ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruby31797

อยากให้พระเอกมีการแสดงบทบาทบนเตียงให้มากขึ้นอีก ให้มีการบรรยายแสดงท่วงท่าให้มากขึ้น

jackky jackky

ถ้าฃ.ขวดมันหายากพักไว้ก่อนไปเอาตัวbก่อนเลย555
ขอบคุณไรท์ครับ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

แล้วพระเอกเราคงตัองผลิตน้ำเยอะ

rewat.32

นี่เจ้าเน กะจะกวาดเรียบทั้งคุณหมอคุณพยาบาลเลยเหรอครับ

herem

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นเริ่มมีตัวร้าย ลุ้นเลยครับว่าพระเอกเราจะเก่งขึ้รยังไง

facebeer

ตอนนี้ชอบขิมมากๆเลย ดูใสมากกว่าทุกคน เนอย่าลืมนะ555

applej2k

ขอบคุณครับ
ร้ายกาจจริงๆ สงสัยน้องขิมติดใจแย่เลย

toeylogic

deamondear

ตัวร้ายเริ่มมาแล้ว มีความบันเทิงละทีนี้

Meepooh Feesantiya

น้องขิมเสร็จแน่เลย โดนแล้วอีกราย

pipat1923

พี่แต้วโดนเอาแล้วไม่ท้องแบบนี้เอาสดได้ตลอด ต้องจัดหนัก  ::Foo::

kadoo123

แปลก ไม่เหมือนใคร สนุกครับ ต้องใช้สมองมากจริงๆ ขอบคุณมากครับ

sarugetme

ลุ้นกับน้องขิมจริงๆ แต่กับพี่แต้วนี่สุดๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

bhrsuj Bgstngs

แล้วพระเอกจะเลื้ยงเด็กไหว้หรอ เหลืออักษรตั้งเยอะ

sommai.su

ตกลงใครจะท้องก่อนกัน มาอ่านตอนต่อไป