ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 2

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 20, 2017, 09:22:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gogopopo2

ขอบคุณนะครับ เสียวดี น่าจะมีให้คุณแป้งโม๊คหน่อย

johnywalker

แนวโปรดของผมเลย แต่ช่างดำเนี่ย อ่อนไปหน่อยนะ จับซอยไม่กี่ทีก็ออกแล้ว ไม่รักษาสุขภาพเลย งดบุหรี่ซะมั่งนะช่างดำ

anutit9119

สนุกมากน่าติดตามว่าจะเกิดอะไรขี้นอีก ขอบคุณครับ

dome704

เนื้อเรื่องกะลังเข้มข้นเลยทีเดียวคับน้องแป้งจะโดนรุมไหมน้อ ::WowWow:: ::WowWow::

P Eet ✦Diamond✦

Hhmmmm ....  this story left to the imagination of the reader ... who gave her the rose bouquet?  If  I were to continue... should introduce the next character that treats her better than the black guy.... E..E..E ....
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

tetete

pinmonkey

รอบสองก็ขึ้นสวรรค์ซะสุดสะใจได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

โดนช่างดำสั่งสอนจนได้นะหนูแป้ง แต่ช่างดำชิงขึ้นสวรรค์ไปคนเดียว ไม่ยอมพาหนูแป้งไปด้วย

Seraphia13

ทำไม่ดีแล้วเค้าจะให้กินอีกไหมเนี่ย ไม่ไหวๆ ::Pull::

fallenversa

สงสารน้องแป้ง แต่อย่างว่าต้องเริ่มจากช่างดำก่อน เหมือนเจิม

saturn

yasa_ud

สาวเลสเจอดุ้นจริงเข้าไป เรื่องนี่ไม่จบง่ายๆแน่นอน

chriooth1996

ใครเอาดอกไม้มาให้หว่าาาาา เสน่ห์แรงจังเลย หนูแป้งงงง

eden2313

สนุกมากเป็นเรื่องที่จะต้องติดตามต่อ โดนช่างดำคนแรกแล้ว

Tamnann