ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่ 2

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 27, 2017, 05:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมและเมีย ตอนที่ 2 
ต่อจากตอนแรก ผมกำลังสับสนและดาวขอโทษผมทำไม  ผมจอดรถข้างทางและถามดาวว่าเกิดอะไรขึ้น ดาวไม่พูดเอาแต่ร้องไห้ ดาวยกมือไหว้ผมและบอกว่าอย่าทิ้งพี่ฟ้านะ พี่ฟ้ารักพี่มาก ดาวผิดเอง จะให้ดาวทำอะไรก็ยอม ผมยิ่งงงไปกันใหญ่  ว่าเกิดอะไรขึ้น หรือ ดาวทำให้เกิดเรื่องทั้งหมด    ดาวยอมทำตามพี่ทุกอย่าง แต่ขอห้ามทิ้งพี่ฟ้า  ตอนนี้อารมผมเริ่มเย็นเพราะที่อยู่ต่อหน้าผมตอนนี้ คือนักศึกษาสาวปี 4 ในชุดนักศึกษารัดติ้วพร้อมเปียกฝนนิดๆ ซึ่งน่าเย็ดมาก ผมมองตาดาวแล้วถามว่าจะยอมทำให้พี่ทุกอย่างเหรอ ดาวพยักหน้าและมองตาผม เหมือนดาวเข้าใจที่ผมต้องการ  ดาวเอื้อมมือมาที่ซิบกางเกงผมพร้อมรูดซิปออก คว้าควยผมออกมาแล้วอม ต้อนนั้นผมทำอะไรไม่ถูกพอได้สติจะบอกฟ้าว่าไปโรงแรมข้างหน้านะผมตอบตกลง  ทันทีที่ไปถึงโรงแรมผมพาดาวเข้าห้อง  ห้องเป็นห้องคล้ายกับป่า มี เตียงตรงกลางกับโชฟา  ทันทีที่ผมล๊อกประตู ผมไม่รอช้าความฝันที่จะเย็ดน้องเมียมานานวันนี้จะได้สมหวังแล้ว ผมรีบจับดาวกอดแล้วจูบปากเรียวสวย  ไซรคอบีนมเรายืดกอดรัดฟัดเหวียงกันสักพัก ผมพลักดาวให้นอนลงที่เตียงโดยที่ยังไม่ได้ถอดส้นสูง  ผมเป็นคนชอบเอาในชุดยิ่งสาวสายในชุดนักศึกษา พร้อมส้นสูงนอนอยู่ต่อหน้ายิ่งทำให้ผมมีอารมมากจนลืมเรื่องเมียตัวเองไป กลับมาที่ผมกับดาวผมโน้มตัวลงที่ดาว จับจูบไชค์แลกลิ้น ผมค่อยๆเลื่อนมาที่หน้าอกเอาชุกไชค์นมคู่ใหญ่ ซึ่งใหญ่หว่าของฟ้าเมียผมแน่นอน  ผมค่อยๆแกะกระดุมเผยยกทรงสี่ดำสนิทตัวเล็กที่ปิดนมไม่มิด   ใจผมลุ้นระทึกจากนั้นผมดึงยกทรงออก  สิ่งอยู่ต่อหน้าผมคืนนมขาว อวบใหญ่ มาก  หัวนมสีชมพูเป็นเม็ด ผมไม่รอช้ารับดูดอย่างเมามันทั้งดูดทั้งกัดทั้งบีบ ดาวส่งเสียงครางอย่างเสียวสุด  นมคู่ใหญ่ซึ่งฟ้าเทียบไม่ติดกับกำลังเป็นของผม ผมค่อยเลื่อนลงมาเลียที่หน้าท้องลงมาหยุดที่ด้างล่างซึ่งผมกำลังจะพิชิตมัน  ผมค่อยเลิกกระโปรงขึ้น กางเกงในสีดำที่เปียกสงสัยคงเป็นน้ำเงี่ยนตอนที่แอบดูเมียผม  ผมไม่รอช้าฝังจมูกที่ตรงกางเกงในสูดดมเต็มปอด  หีดาวหอมมาก     ผมใช้มือดึงกางเกงในออก สิ่งที่อยู่ต่อหน้าผมคือของรักของดาวหีสาวรุ่น  กลับโหนกสีชมพู  ดูแล้วเหมือนไม่เคยผ่านมือผู้ชายมา   แต่กริยาการตอบสนองเหมือนคนมีประสบการณ์   แต่ผมไม่เคยเห็นดาวไปกับผู้ชายคนไหนเลยหรือมีแฟน    นอกจากเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง  