ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 4+5

เริ่มโดย reak, เมษายน 25, 2017, 09:19:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

เช้ามาผมรีบไปทำงาน บอกจอยหาไรกินเองจอยก็อืมๆ เยนก้โทรหาถามจอยว่าจะไปทำงานป่าว จอยบอกไม่ไหวมึนหัว ผมนี่ดีใจมากพอเลิกงานเลยรีบกลับบ้าน เห็นจอยนอนดูทีวีอยุ่เลยถามเรื่องงานวันเกิดเพื่อนที่จะไป จอยบอกว่าวันพุดผมเลยขอไปด้วย จอยบอกอ้าวไหนทีแรกไม่ไป ผมเลยบอกก้อยากไปแล้วไม่ได้เจอเพื่อนจอยนานแล้วด้วย จอยบอกงั้นถามเรก่อน แล้วจอยก้แชทคุยกับเร ผมเลยไปอาบน้ำกินข้าว พอเสดจอยก้บอกว่าเรโอเครไปได้ แล้วก้บอกอีกว่างานนี้น้องยีนไปด้วยนะ จ้องอยุ่ไม่ใช่เหรอ ผมยิ้มๆบอกก้นิดนึงละ จอยเลยบอกจัดมั่งอย่าบ่นละกัน ผมเลยบอกพูดมากเราเอาควยไปกินสิ ว่าแล้วก้เอาควยยัดปากจอย จอยก้ถามผมว่าเอามั้ยละเดี่ยวจัดน้องยีนให้แต่ว่าจอยแอบทำไรห้ามบ่นนะ ผมเลยบอกได้เลยขอให้ได้เยดน้องยีนละกัน จอยยิ้มดีใจใหญ๋้แล้วคว้าควยผมไปดูดสักพักก้ขึนคร่อมเอง ผมเลยถามเรื่องเมื่อคืนทำงานหนักเหรอ จอยก้บอกฝรั่งมันให้ดิ้งกินกับมัน มาวมากวันนี้มันก้จะไปที่ร้านอีก แต่ยังมึนๆอยุ่เลยไม่ไปดีกว่า้ ผมถามแล้วโดนไรมั่งละ จอยหยุดคิดแปปนึงบอกก้ตอนนั้นมาวมาก น่าจะโดนกอดโดนหอมบ้างละ ผมเองคิดในใจยังปากแขง แต่ไม่ได้พุดอะไรต่อ รอได้จัดน้องยีนคนสวยก่อน แล้วค่อยว่ากัน ว่าแล้วผมก้จัดจอยซะน้ำหีแตกก่อนที่จะสาวยาวแล้วชักมากดใส่ปากให้จอยกินตามปกติ แล้วก้มาลุ้นรอเยนวันพุดอีกที
พอเช้าวันพุธผมตื่นมาก้รีบจัดหนักจอยไป2รอบ กะให้หีช้ำไปเลยจะได้โดนไม่เยอะ จอยถามว่าคึกขนาดนี้เดี่ยวไปเยดน้องยีนไม่ไหวนะ ผมว่าให้ได้เยดจิงเถอะ จอยก้บอกได้เยดอยุ่แล้วละแต่ว่าถ้าพี่ได้เยดคนอื่น จอยก้เยดคนอื่นได้นะ บอกไว้ก่อน ผมยิ้มแล้วบอกไม่มีปันหา ถ้าได้เยด จอยก้บอกพุดแล้วนะ ห้ามมาทะเลาะกันด้วย ผมเลยแย๊ปไปว่านี่เหมือนกับว่าจอยจะไปเย็ดคนอื่นด้วยงั้นละ จอยรีบบอกเลยว่าไม่มีหรอก แต่บอกไว้ก่อน ผมเลยเออออ แล้วออกไปทำงาน เที่ยงก้ก้โทรถามจอยว่าในงานมีกี่คนอะไรทั่วไป จอยก้เหน็บแต่ว่าห่วงน้องยีนไม่มารึไง ผมเลยไม่ได้คุยต่อ พอเลิกงานผมก้รีบกลับบ้าน จอยบอกงานเริ่ม1ทุ่ม แล้วก้ไปอาบน้ำแต่ตัว ผมอาบน้ำเสดออกมาเห็นจอยใส่จีติงสีแดงเสื้อในสีแดงลุกไม้บางมีช่องตรงหัวนม ก้เลยร้องอื้อหืม จัดเตมเลยนะ จอยยิ้มๆก่อนจะเอาสเตยสั้นสวมทับอีกที แล้วก้ใส่ชุดแซกสั้นสีดำ มีรอยกรีดด้านหลังเยอะๆ ผมบอกวันนี้เมียผมสวยมากเลยนะแต่งไปให้ใครดูเนี่ย จอยยิ้มแล้วบอกว่าก้เรมันบอกให้แต่งสุดๆไป พอถึงงานผมก้หาที่จอดรถแล้วให้จอยเดินมาก่อน พอเดินตามมาก้เหนจอยควงแขนผุ้ชายอยุ่คนนึงแนะนำให้ผมรุ้จักว่าเปนพี่ ผมก้เออออไป แล้วก้หันไปเจอ เรกับยีน เรเองเปนคนสวยอยุ่แล้ว ใส่ชุดแซกสั้นสีแดง ส่วนยีนใส่สายเดี่ยวคอลึก แล้วเกงรัดง่ามขาแบบสั้นสุดๆ ผมเองยืนกลืนน้ำลายอยุ่พัก ถ้ามองดีๆจะเหนโหนกหีของยีนลอยขึ้นมาเลย แล้วก้มีผุ้หยิงอีกคนชื่อช้อก หน้าตาก้โอเครอยุ่แต่ออกคล้ำๆหน่อยคงรุ่นเดียวกับยีนใส่สายเดี่ยวเกงขาสั้นบานๆ พอเข้าไปในห้องที่จัด ก้เจอผุ้ชายนั่งกินอยุ่อีก5คน มีกระเทยคนนึง จอยก้แนะนำให้ผมรุ้จักทุกคน แต่ก้ยังควงแขนไอ้หมอนั่นอยุ่ ในห้องก้มีมีดต้ะเตี้ยกินเหล้าแล้วก้เปิดเพลงฟังกัน ธรรมดา ผมเลยลองเดินสำรวจก้เหนว่ามีห้องนอนอีก2ห้องกับห้องน้ำ กะว่าถ้าเกิดมีโอกาสได้เยดน้องยีนจิงๆจะทำไง พอกลับมานั่งที่โต้ะ เหมือนเรจะจัดที่นั่งไว้ให้ เป็นวงกลม มีเร ตั้ม ต้อง จอย ปิ้ด(คนที่จอยควงแขน) ชาย เตี้ย(กระเทย)ชัย ช้อก หรั่ง ยีน ผม ผมจะนั่งระหว่างยีนกับเร จากเท่าที่ดูจอยแฟนผมสวยสุดน่าเย็ดที่สุด จอยเป็นคนขาวมาก เรเองก้สวยน่าเย็ดเหมือนกัน ส่วนยีนนี่ไม่ต้องพุดถึง ผมนั่งมองกางเกงก้ควยแข็งแล้ว หีโหนกออกมาเยอะมาก ส่วนช้อกผมไม่ค่อยสนใจ เพราะไม่หรั่งรึชัยคงเปนแฟน เอาอกเอาใจกันแบบสุดๆ จอยเองก้ไม่ใช่ย่อย ผมสังเกตุว่าหัวนมจอยชี้ตั้งดันชุดแซกออกมา แรกก้ก้กินไปคุยไป จนสักสี่ทุ่ม จอยกับปิ้ดขอไปเอาเค้กที่สั่งแปปเดียว เรก้บอกให้รีบๆไปจะได้เป่าเค้ก ผมเองก้ได้แต่มองตามบอกว่ารีบมาละ แล้วจอยก้เดินควงแขนปิ้ดออกไป

