ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามรอยวรรณคดี สุดสาคร 5 (ตอน สองพี่น้องไม่ยอมมองหน้ากัน)

เริ่มโดย cobra, เมษายน 23, 2017, 01:16:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบ/ไม่ฃอบ

ชอบ
77 (98.7%)
ไม่ชอบ
1 (1.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 78

Am1112mA

azerothx

มันต้องมีคาถาอะไรสักอย่างกำกับไม้เท้าไว้รึเปล่า?
ทำให้ชีเปลือยทำอะไรได้ไม่เต็มที่

kaithai

แน่นอน ต้องการให้ หลวงตากลับมาช่วยสุดสาครได้โดยเร็ว

gigantic

ถ้าเปลี่ยนคาถาน่าจะดูดีกว่านี้นะครับ จ๊ะ ทิง จา นึกทีไรก็ไม่ใช่แนวนี้จริงๆ

piyaked

เด็กถึงจะเก่งยังไงแต่ก็ยังแพ้ให้ผู้เฒ่าเจ้าเล่ห์เพราะประสบการณ์มันต่างกัน

SilcenceKnight

เนื้อเรื่องเข้มข้นมากครับ
ม้านิลมังกรจะไปตามฤาษีมาช่วยได้ไหม
น่าติดตามครับ

surway2532

เนื้อหาโดยรวมอ่านแล้วสนุกดี โดยเฉพาะคาถาผมชอบมากอ่านแล้วนึกถึงการ์ตูนเรื่องนึงเลย 555

ggg12114

gogopopo2

bergkamp

sdgundams