ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 20 – ระบาย

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 25, 2017, 11:05:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

เรื่องโปรดอัพอย่างต่อเนื่องเลยทีเดียว ขอบคุณสำหรับผลงานมากครับ เรื่องนี้เทาได้ใจดีจริงๆ อะไรกานต์จะกระตุ้นอารมณ์ง่ายขนาดนี้  ::Bloody::

thementos

พี่อาร์ตฟาดเรียบ

ขอบคุณครับสำหรับเรื่อง ดี ๆ

winter042

ขอบคุณสำหรับ ผลงานครับ ยอดเยี่ยมมาก รอดูต่อไปว่าอนงค์จะเป็นเช่นไร อาทน่าจะจัดหนักแน่นอน

happykung

::Shower::สุดยอดมากๆเลย เล่ายังกะได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงฟ ขอขอบพระคุณมากๆครับ ยังไงก็นอนตอนต่อๆไปนะ

maron

kizzies

ขอบคุณครับ สำหรับฉากถูกข่มขืนของกานต์คนสวย

lucyjung

อือหือ. สวมบทบาทซะผมลุ้นคิดว่าโดนลูกน้องไปซะแล้ว

abfun

มาเจอเอาตอนเช้า.เล่นเอาผมเสาตั้งโด่ เลยครับท่าน อิอิ...ว่าแต่ตอนนี้ใจยึงก็สงสารนะ  แต่ความหื่นผมมันมากกว่า..555

Asura4237

มารอตอนต่อไปครับ ตอนนี้ถือว่าเด็ดจริงๆ

hanabombam

น้องกานต์ โดนอาร์ตแกล้งซะแล้ว แต่อรอนงค์โดนจัดหนักแน่ แต่ก็เข้าทางอรอนงค์นะสิ เพราะอรอนงค์อยากได้อาร์ตเป็นผัวอยู่แล้วอ่ะ

cd13579

สุดยอดจริง สมแล้วที่อยู่ในวงการมาหลายปี
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

breakskyp

ขอบคุณมากครับ แอบอิจฉา อยากได้ฮาเร็มแบบนี้บ้าง

tanavong

อ่านแล้วรู้สึกว่าเรื่องมันได้ปลุกอารมณ์ดิบในตัวขึ้นมา ยังไงก็ไม่รู้
เอาไปทำกับภรรยาจะถูกดุ
มั๊ยเนี่ย

zezebee12

hikarunaka

ขอบคุณครับ ลงติดๆกันแบบนี้อ่านต่อเนื่องดี