ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

ในที่สุดก็ได้อักษร ข ไข่ มา แม้ว่าจะยังไม่เสียวสุดๆ

m.lostman

ดูยากมากแต่ละตัวอักษร สงสัยว่าตัวอักษรที่ไม่ค่อยเอามาตั้งจะทำไง

tumg23

แล้วจะได้เปิดซิงพยาบาลขิมจริง ๆ ป่าว

audy3888

โอ้ย เป็นผมละก็ หมดลำแน่ๆ ชอบมากเลยครับ

badboy2522

ขอบคุณครับ แหม่ๆ พยาบาลขิมนิก็ไม่เบา น่าร๊ากได้อีก ต่อไปจะเป็นไงนะ แล้วอักษรต่อไปจะหาได้ไหมเนี่ย ถ้าจะลำบากละ  ::Doubt::

joada

ลุ้นหนักเลย  มาต่อไว ๆ นะครับ

นฤเบส เย็นจิตร

สนุกมากครับ ลุ้นอักษรต่อๆไปจัง

kritsana1244

ห่างหายไปนานมากกก อดใจไม่ไหวเลย ขอรับไปอ่านต่อละนะครับ ขอบคุณมากครับผม

arkira

ไรต์กลับมาแล้วสมการรอคอยเลย
ข.ไข่ได้มาแล้วเรียบๆเคียงๆอยู่นานเลย
สู้ๆนะครับไรต์ทั้งเรื่องงานเรื่องการแต่งเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ หายไปนานเลย คิดว่าพระเอกจะใจดี ปล่อยพยาบาลขิมไปก่อน แล้วค่อยจัดการวันหลัง

eradicater

กลับไปอ่านตอนก่อนหน้านี้อีกรอบแป๊บ ลืมไปเยอะเลย ::Orz::

797979

araiwaaa

ในที่สุดก็ได้อักษร ข มาจนได้ แต่อันนี้สงสัยนิดนึงกว่าจะได้อักษรครบพระเอกเราจะมีน้ำพอจริงๆเหรอเนี่ย เข้าขั้นยอดมนุษย์ละนะ

thing

ขิมโดนแล้ว แล้วใครจะเป็นคนต่อไป ขอบคุณครับ

pgh22