ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง ตอนพิเศษ

เริ่มโดย xonly289482, พฤษภาคม 01, 2017, 12:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

อ่านเกริ่นตอนพิเศษนี้มา สงสัยว่าผมจะทายผิด ที่คิดว่าแต่งครึ่งจริงครึ่ง
คำตอบน่าจะเป็น 1 คือเป็นเรื่องจริงทั้งหมด

medsay

ว้าวๆ ขออ่านตอนพิเศษด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

winds

amlan

savewater

thep59

ขอบคุณมากครับ ไม่นึกว่าจะมีตอนพิเศษด้วย สุดยอดครับ

inputpy

cking

araiwaaa

ขอบคุณครับ ดีที่มีตอนเฉลย ไอ้ที่สงสัยไว้จะได้กระจ่างกัน

p-jang

โอ้ว มีตอนพิเศษขยายความด้วย  ละเอียดดีจริงๆ ขอบคุณครับ

pd19811983

guzzpai

boyzzzzzz

oddsk

ขอบคุณครับ ได้รู้ปูมหลังของเรื่องและบทสรุปด้วยครับ