ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 11+12

เริ่มโดย reak, เมษายน 28, 2017, 10:51:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอถึงหน้าเรผมก้เอาควยไปแถวๆปากเร บอกว่าอมควยให้หน่อย เรมองที่ควยผมก่อนจะบอกว่า น้ำควยเยิ้มขนาดนี้ไม่ดูดหรอกไปล้างก่อน ผมเลยจับหัวเรแล้วยัดควยเข้าปากทันที เรเองก้ขืนได้นิดเดียวก้อมเข้าไปมิดอัน ผมเองต้องยอมรับว่าเรนี่สุดยอดมากเป็นผู้หยิงที่เก่งเรื่องเย็ดสุดๆ ปากก้ดุดควยดังบ้วบๆ หีก็เด้งรับควยทั้ง2อันอย่างเป็นจังหวะ ผับๆๆ ผับๆๆ ทำท่านี้ประมาณ5นาที พี่2คนก้แตกกดแช่กันทั้งคู่(ใส่ถุงยาง) ก่อนจะชักควยออกมารุโถุงออกแล้วโยนทิ้งข้างๆ คนนึงบอกไปห้องน้ำ อีกคนก้บอกไปตามพวกนั้นก่อน ผมก้ไม่ได้สนใจ เพราะตอนนี้ควยผมแข็งเตมที่ เรนั่งมองหน้าผมแล้วบอกว่าถุงอยุ่บนโต้ะ ไปใส่ก่อน ผมบอกขอท่าคุกเข่า ก่อนจะเอื้อมไปหยิบถุงมาใส่ แล้วก้เอาควยปลอมติดมือมาด้วย ผมจับเรแหกหีแหกก้นดูก้เห็นว่ามันอ้ากลวงเลยทั้ง2รู สงสัยช่วงที่ผมออกไปโดนจัดหนักไป ว่าแล้วก้ลองเอาควยเสียบหีมันลื่นเข้าไปมิดควยเลย เรเองก้ขมิบหีตอดตื้บๆแล้วร่อนก้นสุ้ควยผม ผมสาวสัก4-5ทีก่อนจชักมาเสียบที่ก้น มันก้ลื่นเข้าไปอีก แต่จะแน่นกว่ารุหีอยุพอควร เรเองก้ขมิบรุก้นสุ้อีก ผมเลยเอาควยปลอมยัดรุหีทีเดียวมิดด้าม เรสะดุ้งนิดนึงก่อนจะบอก แหม๋ ได้่เอาทีให้สะใจเลยใช่มั้ย ผมยิ้มตอบแล้วก้เริ่มสาวควยกระแทกใส่รุก้นเร ก่อนจะล้วงเข้าไปบีบนมเล็กๆทั้ง2ข้าง เล่นหัวบ้างขยำแรงๆบ้าง เรเองก้เริ่มครางร้องซ๊้ดซ้าด ไปเรื่อยๆ บอกว่าเสียวมากเย็ดเก่งชิบหาย ผมเองก้ทั้งซอยถี่ๆ เน้นๆ หมุนควานบ้างเล่นเองเรหลุดครางเสียวดังอยุ่หลายที ก่อนจะยกตัวขึ้นมาเอามือล้วงจับควยปลอมที่คาหีอยุ่สาวยาวๆ บอกให้ผมดุดคอให้หน่อย บีบนมแรงๆ จะไม่ไหวแล้ว ผมก้จัดตามขอ ทั้งสาวควยอัดก้นเน้นๆ ขย้ำนมจนแทบแหลก ดูดคอจนแดง แปปนึงเรก้ร้อง อ้าย ทิ้งตัวลงนอน ขาสั่นผับๆ ผมเห็นแล้วก้ตกใจ นี่เรแตกทีขนาดนี้เลยเหรอ เรนอนหอบอยุ่บอกว่าเสียวสุดๆไปเลย เพิ่งแตกแบบนี้เปนครั้งแรก ขอพักแปปนึง ผมเองก้ใกล้จะแตกแล้วเลยจับเรพลิกนอนหงายเอาควยปลอมยัดก้นเรไป