ผมจึงถามดาวว่าเคยโดนผู้ชายเย็ดไหม  ดาวตอบว่าไม่เคย  ผมสวนไปทันที่ว่าอย่าโกหก    ดาวบอกว่าไม่ได้โกหกดาวไม่เคยโดนผู้ชายเย็ด  แต่แต่โดนผู้หญิง  ผมเข้าใจทันทีเพราะดาวมีเพื่อนผู้หญิงมานอนด้วยบ่อย ผมได้ยินคำตอบยิ่งจุดไฟในตัวผม  ผมจะได้เปิดบริสุทธิ์น้องเมียแล้ว  ผมฝังสมูจลงที่ร้องหีของดาว  ดาวครางออกมาอย่างเสียวซ่าน ทั้งจมูกทั้งเลีย หีชมพู่ ทั้งหอมทั้งหวาน ผมรัวลิ้นไม่หยุด ดาวได้แต่หยิกหัวผมพร้อมกดหัวเหมือนไม่อยากให้ผมออกจากตรงนั้น   สักพักผมลุกขึ้นดาวเลยได้พักครางแบบหอบๆๆๆ ผมค่อยถอดเสื้อ  ในณะที่ผมจ้องร่างขาวโผนของดาว  ร่างที่มีชุดนักศึกษาถูกแกะกระดุมออกเห็นนมคู่ใหญ่   กระโปรงถกขั้นมาที่เอง   หีชมพูอ่าที่หน้า  เท่าไม่ได้ถอดส้นสูงออก  และกางเกงในติกับ ขาข้างซ้าย  นอนหายใจหอบๆๆ  ผมจัดการถอดเสื้อผ้าออก  งัดเขจ้าโลกออก  มา  ถึงไม่ได้ใหญ่เท่าเดช แต่ก้อรับรองติดใจแน่  ดามลุกขึ้นมานั่งและให้ผมนอนจับเป็นท่า 69 อย่างรุ้งานดามเริ่มอบความผมเสียมมากเลยในขณะที่ดาวเอาหีทับหน้าผม ผมไม่ยอมแพ้ดูกลืนของเหลวที่อยู่หีจะแทบไม่เหลือ ท่านี้มันมาก  ผมจับดาวออกจาก 69  ให้นอนราบ  ผมพร้อมจะเอาควยเปิดซิงดาวแล้ว  ผมบอกดาวว่าไม่ใช่ถุงนะดาวพยักหน้า  ผมจับควยยัดเข้ามายาดแต่เข้าไม่แครึ่งลำก้อติด  คงไม่โดนเย็นเลยล้ำบากนิดฟ้าอ้าปากค้างพร้อมครางผมค่อยๆซอย ไม่อยากยัดเกินไป ดาวมีน้ำตาไหนออกมาปากก็มีบอกเจ็บเป็นระยะ แต่สักพักก้อเริ่มเข่าที่ในที่สุดก็เข้ามิดลำ หลังจากนั้นเสียงร้องเปลี่ยนเป็นเสียงครางเบาๆละดังขึ้นๆ ๆๆ   ผทเริ่มกระหน่ำแทงหีดาว  หาวร้องแทบขาดใจผมก้มลงดูปากสวยของดาวพร้อมเย็บแบบไม่หยุด  ทั้งปาดทั้งนมดูดกัด  นมคู่ใหญ่แดงไปทั้งสองเต้า   ผมพักเหนื่อยและเปลี่ยนท่าให้ดาวหันตูดมาทางนี้ในท่าหมา  เป็นภาพที่ชวนหน้าล่อมากผมเลยลองเสียหีดาวที่มีน้ำเงี่ยนจากการโดนผมเย็ดดูกลิ่นคามหอมมากกว่าที่ผมคิด รู้งี้ทำกับเมียไปนานแล้วดาวสะดุ้งโดนเลียจากด้านหลัง ผมดูดกลืนน้ำจากหีจนหมดแล้วจึงจับควยเย็ดต่อมืออ้มมาจับนมบีบดาวร้องครางสลับกับผมเย็ดแบบไม่พัก ไม่นึกเลยว่าจะได้มันขนาดนี้ผมกระแทกเบาๆสลับกับเร็วต่อเนื่องไม่ให้ดาวได้พัก    จนผมเปลี่ยนท่าต่อนอนให้ดาวขย่มผมดามค่อมผมพร้อมหยอนหีลงไปที่ควยผม  ดาวค่อยๆขย่มช้าแล้วก็เร่งเครื่องนมคู่ใหญ่ สายไปมา เป็นภาพที่น่าดูมาก ไม่นึกเลยว่าจะได้เอาทั้งพี่ทั้งน้อง ผมเอื้อมมือมาจับนมดาว  ดาวร่อนหีขย่มผมได้มันมาก  จนดาวเหนื่อยผมจึงเตรียมจบเกมจับดาวนอนลงยกขาพาดบ่า แล้วจับควยยัดหี  จากนั้นผมบอกดาวว่าแตกในได้ไหม ดาวบอกได้แตกในเลยผัวเมียอยาก  