ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ : ถือว่าชดใช้ให้นายแล้วกัน

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 03, 2017, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

ดำเนินเรื่องได้ดี บรรยายจนจินตนาการภาพได้เลยครับ

kenwin

ชอบสไตล์แบบนี้ครับ
ออกแนวน่ารัก ใสๆ
แต่ก็มีหื่น
น่าจะ happy  ending

phuwarin

อาโออิเมืองไทยสุดยอดจังครับ เนื้อเรื่องแนวอีโรติก อยากให้มีหลายๆตอนจัง ชอบครับ

rewat.32

dede18

เนื้อเรื่ิองน่าติดตามมากๆครับ จินตนาการไปได้ไกลเลยทีเดียว

Pong Sak

Vanguard

ผมก็ชอบน้องอ้อยเหมือน​กัน​นะ​ 555555​ ขอบคุณ​ครับ​

mild1994

oat826

ดูจากภาพประกอบ การชดใช้ของแนน ก็คงจะคุ้มมากสำหรับบอย

Assassin088

โชคดีจริงๆที่ได้เจอคนดีๆแบบนี้ แต่คนดีคนนั้นก็โชคดีเหมือนกัน เอิ้กๆ ขอบคุณครัย

Term Sak

phaii

ให้เดา ไรต์ต้องเป็นแฟนคลับของน้องอ้อยเหมือนผมแน่ๆ