devilzoa

ponggunyuki2527

เออ สนุกดีครับ แต่เจอแบบนี้ถ้าเป็นเรื่องจริง คงเหนื่อยเลยแหะผมว่า

nananews

jo2035

น้องจอยนี้สุดๆไปเลยแต่วันนี้จะอีกกี่คนละ

merina

ตอน 4+5 สั้นเหมือนตอนเดียวเลยอ่ะ เนื้อเรื่อง ok ดีนะ แฟนสาวร่านๆแบบนี้

hanabombam

น้องจอยออกไปเอาเค้า หรือออกไปเอากันแน่อ่ะ ลุ้นจัง

Jikkig16

manunited68

likestory

สั้นกระทัดรัดแต่ได้ใจความให้ติดตามนะครับ

pongsan

ภาระกิจใหม่....มาเป็นกลุ่ม! ::Horror::   ขอบคุณครับ ::Thankyou::

26916

amtorff73

กลุ่มเพื่อนของน้องจอยนี่มันกลุ่มนัดสวิงกันชัดๆนี่ครับ

แต่ขอติงนิดนึงนะ ผมว่าเนื้อเรื่องแต่ละตอนมันสั้นไปหน่อยอ่ะครับ

FuxU

therasak

สนุกดี และใจกว้างมาก คงไม่จริงจังเลยปล่อยซะเต็มที่