ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

ตามเรื่องนี้มาตลอดครับ ขอบคุณครับ

Tyrant

เรื่องๆเทาแบบนี้ชอบครับ เอาดำๆเลยก็ได้นะฮะความจริง

verbatim

ใครกันหนอ ที่แส่ อิอิ
ขอบคุณมากครับ

watchaa

มาลงชื่ออ่านด้วยคนครับ 
ขอบคุณผู้ประพันธ์ที่แบ่งปันครับ

ส่วนตัวชอบเรื่องแนวเทาๆ แบบนี้มากกว่าครับ ผมมองว่ามีความสมจริงมากครับ

shuya

zcret

คำว่าขอบคุณคงน้อยไปสำหรับท่าน assassin008 ในความมีน้ำใจแบ่งปันเรื่องดีๆให้ได้อ่านกัน ติดตามผลงานท่านเกือบทุกเรื่อง(ที่หาอ่านได้) ขอบคุณมากจริงๆ ผลงานท่านสนุกทุกเรื่อง ยังรอคอยการกลับมาของรักยมอยู่นะคร้าบ  ::WooWoo::

thmaysa2016

กลับมาอีกครั้ง ติดตามทุกเรื่อง

การน์ สาวขี้อาย เอ้ย ขี้เอา เอ้ย ถูกแล้ว

wapwap

มากันต่อเนื่องเลย ขอบคุณจริงๆครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ::WooWoo::

skat3699

tawornfung

อยากรู้ว่าหลังจากกานต์นึกถึงเหตุการณ์ในซอยนั้นแล้วจะเป็นยังไงต่อไป กานต์ต้องเจอกับใครนะ ลุ้นจัง

Boomer11

รอลุ้นว่ากานต์จะถึงบ้านรึเปล่า รึจะถึงสวรรค์กลางทางซะก่อน

Narongrit Dhanyawong

คอยมานาน พอมาน้องเบลล์ก็เจอของจริงทีเดียวสองดุ้นบึกเลยสมใจครับ

manghey

ติดตามผลงานทุกเรื่อง ยังรอเรื่อง choice อีกเรื่องนะครับ แต่เรื่องนี้ก็ชอบเทาแก่ๆดี

gigantic

รอคอยและติดตามบทประพันธ์ของท่าน แอส ทุกเรื่อง xo ก็จัดเล่มล่าสุดมาแล้ว น่าสงสาร แม็ค เกือบได้ปาร์ตี้ฟองสบู่แล้วช่างจบได้แบบกลั่นแกล้งทั้งตัวละครและคนอ่านจริงๆ

wachoviaa