ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 2

เริ่มโดย reak, เมษายน 25, 2017, 06:23:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

มาต่อตอนที่ 2 ครับ
พอเปิดดุเปนฝรั่งสงสัยเป้นลุกค้าทักมาแล้วก้ส่งคลิปมาให้ ผมนั่งดูน่าจะเปนที่ร้านที่จอยทำงาน ดุแล้วมีลุกค้าเยอะมาแล้วภาพก้มาจับอยุ่ที่จอยกอดคอกับลุกค้าอยุ่2คนเหมือนทำท่าถ่ายรุป แล้วฝรั่ง2คนก้เอาหน้ามาเบียดแก้มจอย สักพักก้หอมแก้มจอยทำท่าอายๆแต่ก้ยอม แล้วฝรั่งคนนึงก้เอามืดล้วงนม อีกคนก้ดึงจอยมาดูดปากทำค้างอยุ่สักพักก้ปล่อยแล้วคลิปก้ตัดไป ผมนั่งงงอยุ่พักนึง ขอเก่ายังไม่ทันเคลียมีของใหม่มาอีกแล้ว ผมก้เลยเลื่อนไปดุไลนเก่าอันอื่นๆ ก้ไม่เจอไลนที่คุยกับผุ้ชายเลย แบบจอยเคยให้ผมเชคตลอด(สงสัยลบทิ้งหมด) เลยคิดถึงที่จอยออกมาช้าเมื่อกี้มีเหงื่อเต็มตัวมันคืออะไร สักพักก้มีคลิปที่ 2 เด้งมา........ผมก้นั่งดุด้วยใจระทึก เปนคลิปที่น่าจะถ่ายในห้องน้ำ มีฝรั่ง2คนเดิมเหมือนพุดคุยกันอยุ่ ประมาณว่าวันนี้เราจะมีเซกกับสาวไทย แล้วกล้องก้หันไปทางจอยที่กำลังอยุ่บนชักโครก เหมือนฝรั่งให้ทักทายใส่กล้องหน่อย แล้วก้มีฝรั่งคนนึงหยิบเงินมา3พันก่อนจะส่งให้จอย กอนจะรุดซิบกางเกงดึงควยออกมา แล้วยื่นมาที่หน้าจอย จอยถึงกับทำตาโตอ้าปากค้าง เท่าทีผมดูมันก้ใหย่มาก สัก8นิ้วได้ หัวบานๆสีแดง แล้วมันก้จับมือจอยให้มาชักควยมัน เพื่อนมันอีกคนก้ชักควยออกมายื่นให้จอย แต่คนนี้เลกกว่า แต่ควยดำสนิทดุท่าน่าจะเปนพวกนิโกร จอยก้สาวควยให้พวกมัน จนมันอีกคนบอกให้พอ แล้วเอาควยมาถูปากจอย จอยส่ายหน้าบอกไม่เอาบอกว่าควยใหญ่มาก มันเลยล้วงตังมาให้จอยอีก5ร้อย ผมเหนจอยนั่งกลืนน้ำลายอยุ่พักนึง........แล้วมันก้เอาควยมาถุปากจอยอีกรอบ คราวนี้จอยเริ่มอ้าปาก แต่ก้ยังเข้าไม่มิด มันก้รุดควยช้าๆ ผมเหนจอยเริ่มปล่อยให้ควยมันไหลเข้าปากจนมิดหัว จอยก้ไม่ไหวคายควยออก มันเลยบอกว่าโอเค แค่หัวก้พอ แล้วมันก้ให้จอยอมของมันคาไว้แค่ปลายแล้วเอามือชักว่าวเอา พอจอยทำไปสักพักมันก้เริ่มคราง ผมได้ยินเสียงโทรศํพทจอยดัง สักพักก้ดับไป จอยก้เร่งชักว่าวดุดปลายควยให้มัน เหมือนมันจะบอกว่าใกล้แตกแล้ว แล้วมันก้จับหัวจอยกดใส่ควยมันแล้วเร่งสาวควยใส่ปากจอยอย่างเรว เสียงที่ได้ยินดังบ้วบๆ ก่อนที่มันจะกดหัวจอยแนบกับควยมันค้างไว้(คงแตกใส่ปากจอย) สักพักมันก้ชักควยออกมาน้ำยืดยาว แล้วมันก้เอาควยถูไปตามหน้าจอย ก่อนจอยจะหยิบโทรศํพแล้วโทรกลับหาผม บอกคุยกับเจ้าของร้านอีกแปปนึง แล้วคลิปก้ดับไป...

zardboy

เรื่องแต่งได้ดีครับชอบมากแนวมีชู้เนี่ย  ::Yes!::

elviswhat

เหตุเป็นแบบนี้เอง สงสัยมีต่ออีกที่จอยบอกอีก 15 นาที

devilzoa

nananews

633sqd

hanabombam

เจอฝรั่งใหญ่ยาวซะด้วย ดีนะแค่อม ไม่งั้นมีบานแน่ๆ

kabyala

ถ้าทำใจได้หลังจากที่รู้ความจริงผมว่า ทำตัวเป็นเอเย่นสะเลยครับ ได้เอาฟรี ได้เงินใช้ ขอบคุณครับ

likestory

เนื้อหาดี ชวนติดตามมากเลยครับ ทำใจตามแฟนจอยเลย

pongsan

เล่นของหนักขึ้นเรื่อยๆนะน้องจอย! ::JubuJubu:: ขอบคุณครับ ::Thankyou::

amtorff73

เนื้อเรื่องกระชับแล้วก็นึกภาพตามได้ง่ายครับ

aunwatch

GirlFriendRevenge