ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง 4

เริ่มโดย xonly289482, เมษายน 26, 2017, 11:09:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

คิดว่าข้อ 2 ครับ จริงบ้างแต่งบ้าง... ::Hmmm::

xonly-1454

มีบางตอนสับสนเล็กน้อยระหว่างฝนกับขวัญ แต่ก็พออ่านเข้าใจได้ คิดว่าคงพิมพ์ชื่อผิดมากกว่าครับ  ผมคิดว่าคำตอบคงจะเป็นข้อ 2 ละครับ
ขอเพิ่มความเห็นนิดนึงครับ ฝนน่าจะโดนวางยาแรงไปเลยทำให้ต้องการอยู่เรื่อย หรือไม่ก็รับบริการเพื่อหารายได้เพิ่ม

somc217

ในที่สุดก็ Happy ending ครับ
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

sparrow_ap

และแล้วก็ลงเอยกันด้วยดี
ขอเลือกข้อ 2 นะครับ
ปล. ในตอนพิเศษอยากรู้จังว่าบันทึกเขียนยังงัย

psm_mach

เลือกข้อ 2 ครับ จริงมั่งไม่จริงมั่ง ขวัญเลี้ยงลูกแล้วจะมีเวลาเรียนหรือ แล้วเรียนมหาลัยต่อหรือเปล่า ส่วนฝนเก็บสกอร์ไปเรื่อยๆหรือไง

tetete

ข้อ2ครับ ยินดีกับทั้งคู่ด้วยนะครับ

darkdd1999

gritkin

ผมคิดว่าข้อ 1 นะครับ เนื้อเรื่องดูเหมือนจริงดี สนุกมากๆครับ ขอบคุณครับที่ลงเรื่องเสียวๆให้อ่านกันครับ

soleza020

ขอตอบข้อ2ครับ เรื่องนี้จะเป็นเรื่องที่ผมกลับมาอ่านบ่อยๆแน่นอนครับ

negazero

ข้อ 3 เพราะดูแล้วมันไม่ค่อยมีสมเหตุสมผลกับความจริงเท่าไร เพราะเรื่องที่เจอส่วนใหญ่มีแต่เรื่องที่ไม่ถูกต้องนัก ประกอบกับผมยังคิดแนวหัวโบราณนิดๆ

aek01

ยังงงแต่ก็เเปลกใจตั้งท้อง คลอดลูกนำไปเรียนด้วยปกติทำไม่ได้ อ. และ รร. คงต้องดุแน่ๆ  แต่พอคิดว่าเป็นเรื่องแต่งเพิ่มอรรถรสก็โอเครครับ

tanavong

อ่านแล้วก็เหลือเชื่อในหลายเรื่อง
ตัดประเด็นเหลือค่ 2เรื่อง ละกัน
1 เรื่อง พ่อแม่ รับได้ที่มาเอาลูกสาวเค้าในบ้าน
2 ท้องแล้วเรียนไปด้วย พาลูกไปโรงเรียน เหมือนเค้าห้ามนะครับ

ponggunyuki2527

ครบรสดีครับ ผมรอภาคเสริมอยู่นะครับ ส่วนผมขอเป็น ข้อ 2 ครับ 

doctorchit

Happy Ending สุดๆ เลยครับ อยากให้เป็นเรื่องจริงและกันครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

4ylnox

คิดว่าเป็นข้อ 2 ครับ แต่ถ้ามีส่วนที่ไม่จริงนี่ก็ถือว่าเขียนได้สมจริงมากครับ