสียวหีจริง  และที่สำคัญเสียงครางฟ้าก็เริ่มดังขึ้น "โอ้ยยยย....เสียววววว......เสียววววว...โอ้ยยยยย...เสียวววว....มันเสียววว....โอ้ยยย..."  ซึ่งตอนนั้นผมก็เริ่มมีความกลัว เพราะตอนนี้ฟ้าครางดังมาก ผมกว่าว่าแม่พี่ต้นจะได้ยิน และที่สำคัญกลัวว่าพี่ต้นจะตื่นด้วย  ผมเลยตัดสินใจตวัดนิ้วให้แรงเท่าที่ผมจะทำได้ วินาทีนั้น ผมรัวๆสุดแรงเกิด  ฟ้าเองถึงกับยกเองขึ้นสูงอีก และหลับตาสบัดหน้าไปมาแทบ และร้องออกมาแบบสุดเสียง "ฟ้าเสียววววววววว....โอ้ยยยย......เสียววววว..." ...และทันได้นั้น...โอ้ววววครับ....แม่เจ้า.....จังหวะนั้น.....น้ำเงี่ยนฟ้าฟุ่งออกมาเป็นเส้นตรง แรงมากเหมือนสายยางรั่ว (เกือบๆจะโดนหน้าพี่ต้นที่หลับอยู่) ผมรีบชักนิ้วออก จากนั้นก็น้ำเงี่ยนฟ้าก็ไหลโจ๊กออกมาตามมือผม......น้ำเงี่ยนเธอเยอะมาก น้ำเงี่ยนเธอนองเต็มพื้นไปหมด   และภาพที่เห็นหลังจากนั้นตัวฟ้าก็นอน กระตุกตัวอยู่1-2ครั้ง แล้วนอนนิ่งถ่างขาแผ่หีแบบหมดสภาพ  สุดๆกับภาพนั้น...ส่วนผมก็ได้เอานิ้วยกขึ้นมาดม โอ้วครับ...นิ้วผมแทบจะไม่มีกลิ่นคาวอะไรเลย อาจจะเป็นเพราะเธอเพิ่งอาบน้ำมา หรือไม่ก็ดูแลน้องสาวดี
............พอสักพักฟ้าก็ลุกขึ้นมาหอมแก้มผม โดยผมก็หอมแก้มเธอตอบ จากนั้นผมก็นอนกอดกันโดยที่เธออยู่บน (เธอนอนคล่อมผม) เธอก็ได้กระซิบถามผมว่า "รู้สึกยังไงบ้างค๊ะ " ผมก็ตอบไปว่า " ก็เป็นอะไรที่แปลกดี รู้สึกดีครับ" และฟ้าก็พูดขึ้นมาอีกว่า " เสียดายจัง ที่ไม่ได้สอดว่าใหมค๊ะ" ผมก็หัวเราะ แล้วตอบกลับว่า " วันหลังก็ยังมีครับ " เธอก็หัวเราะชอบใจ จากนั้นผมกับฟ้าก็นอนกอดกัน กอดกันสักพักใหญ่ๆ. โดยที่พี่ต้นยังนอนหลับปางตายไม่รู้เรื่องว่าเกิดอะไรขึ้น กับเมียแกเกือบๆ20นาที และพอผมรู้สึกหมดความยาก ผมก็รีบลุกขึ้นมาจัดแจงตัวเอง รวมทั้งฟ้าก็ทำด้วยเช่นกัน  พอเสร็จฟ้าก็คะยั้นคะยอ ให้ผมขึ้นไปอาบน้ำด้วยกันที่ชั้น3  แต่ผมปฎิเสธเธอไป เพราะเดี๋ยวพลาดได้เย็ดอีกครั้งแน่ๆ  ผมต้องรีบไปจากตรงนี้ให้เร็วที่สุด และฟ้าก็พยามจะขอลายผม  ผมก็ไม่ให้เช่นกัน  ผมแค่บอกเธอว่าเดี๋ยวผมจะมาบ่อยๆ เธอก็ตกลง จากนั้นผมก็รีบขับรถออกไป เพื่อจะไปนอนที่โรงแรม 
........จนกระทั้งช่วงสายของวันรุ่งขึ้น ซึ่งเป็นวันอาทิตย์  ผมตื่นมาที่โรงแรมและผมต้องรีบกลับ (กลัวแฟนรู้) พอผมออกมาถึงที่หน้าโรงแรม สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า นั่นคือพี่ตี๋มายืนดักรอผม  ตอนแรกผมก็ตกใจมากนึกว่าเกิดเรื่อง ที่บ้านนั้นรู้  จนกระทั้งผมได้คุยกับพี่ตี๋ ผมถึงกับผ่อนคลายลงไป ซึ่งวันนั้นพี่ตี๋ แกกังวลใจเกี่ยวกับเรื่องเมื่อคืน ที่แกลวนลามฟ้าให้ผมเห็น แถมยังหลุดปากบอกอะไรผม  ผมก็สัญญาว่าผมจะไม่บอก และให้แกสบายใจว่า ผมแค่มาซื้อโช๊คเฉยๆ ปกติผมกับพี่ต้นไม่ได้สนิทกัน อยู่คนละแผนก และผมก็ได้โกหกแกไปหนึ่งเรื่อง ผมบอกไปว่า ตอนพี่ตี๋กลับผมก็กลับมาโรงแรมเลย  ซึ่งแกรู้สึกสบายใจขึ้นแยอะ จากท่าทางพี่ตี๋ที่แสดงออก
