ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rasahan] Incapable Boyfriend? [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 03, 2017, 07:40:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

สาวสาย S นี่น่ากลัวจริงๆ

เมื่อแฟนสาวสุดน่ารักเริ่มตีตัวห่างเพราะอาการติดเซ็กส์ของเค้า เค้าจึงต้องพึ่งรุ่นพี่และเพื่อนสาวคนสนิทเพื่อปลดปล่อยอารมณ์อันแรงกล้าของตัวเอง
แต่ทว่าสถานการณ์กลับตาลปัตรเมื่อตัวตนที่แท้จริงของรุ่นพี่สาวนั้นคือ....

[ Melody : ผมชอบลายเส้นของจารย์ Rasahan มากเลยนะ แต่แกวาดแต่สาวๆแนว S อย่างเดียวเลยจริงๆ 55555+ ]

กระทู้นี้มีการซ่อนข้อความเอาไว้ อยากอ่านทั้งหมดก็เม้นกันด้วยนะจ๊ะ  ::NoNo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaithai

นั่นไง แม่สื่อที่น่ารัก กับรุ่นพี่ขี้อาย
ตายหยังเขียดแน่เลย พระเอกเรา อิอิ

exsoldier

แหมมม แม่สื่อมามุกนี้ ไม่ได้อยากเปนแม่สื่อละม้างงงงงง   

possionseul

โอ้โห อารมณ์เปลี่ยนไวมาก ไม่ใช่ว่าผู้ชายจะกลายเป็นทาสของเล่นไปตลอดเลยมั้งเนี่ยแบบนี้ -*-
ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปันกัน

drof666

tazasss01

barney

tokkatoramma

อยากลองจริงๆครับชุดนอนไม่ได้นอนนี้นะ และที่สำคัญงานนี้แซนวิส หึยยยยย ฟิน

SplendidW

folk234

tproject

ขอบคุณมากครับ
ชอบลายเส้นแบบนี้อะ สวยมากเลย

633sqd

twincock

ฮาเล็มชัดๆเลยครับบบบบบบ เสียแฟน แต่ได้กิ๊กเพิ่มถึง 2 **0**