ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mammon2

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ท่านแอสวางโครงได้แบบไม่ต้องคาดเดากันเลยครับ เพราะคาดเดาไปก็เดาไม่ถูก ไม่มีพระเอก นางเอก มีแต่ตัวเอก ที่อะไรจะเกิดขึ้นก็ได้ทั้งนั้น ชอบมากครับ สนุกดี

pj762856

หรือว่าหนูกานต์จะโดนอีกดอก  ต้องลุ้น

fuckinghero

รอนานมาก สนุกสุขสม สมกับระยะเวลาที่รอคอยจริงๆครับ

lnw007

มาติดๆเลยขอบคุณครับ อยากให้ออกทุกเรื่อง 555

Nice Kung Gamer TV

สุดยอดมาเเล้วชอบมากเรื่องนี้ดูละลุ้นดี

octopussk

รอคอย และตืดตามผลงานของท่านมาตลอด ขอบคุณที่สละเวลาเขียนเรื่องให้ได้อ่านกันนะครับ

huangdi

เห็นชื่อตอนแบบนี้นี่ ชวนให้สงสัยเลย ว่าจะเจอแบบไหน โดนอะไรอีก จะโดนรุมไหมเนี่ย

kk2016

ตามมาลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับสาวขี้อาย แต่สุดสวย น้อ

zero009

กานต์จะแส่หาเรื่องอะไรรึเปล่าเนี่ย

tarapong

ท่านแอ๊ดมาสองวันติด ปลื้ม และ ปริ่มมากครับขอบคุณครับ

kaznuri01

ยังคงติดตามและรออุดหนุนผลงานต่างๆอยู่เสมอครับ  ::GiveMe::

Tripple M

มาให้อ่านแบบต่อเนื่อง ขอบคุณมากๆครับ
ปล.รอ SOSO อยู่ครับ 

kidxero

สนุกทั้งสองตอนเลยครับ ถ้าเป็นเรื่องแนวเดิมพระเอกเราคงเหมาหมด แต่พอเป็นแนวนี้ก็พอรับได้ครับ ถือว่าบริหารตับนิดหน่อย ไม่ถึงกับปวดจนทนไม่ไหว

automilo

หลังจากหายไปนานกลับมาก้อไม่ผิดหวัง แต่ว่าไม่เข้าใจทำไมพระเอก ต้องปลอมตัวด้วย มีเฉลยไหมครับ