ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 09, 2023, 01:41:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
8 (88.9%)
ไม่เคย
1 (11.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 9

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: BROCCOLI เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2023, 05:01:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:52:45 หลังเที่ยง
::Glad::
     หลี่ลี่เจิน (Rachel Lee , Loletta Lee)  ดูๆไปโครงหน้า  สีผิว  รูปร่างก็คล้ายกับน้าสาวของผมนะ  แต่น้าสาวผมนมจะใหญ่กว่าแล้วหัวนมจะดำๆ  ตูดจะใหญ่กว่า  ขนตามตัวแกก็จะดก

แล้วไปเห็นหัวนมเค้าได้ไงนะครับ เป็นส่วนที่ไม่ได้จะเห็นกันง่าย ๆ ในชีวิตประจำวันนะ
ครั้งแรกเลยตอนนั้นผมอายุประมาณ 11-12 ครับ  น้าผมก็อายุประมาณ 26-27 น้าสาวผมจะชอบใส่ชุดนอนแบบผู้ชายที่แยกเสื้อแยกกางเกงแล้วเสื้อใช้ติดกระดุม   วันหนึ่งแกลืมติดกระดุมน่าจะเม็ดสองเม็ดนะ   จนเห็นหัวนมกับเต้าโผล่ออกมา  แล้วหลังจากนั้นประมาณปีหนึ่ง  ตอนแม่ผมใช้ให้ผมไปตามแกมาคุยธุระ  แกกำลังใส่เสื้อผ้าพอดี  แล้วแกเปิดประตูห้องทิ้งไว้  ทีนี้เห็นเต็มๆทั้งสองเต้าเลยครับ   แล้วหลังจากนั้นประมาณ 3-4 ปี  น้าสาวผมย้ายกลับมาอยู่ที่บ้านผมอีก  ทีนี้ผมลงทุนแอบดูแกอาบน้ำเลยครับ   เพราะห้องน้ำบ้านผมเป็นห้องน้ำที่ต่อมานอกตัวบ้าน  แล้วเหลือช่องว่างระหว่างรั้วประมาณสักเมตรกว่าๆเอาไว้เป็นที่เก็บอุปกรณ์จุกจิกในบ้าน  แล้วคงไม่มีใครฉุกคิดเรื่องจะมีใครแอบดู  เลยแค่เอาอิฐบล๊อกแค่สองสามก้อนวางซ้อนกันก็พอแอบดูได้แล้วครับ   แล้วตอนอาบน้ำนี่น้าผมจะชอบทำท่าเซ็กซี่แบบเงยหน้าแล้วให้ฝักบัวรดแล้วเงยหน้าหลับตาเหมือนในหนังโป๊

อ้างจาก: BROCCOLI เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2023, 05:01:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:52:45 หลังเที่ยง
     หลี่ลี่เจิน (Rachel Lee , Loletta Lee)  ดูๆไปโครงหน้า  สีผิว  รูปร่างก็คล้ายกับน้าสาวของผมนะ  แต่น้าสาวผมนมจะใหญ่กว่าแล้วหัวนมจะดำๆ  ตูดจะใหญ่กว่า  ขนตามตัวแกก็จะดก

แล้วไปเห็นหัวนมเค้าได้ไงนะครับ เป็นส่วนที่ไม่ได้จะเห็นกันง่าย ๆ ในชีวิตประจำวันนะ
แล้วมีอยู่ช่วงหนึ่งเป็นประจำนะครับ   ที่ตอนผมแอบดูน้าผมอาบน้ำแล้วผมจะชักว่าวไปด้วย     มันรู้สึกว่ามันเสียวซ่านสะใจมาก   เวลาผมดูหนังโป๊แล้วเห็นดาราหัวนมดำๆหรือตอนไปเที่ยวกะหรี่หัวนมดำๆนี่   ผมจะมีอารมณ์มากเป็นพิเศษ