..........แต่กลับกัน ผมเองก็ถามพี่ตี๋กลับไปแบบตรงๆ ว่าเรื่องจริงหรือไม่ที่แกบอกดมื่อคืน  แลกกับการไม่พูดให้ใครฟังโดยเฉพาะพี่ต้น  ซึ่งแกก็ตกลง ผมกับพี่ตี๋ก็ได้ไปนั่งสูบบุหรี่ข้างโรงแรม   โดยที่แกเล่าให้ผมฟังยาวตั้งแต่ต้น ประมาณว่า เมื่อก่อนพี่ต้นแกมีตังค์มาก่อน นำเข้าอะไหร่รถยนต์ แต่พอมายุคนี้คู่แข่งเยอะ เลยทำให้พี่ต้นแกเจ๊งตอนปี 60 และติดหนี้ก้อนโต หลังจากนั้นมา แกก็ขายทุกอย่าง ตึกจริงๆอีกฝั่งติดกันก็เคยเป็นของแก แต่ขายไปปลดหนี้รวมทั้งรถยนต์3คัน แต่ก็เหลือหนี้อยู่ 2แสนกว่าบาท  ซึ่งตั้งแต่เกิดเรื่องพี่ต้นก็เป็นคนเพี้ยนไป เพิ่งจะดีขึ้นไม่นาน เพราะไปพบจิตแพทย์  แต่ข้อเสียก็คือถ้าได้ดื่มแล้วจะ คุมตัวเองไม่อยู่และน๊อกคาวงทุกครั้ง อย่างที่ผมเห็น
........ส่วนเรื่องฟ้าแฟนแก เมื่อก่อนก็ไม่มีอะไร เป็นคนสวยคนหนึ่ง มีทุกอย่าง  จนกระทั้งผัวเธอเพี้ยน ๆไป และคงเป็นเพราะเธอ ยังไม่แก่ ยังต้องการเรื่องแบบนั้น จึงเริ่มทำตัวแรดตอนอายุ30 กว่า  พร้อมกับช่วงที่เธอไปสักลายจนเต็มตัว  และพี่ตี๋ก็บอกต่ออีกว่า  ตอนที่รู้ครั้งแรกเมื่อ 2ปีที่แล้ว  วันที่ฟ้าพาเพื่อนร่วมงานมากินเลี้ยงวันเกิดที่บ้าน  10 คน เป็นผู้ชายประมาณ 7คน  ซึ่งพี่ตี๋จำหน้าได้หมดเพราะอยู่ในงานด้วย และแกบอกต่อไปว่า 6จาก7 คนนั้น ที่ว่า แกเห็นกับตา บางครั้งถึงกับเจอตอนเดินสวนกันและฟ้าก็ตกใจมาก รวมถึงคนแถวนั้นก็เห็นหมด ว่าฟ้าเคยพาผู้ชายมาเย็ดกันที่โรงแรมที่ผมนอนเมื่อคืน  (เพราะพี่ตี๋ต้องมารับน้องเมียทุกวันเลยเห็น) แทบทุกวัน และผลัดหน้ากันมา ทั้ง6คน  มีทั้งเด็กทำงานใหม่และหัวหงอก ที่เป็นเพื่อนร่วมร่วมงานเธอ  และที่สำคัญเมื่อ6เดือนที่แล้ว ฟ้าก็โดนเด็กวัยรุ่นสามคน อายุน่าจะไม่ถึง 20 มาส่งตอนดึกๆ แถมยังมานั่งจกกันตรงหน้าบ้าน  รวมทั้งเคยหายไปหลายวัน ไปกับเจ้าของเต้นรถมือสอง  แต่ตอนนี้ฟ้าไม่ค่อยแรดเหมือนเมื่อก่อน เพราะพี่ต้นอาการดีขึ้น. และส่วนพี่ตี๋ ซึ่งแกก็นำเรื่องนี้มาแบล็คเมล์. ก็ได้เย็ดกับฟ้า 1ครั้ง  นอกนั้นถ้ามีโอกาสสะดวกๆ ลับตาคน  แกก็ใช้จังหวะนั้น  ลวนลามเธอ โดยการจับนม จับก้น ลูบเป้าหี  ตลอด.....นาทีนั้นผมอึ่งไปหมด  กับสิ่งที่พี่ตี๋เล่า และมันก็เป็นจริงทั้งหมด  จากนั้นผมก็ขับรถกลับ พร้อมกับความรู้สึกอึ่งๆ
........หลังจากวันนั้นมา ทุกอย่างก็ปกติดี พี่ต้นก็ไม่รู้เรื่องที่เกิดขึ้น และผมก็ได้รู้ว่า คุณโก้ผู้บริหาร เป็นญาติฟ้า พี่ต้นถึงได้ทำงานที่นี้ และหลังจากวันนั้นผมเองก็ไม่ได้ไปที่นั่นอีกเลย.  แต่ใบหน้าฟ้า ภาพลอยสัก แคมหีที่ยาว เสียงครางที่ดันลั่น ผมยังจำมันได้ดี
.......นี่คืออีกหนึ่งประสบการณ์ ที่ผมได้พบเจอ ซึ่งเรื่องที่เกิดขึ้น มันมีหลายอารมณ์ ทั้งตื่นเต้น ทั้งแปลก และทั้งอึ่งกับสิ่งที่รู้   
..........ยังไงถ้ามีเวลาผมจะกลับมาเล่าให้ฟังใหม่  อาจจะเป็นเหตุการณ์เรียบๆ  แต่ก็จะนำมาแชร์ถ้ามีโอกาส  แต่ก็ไม่รู้ว่าเรื่องที่ผมแชร์ จะมีคนอ่านหรือไม่  เพราะมันยาว

SilverExist

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Confident:: ยังดีที่เจอตัวแม่  ถ้าเจอตัวพ่อเข้าไปอาจจะตูดบานเลย