ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

JoffTh

น่าสงสารกานต์จังเลย จะรู้ไหมว่าอาร์ตกำลังมีความสุขอยู่กับเพื่อนของน้องสาวตัวเอง

nonglays

serialmama

thaiman1986

ขอบคุณมาก ๆ ครับ เขียนได้มันส์ สนุก ตื่นเต้น และน่าลุ้นทุกตอน น่าติดตามครับ

yoot2499x

thaioz

ขอบคุณครับ
จากน้องเบล์มาน้องกานต์...แจ่มมากครับ

rabbitbadboy

มีความลึกลับ ใน ความสยิว ยกนิ้วให้กับ ท่านผู้แต่งคับ ตามตลอดไป

kclub1020

Demons_tee

สุดยอด...ครับ ติดตามทุกเรื่องของท่าน assassin ครับ

aiauan

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ครับ แปลกใหม่ ดราม่า เข้มข้น แต่ก็ยังไม่ทิ้งฉากฟินๆ เก่งจริงๆครับ

riddled

ไม่ได้แวะมาอ่านซะนาน เนื้อเรื่องยังเข้มข้นเหมือนเดิม

yotnine88

::HeyHey:: ขอบคุณท่านแอสมากๆครับ มาทีเดียวหลายตอนเลย  ช่วยให้หายอยาก  คุ้มค่ากับที่รอคอย

เอิ่ม... ขอสลับไปไปน้องผิงด้วยนะครับ แหะๆ

yotnine88

บังคับให้เม้นท์ก่อน  ค่อยเปิดข้อความที่ซ่อน   นี่เห็นด้วยมากๆครับ  ไม่ได้ยากเย็นอะไร  ท่านแอ้ส จะได้มีกำลังใจ

แต่พอมาเม้นท์เยอะๆ ก็เกรงว่าท่านแอ้ส จะอ่านไม่หมดน่ะสิครับ

ผมเสนอให้เป็นบังคับโหวต อะไรก็ได้ที่ท่านแอ้สต้องการ  ...จะได้มีข้อมูลที่เป็นประโยชน์ด้วยครับ ::Confident::