ยิ่งได้ยินคำตอบผมยิ่งกระแทกจนตูดดาวลอยขึ้น ไป ลอยแล้วลอยอีก ผมซอยไม่หยุดจนดาวร้องแล้วบอกว่าเสร็จแล้วผมรับรู้ถึงรูหีที่มีน้ำออดมาอุ่นผมรับเร่งเครื่องทั้งความเร็วและความแรงเข้าใส่ดาวยิ่งร่องเสียวดังเพิ่มมากขึ้นจนในที่สุดผมก็เสร็จแตกในร้องหีน้องเมียสุดสวย   แต่ผมไม่หยุดยังเย็ดต่อต่ออีกนิดแล้วจึงหยุดและนอนลงบนที่นอนจากนั้นดาวลุกขึ้นนั่งแล้วมาอมควยพร้อมดูดกลืนน้ำให้ผม จนหมดและทิ้งตัวกอดผม หลังจากนั้นผมจึงหลับไป   เช้าผมตื่นขึ้นมาดาวยังอยู่ในอ้มกอดผม ดาวเห็นผมตื่นเลยถามว่าสนุกไหม  ผมบอกมันมาก แต่ผมรู้สึกผิดผมจึงขอโทษดาว ดาวบอกว่าไม่จำเป็น  ผมจึงบอกดาวว่ามันเกิดอะไรขึ้นแต่ดาวให้ผมสัญญาว่าจะไม่โกรธฟ้าเพราะทุกอย่างผิดที่ดาวเอง  ผมตอบตกลง     ดาวเล่าว่าช่วงที่ผมไม่อยู่ ดาวจะมานอนค้างกับพี่ฟ้าบ่อยๆ โดยที่มาลงลดและต่อ วินเข้ามา  ส่วนใหญ่จะเป็นเดชที่เข้ามาส่ง จึงพอรู้จัดทักกันบ้าง  และบางวันไฟหรือที่บ้านมีปัญหาจะตามเดชมาช่วยทำให้ได้รู้จักกับพี่ฟ้าและเราสองคนไม่คิดว่าเดชเป็นคนไม่ได้  เพราะเดชมีเมียที่เพิ่งคลอดลูกได้แค่สามเดือนเลยเรียกมาใช้งานเพราะจะได้ช่วยเหลือให้มีรายได้ และบางครั้งก็เรียกเมียเดช ชื่อนุ่นมาทำความสะอาดที่บ้านเป็นครั้งคราว  เห็นว่าไม่มีอะไรดาวกับพี่ฟ้าเลยไม่เคยเล่าเรื่องให้พี่ฟัง นุ่นเมียเดชอยุ่22 เท่าดาว  ตัวเล็กขาวสวย เราดูแล้วเป็นคนดีทั้งคู่  แต่ในวันเกิดเรื่องพี่ฟ้าให้ดาวให้เดชมาช่วยตัดกิ่งไม้ที่บ้านตอนประมาณเย็น ๆ วันนั้นดาวง่วงเลยหลับอยู่บนห้องปล่อยให้พี่ฟ้าดูเดชอยู่คนเดียว หลังจากนั้นประมาณ 2 ทุ่มดาวตื่นเลยจะลงมาชวนพี่ฟ้ากินข้าวแต่กลับไม่เจอใคร แต่มองไปหน้าบ้านเจอรถมอไซค์ของเดชจอดอยู่ยิ่งสงสัยเลยเดินไปหาทั่วบ้าน ไปได้ยินเสียงบางอย่างที่ห้องเก็บของ ดาวเลยลองดูที่หน้าต่างเป็นกระบานเล็กภาพที่เห็นคือ  พี่ฟ้าพยามดิ้นและร้องไห้ในสภาพที่เสื้อถูกแกะกระดุมกาวเกงในถูกถอด แต่เดชทั้งขู่ว่าถ้าไม่ทำตามจะเอาคลิปลงเน็ต นี่พี่ถูกเดชเย็ดแล้ว เดชบอกพี่ฟ้าเงียบๆเดียวโดนฆ่าหรอกดาวไม่รู้จะทำไง กลัวไปหมด สักพักเดชก้อบอกว่าห้ามบอกใคร แล้วมันก็ใส่เสื้อผ้าพร้อมออกจากห้อง และไปที่มอไชคขับออกไปอย่างรวดเร็วหลังจากนั้นดาวรับไปหาพี่ฟ้า  พี่ฟ้าเห็นดาวยิ่งร้องไห้ ดาวปลอบพี่ฟ้า  ดาวขอโทษพี่ฟ้าที่เอาเดชมารุ้จักเราพี่ฟ้าใส่เสื่อแล้วพากันไปบนบ้าน  พี่ฟ้าขอให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ดาวรับปาก  พี่ฟ้าให้ดาวออกไปชื้อยามคุมฉุกเฉินมาให้  แล้วพี่ฟ้าก็หลับไป ดาวไม่รุ้จะทำไรได้แต่ร้องไห้โทษตัวเองทุกอย่าง  แต่เรื่องไม่จบแค่นี้  มันเพิ่งเริ่มต้น

