ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยแสนสวย 18

เริ่มโดย reak, พฤษภาคม 03, 2017, 08:06:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พวกนั้นตกใจกันใหญ่เรื่องที่จอยโดนลุมเย็ดขนาดถึงกับต้องเข้าโรงบาล ผมเองก็ตกใจเรหันไปถามจอยว่าจริงเหรอวะอีจอย จอยพยักหน้าบอกก็โดนลุมเย็ดตั้งแต่เย็น ประกบ3ตลอด พวกพี่เค้ามียาทนมากันด้วยเย็ดกันทีโคตรนาน พอหัวค่ำก็เริ่มแสบหีแสบตูดเหมือนน้ำมันไม่มีให้ออก พี่หมูก็ขอร้องยังอยากเย็ดต่ออีกให้กูทนหน่อย กูก็เลยยอมจนสลบคาควยไปเลย มารู้ตัวอีกทีก็นอนอยู่โรงบาลละ เรก็ถามอีกทำไมมึงถึงยอมไอ้คนชื่อหมูขนาดนั้นวะ จอยตอบไปว่าเค้าหล่อมากเห็นหน้าก็คันหีเลย ยิ่งลูกอ้อนขอเย็ดพี่เค้าเก่งมาก กูก็ไม่รุ้จะห้ามเค้ายังไงก็เลยยอมๆไป เรเลยด่าจอยว่าอีห่าแพ้คนหล่อนะมึง ผมเองฟังตามก็ไม่คิดว่าจอยจะโดนอะไรขนาดนั้นมาตั้งแต่เด็ก ถึงว่าเจอหน้าครั้งแรกจอยชวนผมไปเจอกันที่ม่านรูดเลย ผมเลยถามว่าแล้วหลังๆพวกหมูมากันอีกมั้ย ปิ้ดบอกถามอีจอยสิ จอยหันมามองผมแล้วก็บอกว่า เข้าโรงบาลไป3รอบอะ ช่วงนั้นแฟนจับได้เลยเลิกไปเลย แล้วหรั่งที่นั่งอยู่ข้างๆสาวช้อกก็แก้ผ้าลุกเดินไปหาจอย หยิบถุงยางที่วางอยู่หน้าเรสวมแล้วจับจอยยกก้นขึ้น บอกกูทนไม่ไหวละขอเย็ดมึงกลางวงนี่ละ พอมันเห็นก้นจอยมันก็เลยดึงเอาควยปลอมออกมา บอกมึงนี่ขี้เงี่ยนชิบหายเลยนะอีจอย คนเยอะแยะยังเอาควยปลอมคาหีไว้อีก แล้วหรั่งก็จับควยยัดทันทีสาวกระแทกเน้นๆ จอยเองก็มองหน้าผมทีหันไปมองหรั่งที บอกมึงทำได้แค่นี้เหรอวะ กูยังไม่หายคันหีเลย ยีนเองก็เลิกดูดควยผมถอดกางเกงขึ้นนั่งตักทันที ผมกระซิบถามยีนไม่ใส่ถุงเหรอ ยีนก็ทำเฉยแล้วเริ่มโยกตามจังหวะจอยทันที ผมเองก็ล้วงนมบีบหัวอีกมือก็เขี่ยเม็ดแตดช่วยน้องยีนไป ชัยก็ทำท่าจะเย็ดสาวช้อกแต่เตี้ย(กระเทย)ก็ดึงไว้บอกว่ากูก่อน ชัยก็เลยหันไปเอาควยให้เตี้ยดูด แล้วแต่ละคนก็เริ่มหาจับคู่กัน เรเองก็โดนควยยัดปากไปแล้วดูดดังบ้วบๆ บ้วบๆ แต่มือยังถือแก้วเหล้าอยู่เลย สาวช้อกก็รับไป2คนเริ่มนัวเนียกันเต็มที่ หันไปทางจอยหรั่งก็จับแก้ผ้าออกหมด ตัวจอยเลยขาวสะท้อนแสงออกมา ตามตัวจอยมีแต่รอยดูดรอยขยำแดงเต็มไปหมด มีคนมาทำท่าจะร่วมวงนัวเนียน้องยีนกับผม แต่ยีนห้ามบอกไม่ยอมให้คนอื่นแล้ว เลยหันไปหาเรแทน ผมเห็นจอยหันมามองทางผมกับยีนบ่อยๆ แต่ก็คิดว่าไม่มีอะไรเพราะว่าอยู่ตรงข้ามโต้ะกัน แล้วยีนก็แก้ผ้าชักควยผมออก ก่อนจะลงไปนอนแหกขาที่พื้นข้างๆโต้ะกินเหล้า บอกผมว่าขอหนักๆเลยนะจะไม่ไหวแล้ว ผมเลยลุกเดินตามไป เรเห็นควยผมชี้เด่ออกมาเลยบอกอียีนมึงไม่ให้พี่เค้าใส่ถุงยางละเดี่ยวก็เป็นเรื่องหรอก ยีนบอกไม่เป็นไรเดี่ยวกินยาเอา ผมเลยเดินไปจับน้องยีนเล่นท่าเดียวกับที่เล่นเร ยกขาข้างนึงพาดบ่าให้ก้นลอยนิดๆ แล้วนั่งยองๆยัดควยเข้าหี มันจะลึกมากแถมแต่ละทีที่กระแทก