ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอนที่ 1

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 18, 2017, 01:35:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuniine

สุดยอดเลยครับ อยากให้แป้งโดนช่างดำมากๆ ว่าแต่จะคล้ายๆกับเรื่องหนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้างน่ะ

bergkamp

ตอนนี้ก็กำลังชอบแนว NTR เลย

แต่อยากให้เน้อเรื่องค่อย ๆ ไปมากกว่า แบบ แอบบเห็นช่างจัดการแอบข่มเหง สาว ๆ พนักงานก่อนอะไรแบบนี้อะครับ ให้สาว ๆ ค่อยๆโดน NTR ในแบบต่าง ๆ ไปทีละคนก่อน น่าจะสนุก

แล้วให้นางเอก แอบเจอ แอบเห็นเรื่องราว ค่อยให้นางเอกโดน ตอนหลังก็ไม่สายครับ อิ อิ โดนก่อนเร็วไปมันไม่ได้ลุ้น อิ อิ ให้นางเอกซึน ๆ  หน่อย ได้ฟิลลิ่งเลย >//<

synivorn

wapwap

เปิดเรื่องมาชวนลุ้นมาก เป็นกำลังใจให้นะครับ ::Ahoo::

eka1325

หนูแป้งจะโดนช่างทุกคนเลยหรือเนี้ย สงสารหนูแป้งอยู่นะ แต่ก็ไม่แน่แป้งอาจชอบ เปิดมา สนุกแล้วครับขอบคุณครับ

darkdd1999

สายดาร์คชัดๆ จะเสียผู้เสียคนเอาแต่เยทั้งวันไม่ได้นะ อู่เจ๊งหมด 555555

dikky

แนวเจ้านายลูกน้องมาดูกันต่อว่านางเอกจะขัดขืนหรือสมยอมครับ

tetete

สาวตัวเล็กแก้ผ้าอยู่กับนายช่างตัวใหญ่จะเหลือหรือครับ

pinmonkey

แนวลูกจ้างผู้โชคดีได้สีคุณหนูนี่ชอบมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

หลักการปกครอง เขาใชัพระเดขกับพระคุณคู่กัน น้องแป้งเล่นใช้พระเดชอย่างเดียว ก็ต้องโดนแบบนี้อ่ะ

monkung

เปิดเรื่องแค่น้ำจิ้มยัง อร่อยเลย รอจิ้มกับเนื้อ เน้นๆเลยนะครับ

saturn

eden2313

Swanzz

::Glad::ทะยอยมาตามอ่านที่ละเรื่อง แต่งมาแต่ละผลงานน่าติดตามน่าค้นหาพลิกบทดี เดาทางไม่ค่อยถูกพาให้น่าสนใจอยากอ่านตอนอื่นๆไปด้วย ::WowWow:: ::Sobad::