ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย masterevans, เมษายน 23, 2017, 04:14:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterevans

สวัสดีครับ คือเคยอ่านเรื่องเฉพาะกิจ ที่เอาตัวละครชายของเรื่อง 4 หัวใจแห่งขุนเขา มาแต่งเป็นเรื่องสั้นตอนเดียวจบครับ เหมือนว่าจะสลับคู่กันเป็นวงกลม รู้สึกจะไปเที่ยวเรือกันเนี่ยแหละ

จำได้ว่าเหมือนมีนักประพันธ์ 3 ท่านแบ่งกันแต่งเลยครับ

เหมือนจะเคยอ่านแค่ 2 เรื่องด้วย อีกเรื่องยังไม่เคยอ่านเลยครับ
ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว ท่านใดรู้รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

ขอบคุณรครับ

DR.MAN

ลิขิตพิศวาศสินะครับ

มีภาค ปฐพี อัคนี และก็วายุ

จำได้ท่าน ass แต่งภาคอัคนี

รู้สึกในเว็บนี้ไม่มีนะครับ

navy868

เรื่องนี้หรือเปล่าครับ ลิขิตพิศวาส แต่งกัน 3 คน แบ่งเป็น 3 ภาค ภาคอัคนีแต่งโดยท่าน assasin 008 - ภาคภูผาแต่งโดยท่าน jeang - ภาควายุ ไม่แน่ใจว่าแต่งโดยท่าน ไวไฟ หรือเปล่า...ลองหาดูครับ