มันจะหนักหน่วงสุดๆ(ถือเป็นท่าไม้ตายผมเลยเวลาใกล้จะแตก) ผมบอกเรหยิบควยปลอมให้หน่อยแล้วเอามายัดที่ตุดยีนสาวไปมา3-4ทีก่อนจะยัดจนมิดด้าม บอกน้องยีนว่าพร้อมนะ ยีนเองก็กัดฟันพยักหน้ารับ พอผมกดควยได้ก็เริ่มกระแทกทันที เสียงที่กระแทกอัดกันหียีนแน่นมาก ดังปึกๆ ปึกๆ ยีนถึงกับเม้มปากน้ำตาไหล หรั่งกับคนอื่นก็หันมาดูผมเย็ดยีนกัน เรเองที่อยู่ข้างๆผมถึงกับยกแก้วเหล้ากินอึกๆ ผมจัดน้องยีนท่านั้นไปประมาณ10นาทีได้ จนยีนร้องบอกไม่ไหวแล้วแตกแล้ว ให้ผมชักออก ผมรีบชักควยออกตามที่ยีนบอกแล้วก็เอานิ้วเกี่ยวหียีนแล้วแยงรัวๆแทน แปปเดียวน้ำหียีนก็แตก พุ่งไกลเต็มตัวผมไปหมด แล้วยีนก้นอนหมดแรงตัวสั่นกระตุกร้องไห้น้ำตาไหลเต็มหน้าไปหมด ผมเอื้อมไปหอมแก้มถามยีนว่าเป็นไงบ้าง พอใจมั้ย ยีนรีบกอดคอผมบอกผมว่าเสียวที่สุดเลย ชีวิตนี้ไม่เอาแบบนี้อีกแล้วทรมานมาก ผมหอมยีนอยู่อีกพัก ก่อนจะลุกโชวควยตั้งเด่ให้ยีนดูบอกว่ายังไม่เสดเลย ยีนอ้อนผมบอกขอพักแปปนึงนะคะ นะคะ แล้วก็ดึงคอผมไปดูดปากแลกลิ้น หรั่งเองก็พาจอยมานอนข้างๆผม ยกขาพาดบ่าข้างนึงจะเล่นท่าเดียวกับที่ผมทำกับน้องยีน ช่วงจังหวะแหกขาจอยผมเห็นหีจอยมีคราบเต็มไปหมด จอยเองก็มองหน้าผมยิ้มๆ บอกยังว่างอีกรูนะจะเอามั้ยละ ยีนก้ล้อคคอผมแน่นกระซิบบอกไม่ให้ไปนะ ห้ามเย็ดคนอื่นต่อหน้าหนูอีก ผมเลยได้แต่มองหรั่งกระแทกควยใส่หีจอยอยู่ใกล้ๆ แปปเดี่ยวหรั่งก็บอกไม่ไหว เมื่อยมาก ถามผมว่าทำไปได้ไงท่านี้ แล้วหรั่งก็ลงไปนอนให้จอยขึ้น พอจอยเริ่มกดหีอมควยได้ก็เริ่มโยกหีทันที หรั่งเองก็บีบขย้ำนมจอยจนแดงมากขึ้นกว่าเดิมอีก แล้วพี่อีกคนก็เดินมาประกบท้ายบอกให้จอยหยุดโยกก่อน พอเข้าที่กันก็เริ่มโยกกัน ผมดูจอยโดนแซนวิสอยู่พักนึงยีนก็บอกให้ลุกเก็บเสื้อผ้าแล้วลกผมเข้าไปในห้อง พอไปถึงก็ล้อคประตู แล้วเราก็นอนเย็ดกันพอผมแตกป้อนน้ำควยใส่ปากให้ยีนกินเสร็จ เราก็นอนคุยกัน ยีนเองก็บอกให้ผมเลิกกับพี่จอยแล้วมาคบกับยีนเถอะ มีเรื่องพี่จอยที่ผมไม่รู้อีกเยอะยีนไม่อยากบอก ยีนอยู่กับพี่เค้ามานานรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ที่วันนี้ยีนยอมมาทำเเบบนี้เป็นเพราะผมมาด้วย ผมยิ้มๆไม่ได้ตอบอะไร ก่อนจะจับยีนเย็ดท่าเบสิกแตกในไปอีกรอบ แล้วนอนฟังเสียงข้างนอกเย็ดกันละงมก่อนจะหลับไป ...

devilzoa

anutit9119

น้องจอยคือความท้าทาย น้องยีนคือของตายหรือเปล่า สนุกน่าติดตาม ขอบคุณครับ

yuta279

น้องยีนพูดขนาดนี้แล้ว เปลี่ยนไปคบกับยีน แต่ก็ยังมาจัดกับจอยได้อีกแน่ๆ

eka1325

จอยช่างร่านมากมาย ได้ยีนน่าจะดีกว่า นะ แต่ก็ไม่แน่เห็นเงียบๆอาจโหดกว่าจอยก็ได้ สนุกครับ

hanabombam

น้องจอยประสบการณ์เยอะเกิน แต่แอบเชียร์น้องยีนนะ

ponggunyuki2527

น้องจอยไม่ไหวแล้วแหละ อย่าเลย น้องยีนดีกว่า 

dwarf

ขอบคุณครับ....ขอสนับสนุนน้องยีนด้วยอีกหนึ่งเสียง

26916

เป็นผม ผมเลิกเป็นแฟนกับจอยแต่ยังเอากันอยู่นะ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

yasa_ud