เอาขาพาดบ่าข้างนึง ก่อนจะนั่งยองๆจับควยยัดเข้ารุหีเร พอกดมิดด้าม กลุ่มที่เย็ดสาวช้อกก้เดินออกมากัน พวกนั้นมานั่งชงเหล้ากินกันต่อ เรบอกให้ผมรีบทำ เดี่ยวจอยมาแล้ว ผมเองก้เลยรีบสาวท่านั้น เสียงกระแทกกันดังตึกๆ ๆๆ พวกนั้นก้แซวว่าท่านี้เปนไงเร ลึกมั้ย เรบอกสุดๆอะ ถึงมดลุกเลย หันไปเห็นสาวช้อกนั่งกัดริมฝีปากอยุ่ ผมเองก้เริ่มทนไม่ไหว ชักควยออกมาดึงถุงยางออกแล้วจับควยยัดปากเร เรก้รุ้งานโยกหัวดูดควยผมจนต้องร้องออกมา รุ้สึกได้เลยว่าน้ำพุ่งออกจากปลายควยปิ้ดๆ เรก้กลืนแบบไม่เหลือสักหยด ก่อนจะเอาควยออกมาเลียกินน้ำตามรอยแยกที่ปลายควยจนสะอาด ก่อนจะลุกไปนั่งกินเหล้ากันต่อ แล้วก้เริ่มคุยกันไปเรื่อยๆ ส่วนใหญ่ก้คนนั้นเป็นไงคนนี้เป็นไง ไม่ค่อยอายกันแล้ว ช้อกเองก้ถามผมว่าใช้ยาทนกับพวกนี้ด้วยเหรอ เห็นกระแทกพี่เรอ้าปากตาค้างไปเลย เรก้เลยถามด้วย ผมบอกว่าไม่ได้ใช้นะปกติเป็นแบบนี้อยุ่แล้ว ก่อนเรจะบอกมีผัวเย็ดเก่งขนาดนี้กุรักตายเลย แล้วก้เฮกันอีก สาวช้อกเองก้มองหน้าผมบ่อยๆ ชวนคุยแต่เรื่องเย็ดกัน ผมเลยถามว่าเคยโดนเย็ดก้นรึยัง(รุ้อยุ่แล้วเพราะเพิ่งเห็นเมื่อกี้) ช้อกยังไม่ทันตอบ เตี้ย(กระเทย)ก้รีบอธิบายซะหมด จนช้อกสวนกลับไป มึงก้คนนึงละอีเตี้ยที่เย็ดตุดกุอะ แล้วก้เฮกันอีก จนเรเริ่มสงสัยเลยถาม อีช้อกมึงพุดขนาดนี้อยากโดนควยพี่เค้ารึไง ช้อกรีบบอกว่าใช่แล้วรออยุ่เนี่ย แล้วก้ถามผมว่าพร้อมยัง คนอื่นก้แซวกันใหญ่ ผมก้เลยบอกมันยังหดอยุ่อะ ต้องปลุกอารมหน่อยว่าแล้วช้อกก้ลุกมานั่งข้างๆผมแล้วก้มลงรุดซิบกางเกงควักควยผมออกมาดูด พวกนั้นก้แซวใหย่ว่าเงี่ยนมาจากไหน ผมเองก้เริ่มซี้ดปากบ้าง ถึงช้อกจะลีลาดูดควยไม่เท่าเร แต่ทุกครั้งก้ดังบ้วบๆ บ้วบๆตลอด พี่ข้างหลังก้เริ่มเล่นที่ก้นช้อก บอกเรหยิบควยปลอมให้หน่อย แล้วก้รุดกางเกงลงจับยัดทีเดียวมิดด้าม ช้อกคายควยผมหันไปมองแปปนึง ก่อนจะก้มมาดูดควยต่อ ผมเองก้เริ่มได้อารมจับหัวกดล้วงบีบนม ไปเรื่อยๆจนเริ่มแข็งขึ้นมา แปปนึงช้อกก้ลุกหันไปทางเร บอกว่าทั้งใหย่ทั้งยาวหนูอมไม่มิดเลยพี่เรเย็ดเข้าไปได้ไงเนี่ย เรยิ้มบอกอียีนยังรับได้เลยมึงกลัวรึไงจะทำไรก้เร็วๆเดี่ยวพวกนั้นออกมากัน