ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาบ่นอีกแล้ว

เริ่มโดย tacklove, เมษายน 18, 2017, 09:50:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

เฮ้อ ท่านZeechครับ ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้มหายไปเป็นเดือนแล้วนะครับ เมื่อไหร่จะมาล่ะครับ หรือว่าพระเอกของเราน้ำหมดตัวไม่ฟื้นซะแล้ว รอติดตามผลงานของท่านอยู่นะ ขอบคุณครับ

zeech

เสร็จจากลี้มกโช้ว แล้วก็เริ่มปั่นยอดยุทธฯ เลย  รอสักวันสองวันนะ
ในบอร์ดนี้ ผมเกรงท่านอยู่คนเดียวนี่แหละ เป็นแฟนที่เหนียวแน่นจริงๆ 555

ขอบคุณที่ติดตามครับ

tacklove

อ้างจาก: zeech เมื่อ เมษายน 19, 2017, 07:12:55 ก่อนเที่ยง
เสร็จจากลี้มกโช้ว แล้วก็เริ่มปั่นยอดยุทธฯ เลย  รอสักวันสองวันนะ
ในบอร์ดนี้ ผมเกรงท่านอยู่คนเดียวนี่แหละ เป็นแฟนที่เหนียวแน่นจริงๆ 555
ขอบคุณที่ติดตามครับ
...........................................................................................
แหม ท่านก็ ท่านอุตส่าห์เขียนมาให้อ่านไม่เคยขาดทั้งที่งานก็ยุ่ง แถมเนื้อเรื่องก็สนุกน่าติดตามจริงๆ แต่งเติมซะครบรสซะขนาดนี้ ถ้าไม่ต่อให้จบมันจะไม่สมกับที่ท่านได้ทุ่มเทเพื่องานชิ้นนี้นะครับ นี่ถ้ารู้ว่าบ้านอยู่ตรงไหนนะ ผมก็จะไปขออ่านเรื่องนี้ถึงที่เลยเชียวแหละ แบบว่าชอบอ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

P Eet ✦Diamond✦

Agreed !!!  I love this writer's work too.
But... I guess that , in the style of eccentric writers ...  He did not like to answer ( NEW ) fan's mail ...  So , I guess I will have to catch a ride from someone else that writer will give them time of the day ... 

Just want writer to know.... even though I am new to the site... but I absolutely loveeeeee Chinese period. In fact, my personal library is half filled with Chinese period ( กำลังภายใน ) ..E..E..E..
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