devilzoa

ช่ายๆๆเรื่องมันเพิ่งเริ่มต้น

swss2511

hanabombam

จะแก้นแต้นเดชหรอ ด้วยการซั่มนุ่นเมียเดชใช่ไหม

จุดดำ ภายในใจ

เรื่องน่าติดตาม ชอบมากครับ

may_290607908

น่าจะโดนทั้งวินแน่นอนบางที่น้องสาวอาจโดนแล้วด้วย

elviswhat

สงสารฟ้าจริง ๆ แล้วดาวเป็นยังไงบ้าง

tacklove

นี่คือต้นเหตุของเรื่องสินะ ฟ้าก็ไม่ได้เลวอย่างที่คิด แต่เป็นเพราะไอ้เดชมันชั่วเอง ดาวก็ไม่ใช่คนผิด แต่ก็ต้องมาสังเวยให้พี่เขยตัวดี

ppp44

เรื่องเพิ่งเรี่มต้นเข้าวงการสวิง

aum691

แบบนี้ต้องไปจัดเมียเดชแก้แค้น 

kosol0104

manunited68

น้องดาวเพิ่งโดนดอกแรก เดี๋ยวคงมีดอกต่อต่อไป

Yutapub

alatar

laerperly

ใครว่าผู้ชายล่าผู้หญิงต้องคิดใหม่แล้วหละ