ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - SETUP - EP.1

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 05, 2017, 06:32:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ..ชอบแนวนี้ครับมีการปูเนื้อเรื่องให้ทราบถึงบริบทของตัวละคร ทำให้อินไปกับเนื้อเรื่องครับ

chriooth1996

รักต้องห้าม ชอบๆ ชอบแบบหลบๆซ่อนๆ

otsubasa-k

อยากเป็นอาจารย์โรงเรียนนี้ขึ้นมาทันที

pinmonkey

ครูหนุ่มกับสาวอาชีวะ แค่คิดก็สยิวแล้ว ขอบคุณมากครับ

DR.MAN

แวะมาให้กำลังใจนะครับ.
เนื้อเรื่องรักต้องห้ามระหว่างครูกับลูกศิษย์น่าสนใจมากครับ
รอดูบทอัศจรรย์ว่าจะถึงพริกถึงขิงขนาดไหน

powerid

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ทำให้น่าติดตาม  ::JubuJubu::

saturn

LaVio

อ่านเพลินจนถึงตอนท้าย ผมงี้ขึ้นเลย อดีตสมัยเรียนช่างงดงาม  ::Bloody::

doubleeffect

ชอบเรื่องแบบนี้มากเช่นกัน ก็เราเป็นตัวเอกของเรื่องมันต้องมีความสุขที่สุดของเรื่องสิ

nato87

มาตามอ่านแล้วนะครับ เนื้อเรื่องแนวนี้อ่านแล้วแบบคิดถึงความหลังสมัยเรียนจัง อ่านเพลิน แบบว่าอ่านแล้วเห็นภาพเลย
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

lnw007

สนุกมากครับ มีภาพประกอบทำให้ลุ้นมากขึ้นขอบคุณครับ

ohmega

Baron Pok

่jub2520

เป็นการนำเสนอเรื่องอีกแนวที่ค่อนข้างเป็นไปด้วยความน่าสนใจ น่าอ่านดี

panther

เด็กหนอเด็กคงเจอแต่เล็กๆอยากเจอของใหญ่