ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 31 ความลับในใจของหมอวิปลาส

เริ่มโดย zeech, พฤษภาคม 01, 2017, 11:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asper7352

สุดยอดมากเลย ทั้งสำเร็จยอดวิชา ได้เมียเพิ่มอีกด้วย

sun_307

yak7384

สำเร็จ วิชาลมปราณฟ้าดินหยินหยางแล้วซินาท่านเฟยอี้

ka55anova

flexihop

เริ่มจะงวดเข้ามาทุกทีแล้วซินะครับ หวังว่าจบเรื่องนี้แล้วจะมีผลงานชุดต่อไปให้ได้ติดตามมาอีกนะครับ ::JubuJubu::

knightmoon

แมงมุมขาว ไม่น่าพลาดแน่นอนแล้ว แถมจะได้คัมภรีวิชามาอีก อาจารย์ก็จะโหดมากกว่าเดิมอีกสินะ

tigereac

เฟยอี้สำเร็จวิชาจนได้ แล้วจะไปหาใครก่อน ระหว่างหมอวิปลาสกับเว่ยฉิงคัง น่าติดตามครับ

naitoom

มารแมงมุมขาวยิ่งพยายามทำร้ายจิตใจหยางเพ่ยจือเท่าไร กลับทำให้ตัวเองยิ่งเจ็บแค้นและอับอาย เป็นเช่นนี้เพราะเธอเองก็รักหมอ????

panu98765panu

เรื่องราวสลับซับซ้อนดีครับ บทรักได้อารมณ์ ถึงใจจริงๆ

4ylnox

pong pong

::Glad:: สุดยอด สมกับการรอคอยจริงๆ กำลังมันเลยอย่า จบเร็วนะอยากไห้มีสัก50ตอน

rubernanglong

::Thinking:: บทอาจารย์มีเมียเพิ่มเรื่อย ๆ ไม่สนุกเลย เหมือนส่วนเกินเรื่อง ทำให้บทตัวเอกซั่งเป็นศิษย์จืดไปเยอะ อาจารย์น่าจะได้เมียแค่แม่ม่าย คนแรกก็พอแล้ว ที่เหลือ น่าจะให้เป็นเมียศิษย์แบบลักกินจะตื่นเต้นกว่า

leexiaopai1

ตอนหน้าก็จบแล้ว ยังเดาไม่ออกเลยว่าจะจบยังไง ลุ้นตอนสุดท้ายนะครับ

etracker

สุดยอดมากเจ้าเฟยอี้ น่าจะอยู่ในถ้ำต่อก่อนนะ ไม่น่ารีบออกเลย ไม่งั้นตอนหน้ามันจะจบแล้วนะ ไม่รู้เรื่องเลยเฟยอี้เนี่ยะ