ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดชแม่ยาย E book หายเงียบเลยอ่า

เริ่มโดย Slave, เมษายน 20, 2017, 12:53:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

เดชแม่ยาย by neo   E book หายเงียบเลย พี่น้องท่านได้ทราบข่าว รบกวน Update ให้ด้วยนะครับ   ขอบคุณมากครับ  ผลงานดีๆ  น่าตืดตามครับ

นีโอ

กราบขออภัยถึงผู้ติดตามผลงานด้วยครับ

เนื่องด้วยช่วงนี้ผมมีเหตุการณ์สะเทือนใจหลายเรื่อง โดยเฉพาะการสูญเสียคุณพ่อ
อีกทั้งลูกๆก็เริ่มโตกันเเล้ว จึงต้องคอยดูแลใกล้ชิด เพราะสังคมทุกๆวันนี้ก็รู้ๆกันอยู่ เวลาที่เคยใช้พิมพ์งานจึงถูกแบ่งไป

ขนาดเข้าเว็บผมยังต้องแอบๆลูกๆ ไม่ใช่ปิดกั้น ผมคิดว่ามันยังไม่ถึงเวลาที่ลูกๆผมจะต้องเรียนรู้เรื่องพวกนี้
เลยต้องนั่งดู ลิตเติ้ล โพนี่ นารูโต๊ะคิดส์ ทอมแอนเจอรี่ ฯลฯ กับลูกๆแทนคลิปหรือหนังต่างๆที่ชื่นชอบ

ส่วน เดชแม่ยาย ที่ขายเป็น E Book ตอนนี้ยังพิมพ์ค้างไว้เล่ม 3 ตอน เหม่ยลี่ที่รัก แต่ยังไม่เสร็จ
และไม่ทราบว่าเมื่อไหร่จะเสร็จ ขออดใจรอก่อนนะครับ ถ้าเรียบร้อยจะมาแจ้งให้ทราบ

ช่วงนี้ผมเดินทางบ่อย เพิ่งกลับจากลอยอังคารคุณพ่อ เดือนหน้าก็จะพาลูกๆไปเที่ยวทะเลอีก
แต่รับรองว่างานเขียนต่างๆไม่ทิ้ง แต่คงจะใช้เวลาอีกสักพักนึง

ขอบพระคุณที่ถามไถ่และยังไม่ลืมกัน

ด้วยไมตรีจิต นีโอ

P Eet ✦Diamond✦

Wow... I did not know that Mr Neo lost his father recently... 
Sending my deepest sympathy across the mile oversea to Mr. Neo & his family ...
Loosing loved ones is never an easy thing, but I am sure that his father will be watching over him & his family from up among the stars...  In time they will meet again ... as we all will get there some day as well !!!

We will keep Mr. Neo & his family in our thoughts & prayers ....
ขอสแดงความเสียใจด้วยนะคะท่าน Neo ...
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