ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pocoroso

มาแสดงตัวครับ จริงๆไม่ค่อยชอบสีเทาๆของเรื่องนี้เท่าไร แต่เอาไว้อ่านรอ XO ตอนใหม่ ^^

ped444

ผมห่างหายไปนานไม่ค่อยได้ติดตามเลยช่วงนี้ แต่ก็ยังสนุกน่าติดตามเหมือนเดิมครับ

ka55anova

ตอนนี้กานต์จะเป็นไงบ้าง...อยากรู้จังครับ สาวสวยจะรอดไปได้อีกมั้ย

Tatado

::Thinking:: กานจะเป็นไรรึเปล่านะ

Peter Wn

แจ่ม ๆ ๆ ครับ

.........................................................................................
    16/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 16/8/2560 )

.........................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=177336.msg455896#msg455896

airfoxus

กลับย้อนมาอ่านใหม่อีกรอบครับ อ่านกี่รอบก็ยังใด้อารมณ์เหมือนเดิมครับ

Maww0139

รายงานตัว  เป็นแฟนคลับ  Assasin008   ตนหนึ่ง

ดูจากชื่อตอน สงสาร  กานต์  จัง ไม่รู้จะโดนอะไรมากเปล่าเนี้ย

wichannnnn

luckkung8

ตอนนี้ เรื่องกล่าว ถึงกาน์ต ต่อ หรือ หักมุม ไปอีกคน คง ต้องลุ้น ต่อไป

nutran179

panu98765panu

ถ้าเรื่องไม่ดีจริง คงแต่งต่อไม่ได้ตั้ง 19 ตอน ขอชื่นชมครับ

Mr.D

ชอบผลงานท่านแอสครับ เพิ่งมาตามอ่านเรื่องนี้ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม