ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alatar

กานต์  กับลุงยาม? แต่ลุงแกคงไม่กล้า

ton2012

รอมานาน พอมาทีก็สองตอนควบเลย
ถูกใจครับ
ชอบน้องกานต์ครับ

aerosmach

สนุกมากครับ น่าติดตามเรื่องของสาวกานต์ต่อครับ

momoyoyo

แนวสีเทาก็ได้อารมณ์อีกแบบครับ ขอบคุณครับ

brother1

ขอบคุณมากคับสำหรับผลงานดีๆที่นำมาแบ่งปันคับ

miru_mishi

รอเรื่องนี้มานานมากๆ ขอบคุณนะครับ ที่ยังไม่ลืมกัน

swroman

ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

jrchyk

corei5

ตอนหลังๆคุณassasinทำรวมเล่มไว้ในmeb ด้วยไหมครับ เผื่อเอาไว้อ่านในโทรศัพท์

mumijung

อ่านงานเขียนมาของคุณมาหลายเรื่องแล้ว สนุกทุกเรื่องค่ะ

masterevans

ติดตามแทบทุกเรื่องเลยครับ เรื่องแนวเทาๆ แบบนี้ก็ดีนะครับ มันก็สนุกดี พระเอกไม่ต้องให้มีเรื่องราวให้ลำบากใจให้มีเครียดๆ บ้างก็ดีครับ

tameable

อยากอ่านตอนพี่กะน้องช่วยพี่อาร์ตครับ

นัทชิ

มาต่อเนื่องกันอย่างไวเลยครับ ผลงานยังน่าติดตามคุณภาพไม่มีตกเลยจนไม่น่าเชื่อว่าเขียนหลายๆเรื่องไปพร้อมๆกัน ขอขอบคุณที่เขียนงานดีๆให้ได้ติดตามกันนะครับ

smile567

ที่แท้ท่านแอสก็สลับมาเรื่องนี้ ติดตามหลายเรื่องมาก ขอให้มีผลงานออกมาเรื่อยๆ ก็ชื่นใจละครับ