ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซูสีไทเฮา นางพญาหงส์เหนือมังกรจอมนางบัลลังค์เลือด ตอนที่ 1 วิถีกำเนิดนางพญา

เริ่มโดย wattana2015, เมษายน 27, 2017, 11:15:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ซีรี่ย์ใหม่เรื่องนี้น่าสนใจที่จะอ่านตอนต่อไปหรือไม่

น่าสนใจมาก อยากอ่านต่อ
60 (88.2%)
น่าสนใจ ธรรมดา
6 (8.8%)
ธรรมดา
2 (2.9%)
ไม่สนุก
0 (0%)
ไม่ชอบแนวนี้
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 68

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 27, 2017, 11:18:51 ก่อนเที่ยง

nankung

ซูสีไทเฮาและบูเซ็กเทียน เป็น 2 สตรีที่มีชื่อเสียงที่สุดในประวัติราชวงศ์จีน ผู้เขียนต้องแม่นกับประวัติของที่คู่มาก ๆ ถึงจะเขียนได้ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

thep59

เรื่องราวน่าสนใจและน่าติดตามมากครับ ในแนวจักรพรรดิ์กับแนวยุทธจักร

cd13579

ทำไมที่เคยอ่านมากับที่กล่าวข้างต้นมันไม่คล้ายกันฟะ หรือผมจำผิด???
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

zeech

ผมว่าท่านเป็นคนเปิดซิง เอ้ยเป็นคนแรก ที่นำเอาซูสีไทเฮามาปั้นเป็นเรื่องเสียว  ขออ่านต่อหน่อยนะครับเดี๋ยวกลับมาคอมเม้นท์

pizzahutcha

นอกจากพระนางบูเช็กเทียน ก็มีพระนางซูสีำทเฮานี้แกล๋ะที่โลดแล่นในประวัติศาสตร์จีนครับ

holmes kelper

เป็นแนวเรื่องที่ไม่เคยอ่านมาก่อน
แค่ชื่อเรื่องก็อลังการแล้ว น่าติดตามมาก
ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ
::Thankyou::

err

ชอบประวัติศาสตร์  เหมือนได้ย้อนเวลา  น่าสนใจว่าเรื่องราวจะออกมาแนวไหน

thum2520

เกริ่น นำมีสาระครับ มีเกร็ดความรู้ แต่มองไม่ออกว่าผู้ประพันธ์ จะแต่งออกมาทางใด

Phichaya

pfrankz

shatto

ปกติชอบอ่านเเนวจีนอยู๋เเล้วน่าสนใจเเละเป็นกำลังใจให้ผู้เเต่งครับ

pomsohandsome

ผมชอบแนวประวัติศาสตร์ แล้วถ้าเกี่ยวกันราชวงศ์ ด้วยจะชอบมาก ขอบคุณผู้แต่งมากเลยครับ