ช้อกเลยหยิบถุงยางมาใส่ก่อนจะนั่งคร่อมผมชักควยปลอมออกจากรุหีแล้วกดใส่ของผมแทน พอได้ที่ช้อกก้ทั้งร่อนทั้งบดหีใส่ ผมเองก้เด้งสวนเด้งรับอยุ่พักนึง เลยบอกให้พี่ข้างหลังเอาควยปลอมยัดก้นช้อกให้หน่อย เค้าก้ทำตามสาวจังหวะตามที่ช้อกโยกขึ้นลง เลยถามพี่แซนวิสกันมั้ย เค้าบอกยังไม่ไหว 5-6รอบแล้ว ขอพักแปปนึง ผมเลยไหนๆก้ไหนๆแล้วจัดหนักอีกทีละกัน ไล่ไซดบีบนมดูดคอกัดหู ช้อกก้เริ่มครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ สาวหีบดควยผมดังปับๆๆ ปับๆๆ คนอื่นก้มองแล้วก้มองไปแซวไป แปปเดี่ยวช้อกก้รองแล้วบดหีแช่ควยผมส่ายไปมาบอกแตกแล้ว ผมเหนขาช้อกสั่นๆ สงสัยหมดแรง ผมจับช้อกนอนค่ำที่พื้นยกก้นขึ้น ดึงควยปลอมที่ก้นมายัดรุหีแทน แล้วไปคร่อมหลังช้อกก่อนจะยัดควยเข้ารุก้น พอมิดด้ามผมก้เริ่มสาวควยกระแทก ช้อกถึงกับร้องโอ้ย พวกที่ดูบอกมีท่าแบบนี้ด้วยเหรอ เรถามช้อกเปนไงละมึง แหกปากร้องเลยสิ ช้อกบอกว่าโคตรลึกเลยพี่เรจุกไปหมดแล้ว ผมเองยิ่งสะใจก่อนจะเอื้อมไปขยำ้นมช้อกทั้ง2ข้าง ช้อกยิ่งร้องเสียงดัง ก่อนจะทนไม่ไหวเน้นไปอีก4-5ทีหนักๆแล้วชักควยรุดถุงทิ้งก่อนไปกดใส่ปากช้อก ช้อกเองก้รีบดุดน้ำควยผมจนหมดหลอด จังหวะที่ผมยืนป้อนน้ำควยให้ช้อกกินอยุ่ ยีนก้มาสะกิดหลังผม บอกทำไรกัน แซวผมว่าไปห้องน้ำแปปเดียวนอกใจหนูแล้วเหรอ แล้วก้หันไปทางช้อก ว่าเป็นไงละร้องเสียงหลงเลยสิมึง ดังไปถึงห้องน้ำเลย ทุกคนก้เฮ ผมใส่เสื้อผ้าเสดก้นั่งกินเหล้าต่อ เลยถามยีนว่าเจอจอยมั้ย ยีนบอกคุยกับพี่อีก2คน เดี่ยวก้ออกมา จังหวะที่ทุกคนเงียบก้ได้ยินเสียงจอยครางดังออกมาจากห้องนอน เตี้ย(กระเทย)ก้บอกมันคุยกันยังไงวะ เสียงดังยังกับคนเย็ดกัน ตนอื่นก้ขำๆไป ผมเองนั่งสังเกตุดูจากเวลาและเหตุการณ์ จอยแฟนผมคงโดนไปครบทุกคนแล้วละ แถมคงเข้าทีละ2ด้วยละมั้ง....

devilzoa

ponggunyuki2527

เจอแบบนี้ก็ต้องทำใจก่อนมาแล้วแหละ ไม่งั้้นเครียดหนักกว่าเดิม

hanabombam

สนับสนุนให้เลิกกับน้องจอย แล้วมาคบกับน้องยีนดีกว่า จริงๆ นะ

nananews

manunited68

ตัวละครเยอะมาก เริ่มจำไม่ได้ละ แต่ก็สนุกดี

26916

aunwatch