ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papangkon04

ตามมานานพอตัวอ่านอยู่ครับ แต่พึ่งรู้นะครับว่าไรเตอไม่ได้แต่งเป็นอาชีพหลีก 5555  ::Shy::

YLS yed

รอมานานแล้วครับ
ติดตามผลงานตลอดครับ

tnttnt

"มาครับ"
มาเช็คชื่อเข้าห้องเรียนท่านอาจารย์   ::Thankyou::

xxxboyz

1305kk

อูยยยย
ภาพประกอบก็แจ่มสุดๆ ลุ้นน้ำแตก

crazylex

attawit2524

กริ่นนำมีนี่ถึงคิวน้องกานต์ออกโรงแล้วสินะครับ ::JubuJubu::

zezebee12

อยากให้เขียนต่อเนื่องครับ. เว้นห่างนานๆ คิดถึงเลย

blim000

ขอบคุณมากครับ  เรื่องนี้ดาร์กได้ใจจิงๆ

pe014789

พระเอกนี่ไม่ใช่แค่ยามธรรมดาแล้วนะเนี่ย ติดตามผลงานนะครับท่านass

sunshinestory

Thank you.  I've been waiting for this series to continue.  The story continues to be interesting.

hopeofwind

เก็บน้องเบลแล้วน้องกาณ ไม่น่าจะรอดนะลงกลุ่มสาวของพระเอกไปอีกหนึ่ง

shadow5

มาสองตอนติดเลย สู้ๆๆครับท่านแอส

ปล ชื่อตอนดูร่ากลัวแหะ รอบุ้นด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ชอบเรื่องนี้มากครับ ติดตามอยู่ทุกวันว่าจะมาตอนไหน
เก่งมากๆครับที่เขียนได้เเล้วเห้นภาพเลย

skyfall00

นานน๊านจะปล่อยผลงานออกมาที ขอบคุณมากเลยครับ โดยส่วนตัวผมคิดว่าเนื้อเรื่องแนวสีเทามันสนุกเลยนะ มันดูเรียลดี