เมื่อไม่กี่เดือนมานี้   ช่วงวันหยุดยาวผมก็ไปพักที่บ้านของน้าสาวผม  แล้วก็เลยลองแอบดูน้าสาวผมตอนอาบน้ำ   เพราะห้องน้ำที่บ้านแกก็คล้ายๆห้องน้ำที่บ้านเก่าผมที่เป็นห้องน้ำที่ต่อเติมออกมานอกตัวบ้าน  แต่ช่องลมไม่ค่อยสูงด้วยแล้วตรงนั้นมีต้นไม้เยอะถ้าระวังดีๆก็ไม่มีใครรู้เลย  ผมเลยหาเก้าอี้แถวนั้นมาต่อ   แล้วแอบดูน้าสาวผมอาบน้ำ  ถึงแกจะอายุ 60 แล้ว  แต่ผมยังรู้สึกว่าแกยังน่าเย็ดอยู่  ถึงผมแกจะหงอกแล้ว  แต่ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว   หุ่นที่ดูท้วมขึ้น  กลับทำให้นมแกที่ใหญ่อยู่แล้วดูใหญ่มากขึ้น   หย่อนเพียงเล็กน้อยตามวัยที่มากขึ้น  หัวนมแกที่ดำๆ  ฐานนมดูเหมือนใหญ่กว่าเดิม  หัวนมดำๆแต่ยังน่าดูดอยู่   ตูดแกก็ใหญ่มากน่ากระเด้าเย็ด   ผมเห็นแค่แว้บเดียวแล้วรู้สึกเงี่ยนมากจนต้องแอบไปชักว่าวเลย  แถมตอนกินข้าวเย็นผมก็ดันแสดงพิรุธเผลอแอบมองน้าสาวผมหลายครั้ง   จนน้าสาวผมยังแซวเลยว่าทำไมมองน้าแบบนั้นไม่เคยเห็นคนแก่หรือไง?

Kyoka Ishiguro นี่ผมก็เคยเห็นคนหน้าคล้ายอยู่สองคน   คนแรกเป็นรุ่นน้องที่ทำงานเก่า  ตอนนั้นเพิ่งเรียนจบไม่นาน  โครงหน้า ทรงผม คล้ายกันมาก  ดูขนดกๆ  ดูจากภายนอกนมก็น่าจะเล็กพอๆกัน  แถมมีไฝคล้ายๆกันด้วย  แถมเวลาพูดชอบทำเสียงทำหน้าตาดัดจริตเหมือนคนญี่ปุ่นด้วย  แต่ดูแล้วคนนี้จะตัวเตี้ยกว่าเยอะครับ  สูงแค่ประมาณ 150 กว่าๆเท่านั้น แต่ Kyoka จะสูง 168    คนที่สองเป็นเด็กแถวบ้าน  เพิ่งเรียนจบอายุ 20 กว่าๆ  โครงหน้า ทรงผม  คล้ายๆกัน  ขนดกๆเหมือนกัน  นมน่าจะเล็กๆเหมือนกัน   แต่จะไม่มีไฝ  แล้วตัวจะเตี้ยกว่าเยอะสูงแค่ประมาณ 150 กว่าเหมือนกัน    ทั้งสองคนนี้ผมก็จินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเป็นประจำอยู่ช่วงหนึ่งเช่นกัน  ทั้งๆที่ส่วนมากผมจะไม่ค่อยชอบคนอายุน้อยๆเท่าไหร่

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 03:43:06 หลังเที่ยง
      Maki Hojo  นี่ดูๆไปรูปร่างลักษณะ   สีผิว  สัดส่วน  รูปทรงของนม สีของหัวนม หรือแม้แต่ลักษณะของหมอยนี่   ยอมรับว่าทำให้ผมนึกถึงแม่ผมสมัยช่วงเป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่าๆ  ช่วงที่ผมแอบชอบดูแกอาบน้ำเลย  ยกเว้นหน้าแม่ผมที่ออกจะดูคมคายแบบผู้หญิงไทยแท้ๆไม่ใช่หมวยๆ
      แต่เคยมีพี่ผู้หญิงที่ทำงานเก่าผมคนหนึ่งแกอายุมากกว่าผม  10 ปี   ตอนนั้นแกก็สี่สิบต้นๆแล้ว   ถ้าทางแกแจ๋นๆแรดๆหน่อย  ชอบเล่นหูเล่นตา    แต่งตัวโป๊ๆ    คนที่ทำงานลือว่าแกมีคู่ขาหลายคน    หน้าตาแกคล้ายกับ Maki Hojo มาก   แต่แกจะดูอวบแล้วนมใหญ่กว่าแค่นั้น    ผมเห็นหน้าแกแล้วเงี่ยนทุกทีจนต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย    แต่ได้ข่าวว่าตอนหลังแกก็มีลูกตอนแก่ๆนี่แหละแต่ไม่รู้ว่ากับคู่ขาคนไหน

หน้ากับหุ่นเหมือนพี่ที่ทำงานคนนึงเป็นพยาบาลอายุ60ต้นๆแล้ว แต่สูง170ได้

วิเวียน ฉู (Vivian Hsu) ก็หน้าคล้ายๆกับทนายความผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมเคยแอบชอบเมื่อหลายปีก่อนครับ  แต่นั่นเธอก็แต่งงานมีลูกมีผัวไปหลายปีแล้ว   เคยมีครั้งหนึ่งที่เจอกันโดยบังเอิญ  ตอนกลับบ้านเลยต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลย

Boy just boy