ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 20

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 05, 2017, 09:20:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอพักเที่ยงผมโทรหาจอย ถามว่าทำอะไรอยู่ จอยบอกกินข้าวกับเรอยู่ ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนหอบอยู่ใกล้ๆ แล้วก็มีเสียงแจ๊ะๆ แจ๊ๆ ตับๆ ตับๆ แล้วก็มีเสียงผู้ชายุหลุดออกมาเป็นระยะ เลยถามจอยดีขึ้นยังเมื่อคืนเป็นไงบ้าง จอยก็บอกว่าปกติไม่มีอะไร เดี๋ยวเยนค่อยมารับ แล้วก็วางสายผมไป ใจผมอยากจะโทรหาน้องถามว่าเป็นไงบ้างเย็ดจอยเสร็จยังก็ไม่กล้าเลยกลับไปทำงานต่อ ประมาณบ่าย3 น้องเค้าก็ส่งรูปกับคลิปมาให้ผม ในรูปเป็นลุมเย็ดหีสามสาวกัน จอยดูดควย2อันหันมามองกล้องชู2นิ้วบ้าง ถ่ายจอยโดนท่าโก้งโค้งบ้าง(เห็นปานดำที่ก้นจอยชัดเจน) ผมดูราวๆ20รูป ใจก็คิดนี่จอยกับพวกเรนี่ไม่อายเลยรึไงน้า รู้ทั้งรู้ว่าเด็กพวกนี้เดี่ยวมันก็เอาไปบอกคนอื่นให้มาเย็ดอีก ถ้าคนเค้ารู้กันทั่วจะอายชาวบ้านเค้าเปล่าๆ แต่ก็ยังเลื่อนไปดูคลิปที่มันส่งมา4-5คลิป 3คลิปแรกเป็นลุมเย็ดแต่ละคนกัน จอย เร ช้อก ผมนั่งดูเด็กพวกนี้ก็ไมน่าจะถึงใจจอย แต่คำพูดที่มันเรียกจอยคืออีกะหรี่หีหลวมทุกคำ จนมาคลิปที่4เป็นฉากที่จอยกำลังโดนเย็ดแล้วคุยโทรศัพท์ไป ผมฟังดูก็เข้าใจทันทีเพราะว่าที่คุยนั้นผมโทรไปเอง กล้องส่องหน้าจอยที ส่องหีที่กำลังโดนเย็ดที แล้วก็มีควยยัดปากจอยดูดบ้วบๆ มีเสียงเน้นกระแทก ตับๆ ตับๆ อยู่อีกพัก ก่อนจอยจะบอกให้ผมมารับตอนเย็นแล้วก็วางสายไป กล้องก็กลับมาที่น้อง แล้วบอกว่าสุดยอดเลยวะ ผัวอีกะหรี่จอยหีหลวมโทรมา มันคงไม่รู้มั้งว่าเมียมันโดนลุมเย็ดกันอยู่แล้วก็มีเสียงหัวเราะก่อนจะตัดไป ผมถอนหายใจแล้วก็เลื่อนมาดูคลิปสุดท้าย เป็นฉากในห้องน้ำ มีจอยนั่งอยู่กับพื้นห้องน้ำ แล้วพวกนั้นก็เรียกเพื่อนมายืนล้อมวงรอบจอยอยู่ แต่ละคนก็เอาควยออกมารูดอยู่ที่หน้าจอย จอยเองก็ยิ้มชู2นิ้วสู้กล้องโดยมีควยล้อมอยู่ ทีแรกผมคิดว่าเด็กพวกนี้จะชักว่าวแล้วมาแตกใส่หน้าจอย แล้วก็มีเสียงพูดแทรกมา วันนี้เราจะมาราดหน้าอีกะหรี่จอยหีหลวมกันครับเพื่อนๆ แล้วก็มีเริ่ม หันกล้องไปแต่ละคนแล้วก็แนะนำตัวก่อนจะจบที่เอาควยยัดปากจอยต่อหน้ากล้องจนครบทั้ง6คน แล้วก็มีคนบอกว่าพร้อมกันรึยังครับ จอยก็ยิ้มเเหงนหน้าชู2นิ้วสู้กล้อง ผมก็มองไม่มีใครสาวควยสักคนจะแตกพร้อมกันได้ยังไง แล้วน้องก็บอกว่ามาแล้วอีกะหรี่จอยอ้าปากเร็วๆ พอจอยอ้าปากผมก็เข้าใจที่พวกนั้นทำ ทั้ง6คนยืนเยี่ยวใส่ปากจอย ราดหน้าราดปาก ราดหัวเต็มไปหมด จอยเองก็พอล้นปากทีก็กลืนน้ำเยี่ยวลงคอที พอแต่ละคนเยี่ยวเสร็จก็มีคนนึงบอกให้จอยอ้าปากค้างไว้ ก่อนที่กล้องจะจับไปที่ปากจอยที่มีน้ำเยี่ยวอยุ่เต็มปาก แล้วมันก็บอกอีกกะหรี่จอยกินน้ำเยี่ยวพวกกูให้ดูหน่อยสิ เร็วๆ จอยก็ทำตามกลืมน้ำเยี่ยวเข้าปากดังอึกๆ ก่อนจะมาชู2นิ้วยิ้มให้กล้อง พวกนั้นก็ให้อ้าปากดูน้ำเยี่ยว จอยก็ทำตาม แล้วพวกมันก็บอกให้จอยทำความสะอาดควยที่เพิ่งเยี่ยวไปด้วย จนครบทุกคน พอเสร็จแล้ว จอยก็บอกพวกนั้นว่าพวกนึงนี่100เดียวเอาคุ้มเลยนะ กูให้แค่ทีนี้ทีเดียวนะแบบนี้ มันก็เลยบอกจอยแฟนผมว่า อีจอยมึงเป็นแค่กะหรี่หีหลวมอย่ามาพูดมาก คราวหน้าพวกกูจะจัดมึงให้หนักยิ่งกว่านี้อีกมึงแหกหีรอได้เลย แล้วภาพก็ตัดไป

alanis

สุดๆจริงๆครับน้องจอย จ่ายร้อยนึงนี่เอาซะคุ้มเลย

anutit9119

ร่านจริง ๆ น้องจอย สนุกมาก แต่น้อยไปหน่อย ขอวันละ 2 ตอนนะครับ ขอบคุณ

devilzoa

แหมร้อยนึงเอาทั้งวันหาได้ที่ไหนเนี่ย

hanabombam

ขนาดออหรี่แท้เขายังไม่กินน้ำเยี่ยวเลย นี้ถ้ายังจะเอากลับมาทำเมียอีก ก็จำเริญแล้วล่ะพ่อคุณ

ponggunyuki2527

เอาซะ พระเอกเราเสียวเลย ไม่ได้เสียวอย่างนั้นนะ เสียวโรคน่ะ

dwarf

ขอบคุณครับ...ร้อยเดียวเสียวได้เต็มที่...แบบนี้มีที่ไหน..แต่เศร้าใจไปกับแฟนจอยด้วยนะ

26916

FuxU