ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 3

เริ่มโดย reak, เมษายน 25, 2017, 08:54:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

มาต่อตอน3ครับ เปนไงเม้นบอกได้นะครับ
ผมนึกได้ว่าเมื่อกี้รอจอยประมาณ20นาทีก่อนที่จอยจะออกมา แล้วไอ้เวลาที่เหลือจอยโดนอะไรบ้าง ผมเลยกดสติกเกอรส่งไปให้มัน มันก้เด้งมาบอกว่าคลิป3 "ทูมอโร่ ไอแอนเฟรนแฮปปี้เวรี่มัช ซ๊ยูวเน็กทาม มายเบบี้" ผมนั่งนึกดุ เพื่อนมันอีกคนยังไม่ได้ทำอะไร แล้วเวลาที่เหลือทำอะไรบ้าง ว่าแล้วผมก้ส่งข้อความกับคลิปไปในไลนผมแล้วก้ลบคลิปออก แล้วเดินไปหาจอยได้ยินเสียงกรนเบาๆคงหลับสนิท ผมเลยเปิดผ้าออกแล้วดุที่หีจอยว่ามีอาการแปลกมั้ย จับถ่างขาออกแล้วดมดู ได้แต่กลิ่นสบู่เลยลองเอานิ้วล้วงเข้าไปก้พบว่าลื่นๆ แต่ไม่เจอน้ำว่าว ก้เลยคิดว่าคงยังไม่โดนเยดแน่ๆ อีกคนก้คงให้ดุดควยเฉยๆ ว่าแล้วจากการสะสมความเงี่ยนมาทั้งวัน ผมเลยจัดหนักจอย จับควยยัดเข้าได้ก้เริ่มเยดสาวกระแทกแรงๆ ทำไปสักพักก้ยกขาพาดบ่า จอยก้เริ่มครางอุยๆ สักพักผมก้พลิกจอยจับกดเข้าข้างหลังเพราะท่านี้เข้าลึกสุด ระหว่างที่กระแทกไปเรื่อยๆ จอยก้ครางออกมาอีกคราวนี้เสียงดังกว่าเดิม "อูย....ทอม อย่าทำแรง มันลึก อูย..."ผมนี่ตะลึงอยุ่พักเพราะไอ้ฝรั่งที่ส่งคลิปมามันชื่อว่าทอม ผมเลยเอาโทรสับจอยส่งไลนหามันบอกว่าขอดุคลิบ3หน่อย แล้วพรุ่งนี้จะยอมอีก แปปเดียวทอมก้ส่งมา ผมกดส่งต่อไปไลนผมแล้วเปิดดุ มันเปนจริงอย่างที่ผมคิด เริ่มต้นทอมก้ถลกกระโปรงจอยขึ้นแล้วดึงเกงในลง แล้วทอมก้เอาควยถุไปมาแถวก้นแถวหีจอย จอยรีบหันมาบอกว่าใก้ใส่ถุงยางก่อนไม่งัเนไม่ยอม ทอมเลยต้องใส่แล้วจับจอยหันหลัง แล้วทอมก้เอากล้องให้เพื่อนมันที่ยืนสาวควยอยุ่ถ่ายแทน กล้องยังเน้นไปทีก้นขาวๆของจอยแล้วซุมไปทีปานดำแปปนึง ก่อนจะเหนควยทอมเข้าไปในหีจอยเกือบมิดลำแล้ว พอได้ที่ทอมก้เริ่มสาวควยใส่ จอยเองก้เริ่มคราง ช่วงที่ทอมเน้นควย จอยเองก้ครางแบบที่ผมได้ยินเมื่อกี้เลย ผมดุไปกระแทกควยใส่หีจอยไป จอยก้ครางดังขึ้นเรื่อยๆ แล้วกล้องก้หันไปที่เพื่อนทอมกำลังสาวควยตามอยุ่แล้วมันก้เดินเอาไปยัดปากจอย จอยเองก้โดนเด้งหน้าหลังได้แต่ครางอือๆ สักพักดุเหมือนทอมจะไม่ไหว ชักควย รีดน้ำควยใส่หน้าจอย เพื่อนมันก้ชึกมารีดใส่หน้าจอยเหมือนกัน ก่อนมันจะเอาควยถุหน้าจอยสักพักคลิปก้จบ ผมเองก้เร่งตามจนไม่ไหวกระแทกครังสุดท้ายก่อนจะชักควยออกมาราดที่ก้นจอย ผมเองก้หมดแรงแล้วนอนติดว่าพรุ่งนีจอย้จะเปนไง ก่อนจะลบคลิปแล้วก้นอนหลับไป.....

devilzoa

ด้วนความอยากรู้เลยทำไปโดยไม่คิด ทีนี้คิดแล้วสิว่าแฟนจะโดนอะไร

nananews

hanabombam

ให้ความหวังทอมแบบนี้ พรุ่งนี้น้องจอยก็ใหญ่ยาวอีกนะสิ

manunited68

pongsan

น้องจอยคงไม่หยุดแค่ ทอม แน่ๆ! ::Horror::  สงสัยได้เจอนิโกรแน่ๆ!! ::Ajark::   ขอบคุณครับ ::Thankyou::

26916

yasa_ud

aunwatch

ohodaya