ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง ตอนพิเศษ

เริ่มโดย xonly289482, พฤษภาคม 01, 2017, 12:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cat2515

ประหลาดใจมากครับ ที่มีตอนพิเศษ นึกว่าจบแล้ว

akine

mommampup01

eaksuree

ตอนพิเศษน่าจะคล้ายๆกับตอนพิสดารละมั้ง
ก้แสดงว่าต้องแปลกแหวกแนวหรือเพิ่มเติมจากเดิมแน่ๆ
ต้องรีบติดตามละวืทจะสนุกแค่ไหน

xonly-1454

ฝนมางานด้วยหรือเปล่า และจะพาแฟนใหม่มาด้วยมั้ย  ทุกอย่างต้องลุ้นครับ

negazero

เข้ามาอ่านหวังว่าคงไม่หักมุมอะไรอีกนะ อ่านจบแล้วอยากให้ทำต่อบ้างนะครับอยากเห็นบทไดอารี่

sunnie06

gaphizz

automilo

JoffTh

ดูจบแบบ happy ending และชีวิตมีความสุขดีนะครับ พ่อแม่ขวัญก็ใจดีมากๆๆ

olemantu

น่าจะถือได้ว่าเป็นรายละเอียด ที่ทำให้ต้องตดใจจากพี่ไปหาน้องได้อย่างสนิทใจแล้วละครับ

zero009

จะได้รู้ว่าทำไมฝนจึงแอบคบคนอื่น

warunnop

อยากรู้ว่าทำไม ฝน ถึงคบคนอื่นนะครับ

pakinai17

Tripple M

สนุกมากขอบคุณครับ อยากรู้แระฝนเป็นยังไงบ้าง