ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนเงื่อน ตอนที่ 1 พบกันใหม่อีกครั้ง

เริ่มโดย wattana2015, เมษายน 30, 2017, 02:39:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

พนันได้ว่าราทุกคนต้องมีอาจารย์ในเวงใจที่อยากให้ช่วยระบายน้าที่คั่งของวัยกลัดมัน.......ฝันที่เป็นจริงยากหน่อย

olemantu

ผมมีเรื่องราวที่เป็นฉบับเดิมที่เคยลงไว้อยู่..ไม่ทราบว่าท่าน แก้ไขทั้งหมดหรือแก้ไขเฉพาะตอนจบที่ท่านว่ามันจืดไป
อยากให้ท่านบอกว่าได้เริ่มแก้ไขตั้งแต่ตอนไหน  จะสะดวกในการติดตามเรื่องนี้ของท่านเป็นอย่างมาก

ผมจะแก้ไขเฉพาะที่พิมพ์ผิดและตกหล่นประมาณพิสูจน์อักษรมีเวลามาอ่านทวนแล้วเห็นว่าเนื้อความมันขาดหรือไม่สื่อความหมาย  แต่จะไม่แก้ไขเรื่องสาระสำคัญใดๆของเรื่องเลยครับ  ::Reader::

zieghert

วางพล็อตเรื่องได้ดีครับ ทำให้อยากรู้เลย ว่า วนิดาจะเสร็จ นายกายได้แบบไหน

sniperteam

สงสัยงานนี้จะมีได้อ. ไหมเนี่ย 555 ขอบคุณมากครับจะติดตามเรื่อยๆนะครับ

zeroc zeroc

hamarun

Enzx

ppyyaa

เกิรขนเรื่องน่าติดตามครับว่าจะลงเอยอย่างไร

gfthebc

เจอรัก​แรกอีกครั้ง แล้ว​พบว่า​เธอ​ไม่โสด​แล้ว​ จะ​ยินดี​กับ​เธอหรือ​เสียใจกับตัวเอง​ดี​ หวานอมขมกลืนจริงๆ​ครับ

jakrasri

บทเศร้านำมาก่อน น่าจะมีเงี่ยนนำ! เอ้ยเงื่อนงำ
รอติดตามครับ

gaingane

kaithai

อ้างจาก: P Eet เมื่อ เมษายน 30, 2017, 11:16:44 หลังเที่ยง
Story lay out is good, but don't know why it does not connect .... wonder why most Thai writer has issues with connecting the story line???   1st part ends when they parted ... then picture .... then ....  the professor said to him " sorry , I am already married and let's not meet again, ever ! "

For most Thai readers, maybe this makes sense, but for me ... What the f#@% ???? 
I can't connect... what happened?

ความไม่ต่อเนื่องที่ เกิดขึ้น เนื่องจาก มีการซ่อนเนื้อหา เอาไว้
จำเป็นต้องคอมเม้นต์ก่อน ถึงจะสามารถ เห็นเนื้อหาที่ซ่อนไว้
เมื่อคอมเม้นต์เรียบร้อยแล้ว ก็ต้องกลับมาอ่าน อีกรอบ ถึงจะได้เนื้อหาที่ครบถ้วน

โพสที่มีการซ่อนเนื้อหาไว้  ที่ตอนท้ายจะเห็น คำเตือน
" เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน"

และเมื่อมีการตอบคอมเม้นต์แล้ว คำเตือนจะกลายเป็น
" แสดงเนื้อหาที่ซ่อนไว้" 

surway2532

เปิดหัวเรื่องมาได้น่าติดตามมากคับ ไม่รุ้สุดท้ายจะมีแบบหักมุมรึป่าว

win2506

กำลังสนุกเลยอยากรู้ว่ากาย และพี่ดาจะดำเนินต่อไปอย่างไร